10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phan Huyền Trang đã viết:
bạn Xú đã có í j` đâu mà bạn Trí đã kiêu, chả bắt bạn trí giả 10k thì thôi lại còn đòi :))
hôm nay vừa ti toe chạy ra nhờ bạn Trí bạn Chim và huynh huỳnh, thấy chả ai nhiệt tình cả :(( phải lóc cóc đi về
hỏi hộ cái lớp của con gái mà có cái cô j` kều kều hay dạy ở sân lớp 6 cái
Ặc,thía ra hôm nay Trang xú cũng mún chơi bóng à???Bọn nó ko chỉ thì tại sao ko tìm Yến,PA và LB ??? B-)
Còn về lớp của chị VA thì hiện tại chưa vào hè nên có lẽ chỉ có 1 lớp sáng CN,tập độ 6h hơn (muộn nhất là 6h30 mới tập ;) )...đến độ 8h30 thì tập xong!!!Lớp ý của chị VA đang còn mới nên nếu mày mún vào tập cũng rất ok!! ;)
Nếu sợ ko bít gì thì cứ thỉnh thoảng xuống sân chơi bóng với tao và PA,bọn tao sẽ chỉ thêm rùi đến lớp mày thực hành sau!!! :D
Tao sẽ hỏi han kỹ càng cho mày nếu mày mún,ok??? :D

Hehehehe xét thấy 2 đ/c Thắng và Trí là có thực lực nhưng mà chẳng có chút gì gọi là t/c bạn bè gì cả.Ai lại lấy học phí bao giờ,lại còn xưng thầy với trò.Tớ chỉ xưng ấy tớ thôi.Mà tớ là tớ chỉ có 1 đ/k là khi tập phải có 2 bạn tập trở lên kô kể tớ.Thế cho nó vui với thêm phần ganh đua:))
Còn về phần truyện Naruto xét thấy 2 bạn đều mới đọc.Nên đừng bon chen với anh đấy:)),phải biết khiêm tốn chứ:))

Ơ tao mới đọc mà đọc đủ bộ nhé :D Nhẫn thuật chắc ngang ngừa mày đấy đừng tinh vi Chún ạ :))
Thầy Thắng ko lấy học phí, chỉ lấy tình cảm của học sinh là cơ sở để xây dựng tình bạn lâu dài :))
( nghe dẻo mỏ vãi, có phải mình ko nhỉ? 8-} )

Dương Đức Trung đã viết:
Còn về phần truyện Naruto xét thấy 2 bạn đều mới đọc.Nên đừng bon chen với anh đấy:)),phải biết khiêm tốn chứ:))
Ậy,tính ra thì em cũng đọc Naruto lâu gần bằng anh (đọc sau có vài tập) thía mà em có tinh vi đâu B-) ==>ông anh ko được thía nhé,ko ngoan tí nào!!! B-)

các bạn đọc truyện gì mà tớ ko biêt :-/ .có hay ko?.lâu lắm rùi ko đọc truyện tranh :| .hôm nay đi mưa về suýt chết :)) :-s .chắc mai khỏi đi học /:) .buồn thế 8-}

Ờ ờ hay lắm em Noan ạ , đọc đê :)) Hôm nay thấy Loan hiên ngang phóng dưới mưa lắm cơ mà :)) H đã oải rồi á
Thầy Thắng ko lấy học phí, chỉ lấy tình cảm của học sinh là cơ sở để xây dựng tình bạn lâu dài
lậy thầy :)) thầy đâu có thiếu tình cảm :))
Tớ chỉ xưng ấy tớ thôi.Mà tớ là tớ chỉ có 1 đ/k là khi tập phải có 2 bạn tập trở lên kô kể tớ
lắm chuyện :))
Thôi thế này các thầy thu xếp một buổi dạy Xú coi như thử nghề :)) Rồi mới xét xem duyệt thầy nào :))

Hôm nay được trận tắm mưa, lúc về đến nơi thì trời nắng đẹp, khoái lắm :))
Ui, chết cha. Chưa cho quần áo với giầy vào hút ẩm :(( Type nốt mấy lời rồi lên vậy :(
Trí là thầy kén trò chứ đâu phải trò kén thầy, thế nên thầy Trí chỉ chơi rồi ngồi xem thôi :))
Mai văn phải làm gì không nhểy. Chán chả buồn quan tâm. Thoai, mai đến nghịc rồi chơi bóng cho nó đã đời. Lúc về có mưa thì tốt

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Ờ ờ hay lắm em Noan ạ , đọc đê :)) Hôm nay thấy Loan hiên ngang phóng dưới mưa lắm cơ mà :)) H đã oải rồi á

lậy thầy :)) thầy đâu có thiếu tình cảm :))

lắm chuyện :))
Thôi thế này các thầy thu xếp một buổi dạy Xú coi như thử nghề :)) Rồi mới xét xem duyệt thầy nào :))
Ơ kìa mama LA cứ quá lời :)) Thầy T tự thấy mình đôi khi cũng "thiếu thốn tình cảm" mà :)) Hehe mà đúng là ít khi thế thật :p
:D :D :D Kiddin :D :D :D

Chiều chắc chẳng ai làm văn đâu nhỉ. Thôi, mình cũng chả làm, cùng lắm đến lớp rồi chép.

Chết tôi rồi!!! Định chơi quả kế mất bài thì bi h cô đã tìm được tập bài đấy rùi ==>phải về làm lại 2 đến 3 bài nữa để mai lên thỏ thẻ là con mất bài nên nộp cái này bù thoai!!! :((
Hôm nay có duyên với U lém ==>chẳng hiểu mai mình có đứt bóng ko nhỉ??? :-s

Hôm nay T1 đã là tiết U. Vậy là phải đi học rồi, ko có là rã đám. :| Chán thế nhở.

Yến đã viết:
Ặc,thía ra hôm nay Trang xú cũng mún chơi bóng à???Bọn nó ko chỉ thì tại sao ko tìm Yến,PA và LB ???
Còn về lớp của chị VA thì hiện tại chưa vào hè nên có lẽ chỉ có 1 lớp sáng CN,tập độ 6h hơn (muộn nhất là 6h30 mới tập )...đến độ 8h30 thì tập xong!!!Lớp ý của chị VA đang còn mới nên nếu mày mún vào tập cũng rất ok!!
Nếu sợ ko bít gì thì cứ thỉnh thoảng xuống sân chơi bóng với tao và PA,bọn tao sẽ chỉ thêm rùi đến lớp mày thực hành sau!!!
Tao sẽ hỏi han kỹ càng cho mày nếu mày mún,ok???
:D cảm ơn mày :D
tao cũng chẳng biết học thế nào, chắc là học với bọn con trai lớp mình cho vui thôi, vì cũng chỉ chơi cho qua hè chứ ko có í định chuyên nghiệp :D
học theo lớp thì lại bị gò bó chuyện h giấc nên chắc bám càng bọn con trai
chắc bạn Chim bạn Thắng bạn Trĩ tốt bụng dễ thương sẽ ko bỏ rơi tao :D\:D/

Phan Huyền Trang đã viết:
:D cảm ơn mày :D
tao cũng chẳng biết học thế nào, chắc là học với bọn con trai lớp mình cho vui thôi, vì cũng chỉ chơi cho qua hè chứ ko có í định chuyên nghiệp :D
học theo lớp thì lại bị gò bó chuyện h giấc nên chắc bám càng bọn con trai
chắc bạn Chim bạn Thắng bạn Trĩ tốt bụng dễ thương sẽ ko bỏ rơi tao :D\:D/

THế là mục đích học của Trang là zai :))
Mấy hôm nay nắng nóng, đến lớp chỉ toàn chơi bài. Nhạt nhẽo

Trí té trước nhé, Trí hè này chỉ học, chơi bóng và 1 cái khác thôi. Nhiều thứ loãng lém.
Bọn kia chơi bài nhiều thế mà cũng không thấy nhạt à?
Nhảy xuống chơi bóng chả có gì mà nóng và mệt vãi. Lên ngồi 1 lúc thì nhảy vào chơi cá ngựa. Nhắng vãi, nhất là khi 2 chú Chu với Tuấn T nhảy vào chim lợn :))

rất may LT ko nằm trong số zai đấy :)) kidding :D
hôm nay tới lớp khá hơn mấy hôm trước vì tham gia vào hội Cá ngựa :)) ban đầu do Hoàn đen, Xú, huynh huỳnh và LT chủ xị
nhưng sau đó có thêm Con Ngựa dâm và con Quỷ cái tham gia sòng Ngựa :))
vượt mặt Mã đại ca dẫn đầu đoàn đua ;))

Bạn Trí có vẻ thỏa mãn lắm khi đc gọi là ngựa dâm thì phải;;) :))
Mai đem hẳn bộ Cá ngựa nhà mình đi lập sòng ở ngay chỗ mình giữa quạt cho mát:> Để xem mai Ngựa dâm làm việc thế nào nào:)) Có khi lại bị phế truất í chứ:)) Các bạn cùng tham gia vào cuộc đua tranh chức Ngựa dâm nào:))

____________GIANG:D____________

Hehe, hôm nay chơi vui vật :)) Đôi gian phu dâm phụ kia bị mình đá đít vài phát vui phết :))
Mà thằng Chún tao đầu tư cho mày chơi bài ăn tiền mà chả mang về lợi nhuận gì cả :)) :p Just kiddin :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đọc trong Bảng Vàng thấy tên các bạn Bụi Chuối lóng lánh vui ghê cơ\:D/
Các bạn nhà mình giỏi quá:x Chúc mừng các bạn 1 phát nào:* Mình ngồi ngoài lại cứ vui như mình đc giải:))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Hôm nay đọc trong Bảng Vàng thấy tên các bạn Bụi Chuối lóng lánh vui ghê cơ\:D/
Các bạn nhà mình giỏi quá:x Chúc mừng các bạn 1 phát nào:* Mình ngồi ngoài lại cứ vui như mình đc giải:))

Bảng vàng nào thế :-/
Hôm nay Quỷ cái bị Hoàn truyền năm thành công lực nên đen vẫn hoàn đen (Chết, mình nói tên cúng cơm của Noan :-SS)

Chẹp, chả nhớ là mình có giải nữa. Thờ ơ quá...
Các bẹn cẩn thận, mai là thứ 6 ngày 13. Tối nay tớ vừa bị đứt cái dây đàn, lọ mọ tìm cái hạt chặn dây thì bị điện giật. Các bẹn cứ cẩn thận nhưng chắc mai vẫn là ngày may mắn với mình:D, 13 mà lị:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên