10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Noan ra Chim dạy dirty dance cho :)) Học xong rồi ra uốn éo để tớ chấm điểm ;)

Ờ tại sao lại là mình dạy nhỉ.Ngoan ngoãn thế này làm sao biết dirty dance.Mấy hôm nay lên topic lớp mình nhưng chả biết post cài vẹo gì cả.Chán quá.
Các đ/c bàn về những vụ ăn chơi phá hoại sắp tới đêêêêê.

Nào nào bọn tớ chưa thi xong các bạn đừng dụ dỗ đú đởn , để hết tuần sau , okie ?:D
hẹ , mầy ngày nay đi học nhạt nhòa các bạn nhỉ, hôm nay thì trời đẹp :D nhưng mấy hôm trước trời nóng khí chịu nhỉ :D Tổng kết Sinh lớp mình điểm thấp thế không biết /:) Toán thì phải con thi học kỳ ác quá :(

ừ nhểy .tớ quên mất là các bạn chưa thi xong.khổ thân :) .thôi thì đành lui việc chơi lại vậy :| :) ,chúc các bạn thi tốt :* .để sau đấy sẽ đi chơi hết mình =D> .
ko ngờ chỉ điền vào cái form dự thi missams mà cũng khó thế 8-} .từ nãy giờ đã cố gắng hết sức nhưng chẳng được cái chữ nào :-s .biết thế chẳng nhận làm cho nó khỏe.mệt quá cơ :((

Thế là mày với con An đi thi à:) cố lên:>
Đã tránh đi thi để hôm đấy đc đi chơi lại có 2 đứa bọn mày nhận:)) thôi vậy...ở lại cổ vũ:> Con Khanh bảo nó làm tay trong cho đấy;) :)) cố lên 1 đứa làm miss ám 1 đứa làm á khôiB-) :D

Ặc. Con Loan bốc vừa thôi, ko có người ta lại hiểu lầm. :| Tao thấy ko qua đc CN này đâu, mày cũng đừng cố quá :))

Thế rút cục là cả An cả loan hay 1 mình Loan thôi? Con Khanh cũng bảo rồi, nếu ko hi vọng đc mis ám thì cố đầu tư trang phục để đc giải trang phục tự chọn đẹp nhất;)

ấy ,hình như có mấy bạn hiểu lầm là tớ đi thi. :eek: tớ xin đính chính lại là chỉ có An đi thôi :) .đồng thời ,tớ đề nghị bạn nào có điều kiện giúp đỡ nó.các bạn nam thử nghĩ xem phần chụp ảnh thế nào.lại còn phải tập cách đi trên sàn catwalk nữa chứ ;;) .khổ thân con bé .cố lên =D>

ấy ,hình như có mấy bạn hiểu lầm là tớ đi thi. tớ xin đính chính lại là chỉ có An đi thôi
Thế mà nói như đúng rồi í:)) :

Loan đã viết:
ko ngờ chỉ điền vào cái form dự thi missams mà cũng khó thế .từ nãy giờ đã cố gắng hết sức nhưng chẳng được cái chữ nào .biết thế chẳng nhận làm cho nó khỏe.mệt quá cơ

An là bạn duy nhất đại diện cho lớp mình đi thi:D các bạn zai phải giúp đỡ hết sức nhé;) bạn nào xung phong dắt An ra sân khấu nào;;)

:)) Loan ngây thơ nhỉ :)) Bọn nó chỉ đùa thế thôi :))
An cứ yên tâm ở đây các bạn đều hết lòng giúp đỡ :) gươgn mặt tiêu biểu mà :D

Học dáng đi thì bắt chước Destiny Child trong Lose My Breath :))
Bạn nào có video clip thì vức cho An học :))

Noan phải gọi là vãi cả ngây thơ ấy chứ.Trong khi gần như cả lớp đã biết con máy thằng Minh mang đi là đồ chơi thế mà Noan chẳng biết gì :)) Mình vừa mới đưa cái máy lên đã lấy vở che rồi:)) vãi cả nhắng.
Các bạn sắp thi cố lên.Mà bây giờ mới bàn thôi.

Ơ, con Noan nó nói cứ ý như là nó đi ấy nhểy. Thoai, các bẹn khuyến khích 2 bạn mũi tẹt chân ngắn cùng đi đê. Hôm đấy đứa nào đi cùng Noan nhớ cầm đèn pin nhé :D
Oài, phê quá. Về nhà ăn cơm không thấy ngon, lên nhà thì muốn xỉu xỉu. Lăn ra 1 lúc thấy mình nóng bừng bừng. Chết roài, lao động quá sức :((

Dương Đức Trung đã viết:
Noan phải gọi là vãi cả ngây thơ ấy chứ.Trong khi gần như cả lớp đã biết con máy thằng Minh mang đi là đồ chơi thế mà Noan chẳng biết gì :)) Mình vừa mới đưa cái máy lên đã lấy vở che rồi:)) vãi cả nhắng.
Các bạn sắp thi cố lên.Mà bây giờ mới bàn thôi.
Noan nà Noan ko muốn các bạn chụp ảnh rồi đăng lên các tạp chí Fashion. Noan sợ chúng ta chụp ko đẹp, ảnh hưởng đến danh tiếng của Noan :))

Hehe, thôi tập trung chuyên môn vào em An đê :D
An có cần cả 1 ê kíp làm việc ko :D Cho bọn lớp khác nó sợ vì thấy An sao quá đọ ko nổi :)) đồng thời chắc cũng được giải "Thí sinh rách việc nhất" :)) Juzt kiddin :p

hôm nay sao lại nghe Khanh bảo An ko thi nữa, và đã có 27 thí sinh bị loại từ vòng gửi xe, 50 em lọt vòng trong
làm mình háo hức hôm chủ nhật nghe các bẹn lớp mình đi thi miss ams thi ứng xử

ko phải là 50 em mà chỉ có 30 em thoai ....... mai dù ốm cũng quyết đi để ngắm các em xinh tươi làm trò lố ... hehe.... khanh nói thía là do lớp mình ko có ai đi thi đấy nhé :D

Cuối cùng là lớp mình ko có ai đi thi ah :( :-S
Mai mấy giờ thi vòng loại đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên