10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui giời :)) Tao xem lại vẫn thấy thế này mà ko lên tivi mục tệ nạn học đường thì phí lắm :)) Hehe, chết cười :))

2h đến nhà sếp Nam nhé mọi ng`:D Cố gắng đến đủ hơn cả hôm nay cho vui:D
Mà mọi ng` nhớ ăn mặc sexy nhất có thể nhé:)) Nhà sếp Nam thiếu cái đèn xanh đèn đỏ hôm nay nhưng đc cái nhiệt tình của chúng ta ko hề suy giảm:)) có gì tắt hết đèn đi cũng đc, để cái đèn ngủ thôi:))

Hôm nay bố mẹ đi Hải Dương, em thì lên bà ngoại. Nhà có mỗi ông bà.
Mọi người định TL ở phòng nào :mrgreen:
Phòng tớ thì chật nhưng có máy tính + dàn loa 5.1 :D
Phòng em tớ rộng và có TV

Ix ix, chiều nay chưa chắc đã đến được nhà Nam :-s Có khi chỉ đi xem phim được thôi :-? Mỗi người đem 01 cái đèn pin đê, đến đấy trong lúc nhảy bật đèn pin tự nhiên nó thành sàn :)) bắt chước 1 cái clip của con Janet Jackson :)) Cố đừng hăng quá ko có quên mất đi xem phim thì .. :))

O*` tớ cũng chả muốn đi :D Thôi thế tình hình là đi xem phim nói chung bạn nào đi riêng đến nhà LT thì đi nhểy ! Đấy tình hình là phim cũng ít người di xiem :( Mất công lấy vé quá :(

Hị,hôm nay khổ thân Long béo quá!:(
Lúc đầu bảo ko đi được,cuối cùng đến khi đi được thì mình nghĩ là chẳng có đứa nào ở ngoài để đưa vé cho nó trong khi thực chất có con Còi ở ngoài ==>bảo nó ở nhà!!!:(:)(:)((
==>xin lỗi mày Béo ơi!!!:((

Cuối cùng là thừa vé:(
Mà hôm nay lúc xong mọi ng` cũng về hết à?:D
Lúc đứng chờ mẹ với em có 1 chị bán vé hỏi em lấy vé này ở đâu thế, ai cho em, n` ko...? khiếp thế

Chẹp ,cái bọn nầy, chả tìm hiểu kĩ rì cả , thoai lần sau có phim phiếc rì chúng mày mua vé nhé, tao cứ lấy vé xong rồi đứa đi đứa ko đi , thừa bao nhiêu là vé , chẹp , người ta mà biết, thật là không hay :(
Phim hôm nay cảm động nhể ;;) bõ công nắng nôi đi xem được một tí cảnh thác loạn ! :mrgreen: nhưng thấy mỗi Trangx

Hix,đúng rùi,mình chưa được xem cảnh thác loạn :((

@Tula:tôi tưởng lúc đầu cũng chỉ có độ từng đấy đứa đi thui chứ :eek:...hóa ra có nhiều đứa ko đi lắm à :D

Tao định đến nhà LT nhưng ko tìm ra nhà:)) muốn xem cái kia mà ko đc...tiếc quá!

Phim này đoạn đầu thì được nhưng càng về sau thì càng không ổn. Kết thúc gần như đoán được từ lúc con kia kể chuyện công chúa trừ cái lúc gặp thằng bơ bơ ở ga xe. Với cả bốc phét cũng hơi quá nhiều thành ra nhàm. Lúc đầu còn thấy xúc đồng chứ sau toàn ngồi cười với chú Chim:D
Nhưng nói chung thì phim này cũng ổn, phê bình 1 tí thôi:D
Lúc về lốp xe xẹp lép:D May mà có ông bơm xe, trông lom khom vãi lúa, chẳng nhẽ lại bôm hộ ông:))

Thôi thì hôm nào bảo lớp trưởng xách con máy đến lớp cho bọn mình xem ké vậy!!!:D
Chứ nếu ko xem thì tiếc lém :D
Mai lớp mình có dự định gì ko???Hay chỉ có mỗi dự định bóng rổ vào thứ 2 thui??? :D

Yến ơi, liên lạc với bọn nó bảo chiều mai luôn đi chứ tao không đi được sáng thứ 2 rồi. Không kịp thì chiều thứ 2 cũng được

Ở nhà từng đấy ngày thì chết già mất mày ạ:(( chán vãi:(
Nhưng mà đi nắng thì cũng ngại ghê, lại áo mũ..mai đi tậu thêm quả khẩu trang:)) Nhưng mà cuối cùng đi bơi sẽ phá hoại hết:((

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Phim này đoạn đầu thì được nhưng càng về sau thì càng không ổn. Kết thúc gần như đoán được từ lúc con kia kể chuyện công chúa trừ cái lúc gặp thằng bơ bơ ở ga xe. Với cả bốc phét cũng hơi quá nhiều thành ra nhàm. Lúc đầu còn thấy xúc đồng chứ sau toàn ngồi cười với chú Chim:D
Nhưng nói chung thì phim này cũng ổn, phê bình 1 tí thôi:D
Lúc về lốp xe xẹp lép:D May mà có ông bơm xe, trông lom khom vãi lúa, chẳng nhẽ lại bôm hộ ông:))
Hờ,thảo nào thấy thằng anh hôm nay vô duyên vãi,cười vãi thô!!!B-)
Đúng là cái phim này bịa nhìu nhưng mà chủ yếu nó là hài với cả thi vị hóa mọi chuyện nên nó mới thía ==>xem hay mà!!! :)

Hehe,hóa ra thằng Trí cũng bị xẹp lốp xe :D...Xe thằng Minh cũng bị thía :)) Căn bản vá xe gần nhà tao,bị lão kia dùng hồ dán thay cho keo ==>1 lúc sau miếng vá bong :)) ==>đến hài!!!:))

Giang ko nhớ đường ah? Thế sao ko gọi điện hoặc gửi mess. Hôm nay xem lại cảnh TL !!! Đúng là XT nhảy pro, có bài cả :))

Vừa mới reply đã thấy mấy bài rồi :))
Phim này lai kiểu My sassy girl (tên phim TV là gì nhỉ, quên rồi) và Hợp đồng hôn nhân.
Cả ngày ngồi chết cười :))

Tớ tự tin:)) cứ tưởng là đầu óc mình thông minh, với cả dò tí chắc ra, nào ngờ màu cửa tớ cũng quên mất rồi:))
Quay đc bao lâu? Tiếc quá:((

Ko xúc động thì cũng có nhiều nguời xúc động khác trong rạp /:) Cười nhiều phản cảm đấy , lúc ra tao thấy có một đôi đi trước nói bọn mình 8-} Lần sau nên rút kinh nghiệm :) Đồng ý với Yến [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên