10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-} chả biết mai thế nào chứ lúc nãy đang viết nhật kí dài lê thê rồi bị close đi mất:(( remove Y!M rồi ko cài lại đc:(( thối thế là cùng:((

Chúc mừng......chúc mừng........ các bạn trong BC đạt giải nhá :D.........Đi ăn thôi =P~ :D

Giải này ko quan trọng = điểm TOEFL. Nếu được điểm cao thì 2 tháng nữa các bạn mới được đi ăn :))

Các bạn cứ phải nịnh bợ LT với Thắng Bu* ý, tớ chả có chuyện điểm cao nên chả có chuyện ăn uống gì sất !
Các bạn chúc tớ may mắn đi , mong là lần này điểm tớ không phải là đứa thấp nhất trong những đứa 0306 cùng thi :)

Sao các bẹn cứ phải tranh dành thế nhểy? Ngồi yên đấy, Ta sẽ là người thấp nhất.
Dù sao vẫn mong điền bừa được 600 :))
Tối nay các bẹn nhớ lên chúc mấy bạn lên đường may mắn nhé:D

É,thía ra ngày mai là các bạn đã thi TOEFL rùi à???Hix,tí thì quên mất ==>Thắng ơi,về đến nhà tao sẽ gọi điện chúc mày may mắn!!! :x
Hôm nay là thứ 6 ngày 13 nh mà ko thấy mình đen đủi gì cho lắm trừ chuyện bị lộ việc đi muộn!!! :D
Còn thì tất cả đều ngon,chơi bài thắng từ đầu đến cuối,toàn được lôi đi ăn mà chẳng phải trả tiền,trúng được 1 chai coca nữa chứ!!! :x
Nói chung là ổn!!! ;)

Lên chúc đc con Bư thi tốt rồi:D Không khí thi cử lan cả sang các bạn ở nhà:))
Con ^:mad:)^ tula thì chúc rồi mà chả thấy nó trả lời:(( ghét thế đi fụ lòng tao:((
Mấy bạn nữa đang bận nên chưa chúc đc, tí nữa:)

Hôm nay ko hề đen:)) vui hơn ngày thường í chứ:D

Hehehehe mai các bạn làm bài tốt nhé ;)Thi xong rồi tớ sẽ đi khao chè các bạn :D Cố lên các bạn để còn đi chơi nữa :)>-

Ngày mai bạn Chim sẽ khao trà sữa nên các bạn thi xong mệt mỏi đến mấy cũng cố đến lớp chia vui nhá:)) bạn Chim thảo lắm nên càng đông ng` ăn càng n` bạn í càng vui:))

Giờ này các bạn chắc lên giường đi ngủ cả rồi, ko đông vui như mọi hôm. :|
Dù sao cũng chúc các bạn thi tốt. Chả biết sáng ra các bạn có onl mà đọc đc ko. Dù sao người cần chúc thì chúc rồi ;) :D Thế là đc
Hôm nay T6 ngày 13. Đúng là ngày đen đủi của mình. Chả đc như các bạn. Buồn thế. :|

Có Trí đọc được đây. Híc, tối ăn nhiều quá, bi giờ vẫn chưa ngủ được, chết em rồi :((

Giờ này đã thi xong. Bài thi như shit. Phần nào cũng 4`. Lần nay mà được 550 thì phải ăn mừng mất thôi :))

làm gì tới nỗi .các bạn cứ nói thế.chắc ko vấn đề gì đâu. ;)
mọi người ơi.bây giờ đi chơi được chưa =D> .sôt ruột quá rùi.mà cái vụ làm gian hàng như thế nào í nhỉ. :-/
dạo này yêu đời quá :x .iu các bạn lắm lắm. :*

Quê vãi, có ai làm gian hàng đâu.
Thi phò quá, hôm qua mong là điền bừa được nhưng cũng mông lung quá, hi vọng là được 5 trăm rưỡi :(
Hôm nào made in 12 ý nhểy. Phải đi để lấy kinh nghiệm, chẹp. Sao thi xong cứ chán chán thế này :((

Mai made in 12 :D Chắc tao đi :) Mọi nguời có đi ko :mrgreen:
Hôm nay làm bài chán quá, uổng công mọi nguời chúc mình rồi :( Xin lỗi :( :((

Mai made in 12 :D Chắc tao đi :) Mọi nguời có đi ko :mrgreen:
Hôm nay làm bài chán quá, uổng công mọi nguời chúc mình rồi :( Xin lỗi :( :((

Thứ 2 các bạn xin phép trước cho tớ nghỉ :))
Lí do: Khủng hoảng tinh thần dẫn đến trầm cảm nặng =))

Mai mấy anh h2 nhớ đến đúng giờ nhé mà các anh mời ai làm trọng tài chưa ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên