10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai đến nói với bọn nó xem thế nào:D rẻ thế này bỏ thì phí:Dko đc ra ngoài thì bán đắt cũng phải ănB-):D

Dương Đức Trung đã viết:
Hơn 20 gian cơ à thế thì cũng có thể được.Nhưng mà lâu lắm trường mình mới có dạ hội mà cắm đầu vào làm mà kko được xem với chơi thì cũng phí.Nhưng mà mở gian hàng thì có tiền.Hehehehe chả biết thế nào mà lần.Xem cũng vui mà làm gian hàng cũng vui.Thế thì tao sẽ theo các bạn.Các bạn bảo làm là tớ làm ngay.hehehee
Xem cũng chả có gì lắm đâu, làm gian hàng vui hơn.

Thế có đấu giá gian hàng như năm ngoái kô?Chứ lại đấu giá mà bọn nó đẩy tiền thuê gian hàng lên như năm ngoái thì bó tay.

Dương Đức Trung đã viết:
Thế có đấu giá gian hàng như năm ngoái kô?Chứ lại đấu giá mà bọn nó đẩy tiền thuê gian hàng lên như năm ngoái thì bó tay.
Đao hả chim? Tao đã bảo là 300 1 gian mà lị

thế bán đc bao nhiêu vé thì giảm tiền hả mày? thành bao nhiêu tiền?

Con Nguyệt đùi đang hỏi lại. Chắc mai sẽ biết

Dương Đức Trung đã viết:
Hơn 20 gian cơ à thế thì cũng có thể được.Nhưng mà lâu lắm trường mình mới có dạ hội mà cắm đầu vào làm mà kko được xem với chơi thì cũng phí.Nhưng mà mở gian hàng thì có tiền.Hehehehe chả biết thế nào mà lần.Xem cũng vui mà làm gian hàng cũng vui.Thế thì tao sẽ theo các bạn.Các bạn bảo làm là tớ làm ngay.hehehee
Hehe,báo trước là lần này có mấy tiết mục nhảy ngon phết đấy :D:D:D
===>chỉ sợ đến lúc đấy đang mải bán gian hàng==>chúng nó ko cho đi xem thôi :D:D:D
Oài,đúng 300k 1 gian à==>thế thì phải tranh thủ ưu thế là bít sớm để giành sớm thui ;) ==>cố lên bọn mày,tao sẽ ủng hộ đến cùng ;)

À,Trí ơi,có cần thông báo lại cái ý kiến của thầy Tuấn về vấn đề ĐPL lên đây cho tất cả bọn nó được rõ ko???:D Nếu thấy cần và nếu mày nhớ thì post lên hộ tao,còn ko thì ới tao 1 tiếng nhé ;)

Tao có biết gì đâu, tưởng mày vẫn chưa hỏi

:)) sao mày bit....nhưng tại mãi con Yến chả post...sốt ruột:D

Con nợn Yến đâu rồi, post đi chứ

Mẹ 2 cái đứa này,đừng có đem tao ra làm lý do mà câu bài thía chứ B-)

Tao đã trình bày rất rõ ràng với thầy Tuấn về kích cỡ cũng như kiểu dáng của cái quần...lúc đầu tao lôi 1 con mặc quần ngố có túi hộp ra làm mẫu làm thầy kêu ầm lên,tưởng mình sẽ may quần ống rộng có túi hộp :))
......sau cùng tao phải giải thích mãi là quần của bọn con là dáng quần bth như 1 cái quần đồng phục thôi,cái bọn con quan tâm là về 2 cái túi ở 2 bên ống quần...nó là 1 dạng túi hộp nhưng mà bé hơn rất nhiều (so với cái quần của con đang làm mẫu :D)....và nó ko hề có gì quá lố cả.....chỉ lo là 1 số người nguyên tắc quá==>nhìn vào thì sẽ khép nó vào dạng quần túi hộp đú đởn thôi.....

Lúc đầu thầy bảo cái này phải hỏi CN nhưng mà sau khi nghe tao trình bày rõ ràng thì thầy nói là thế cũng được nhưng mà cái áo ko được quá lố,cái gì cũng phải trong khuôn khổ....tao nói rõ là bọn mình định may áo sơ mi,rất bth...chỉ muốn xem ý kiến của thầy về cái quần thôi....thầy ừ và trước khi đi còn dặn lại là phải chú ý cái áo,ko được lố lăng
============>hết ;)
Sorry,viết vội nên ko thêm được mặt cười vào==>chịu khó đọc nhé!!

Có gì thắc mắc thì mai tao lên giải thích nốt nhé!!!Bi h phải out rùi!!!(tiện thể câu lun lấy số đẹp 2130) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Được đấy. Nhưng thế thì không thông qua TL hả. May theo kiểu con Phanh đê, cho cái túi đỡ phông 1 tẹo là được

thế thì chuyện ĐPL ổn rồi còn rì :D
Chim ơi tao cực kì thích cái món khoai tây áp chảo của mày :x thỉnh thoảng nghĩ lại vẫn thấy thèm..=P~ ngon vãi
lần này nếu bọn mày làm gian hàng cho tao tham gia với góp vốn cũng đc mà làm osin cũng đc :D nhưng mà lại làm cơm rang đại ca với lại khoai tây áp chảo nhé :mrgreen: ực =P~

Hôm nay đến lớp hỏi thấy nhiều đứa đồng ý roài. Vậy thì nhất trí làm đấy nhé. Lần này cố gắng phân công nhau ra làm chứ lúc nào cũng 1 đồng đi lúc nhúc thì hơi phí thời gian. Làm pro 1 tẹo để còn có tiền chơi:D
Mọi người đồng có đồng ý là tiền lãi ngoài vốn ra thi dành hết để phè phỡn 1 bữa không?

chắc lần này tăng cường bán nước:D tại buổi tối ít thèm đồ ăn no:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên