10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
CN khai mạc giải bóng rổ thành phố mà vào buổi sáng mà nếu AMS đấu hôm đấy nữa thì bó tay , sao tui đi hát được ? Vì tuyển nữ có 12 đứa , lớp mình thì mấy chục mống , hichic ... Chán thế ...
Chẹp,chắc là khai mạc thì sẽ ko đấu lun đâu :D
Nếu có thì sẽ là nam cơ :D
(hi vọng là thía :D)

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hoàng Hương Giang đã viết:
chắc lần này tăng cường bán nước:D tại buổi tối ít thèm đồ ăn no:D
:)):)):))
Nhưng mà trường mình tối dạ hội ko có chỗ đi vệ sinh đâu mày ạ :))
Đùa thui chứ cứ nên chuẩn bị mấy cái chúng nó hay uống như coca,nước cam..nhiều nhiều vào,những cái khác có thể ít hơn :D
@Xú:tao cũng khoái cái món khoai tây chiên của thằng Chim cực,năm trước tao mua vãi nhiều :))
Thằng nào bê cái hố xí đến làm dịch vụ vệ dinh công cộng đê

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
chắc lần này tăng cường bán nước:D tại buổi tối ít thèm đồ ăn no:D
Nhưng mà trường mình tối dạ hội ko có chỗ đi vệ sinh đâu mày ạ :))
Đùa thui chứ cứ nên chuẩn bị mấy cái chúng nó hay uống như coca,nước cam..nhiều nhiều vào,những cái khác có thể ít hơn :D
@Xú:tao cũng khoái cái món khoai tây chiên của thằng Chim cực,năm trước tao mua vãi nhiều :))
Thằng nào bê cái hố xí đến làm dịch vụ vệ dinh công cộng đê
Hôm đấy mà làm thía thì có khi kiếm bộn đấy mày ạ :))
Nhưng mà có thể các bạn nữ cũng có nhu cầu ==>phải có mành che nhé :))

:))mày tởm vừa thoai, che kiểu quay lưng ra quay mặt vào chứ rè:))
có khi huy động bô lại hay hơn, gọn nhẹ lại huy động đc n` cái, thành trung tâm VS luôn :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Được đấy. Nhưng thế thì không thông qua TL hả. May theo kiểu con Phanh đê, cho cái túi đỡ phông 1 tẹo là được
Nói chung là cứ làm xong đi rùi nói...vấn đề cần quan tâm là phụ huynh kìa ;)
Kiểu quần của con PA là kiểu nào hả mày???:-s Cái quần mới của nó ý hả :D
Ừ,cũng ngon đấy :D
Phụ huynh ko cần quan tầm vì đã có tớ đây rồi :))

có khi huy động bô lại hay hơn, gọn nhẹ lại huy động đc n` cái, thành trung tâm VS luôn :))
Đi đổ nhá?

Tởm vừa thoai/:) Tao là con gái, đứng che;))Con trai khỏe mạnh thì mới bê nặng đc>>>đi đổ:))

Mày che thì còn ý nghĩa gì nữa

Nhưng cái đấy nhẹ mà. Con gái cũng làm được.
Còn con trai phải lo bảo vệ nên đi che :))

Lớp mình câu được 200 trang rồi. Săp chuẩn bị có bài viết thứ 4000. Liên hoan đeeeeeeeeee

Đúng roài, nhỡ thằng nào nó đòi vào nhòm thì mày làm sao bảo vệ được khách hàng. Để tao che cho nó lành, mày đi đổ:))
Cố câu nốt trong hôm nay cho nó đủ 4000 đê:D

Thông báo là năm nay có món mới.Siêu đặc biệt,nêu mà bán thì tao tính sơ sơ thôi cũng lãi lắm.HEHEHEHE.Mà thằng Trí đi đăng kí gian hàng với bạn Nguyệt đi,để còn chọn chỗ ngon ngon 1 tí.Mà hôm đấy yêu cầu các bạn nữ mặc đồng phục màu lá chuối nhé.Mà ai xung phong đi kiếm lá chuối đê!!!!!!

Che kiểu đấy thì thằng Trí sướng mắt thật nhưng mà tha hồ mà ngửi nhé con :))

@Giang:thế chị đem đi đổ bô với cả vệ sinh cái đống bô đấy nhé B-) Có vị trí cẩn thận vẫn hơn chứ B-)

@Lớp trưởng:kinh kinh,lớp trưởng quyết định đứng ra gánh vác trách nhiệm cho cả lớp với ban phụ huynh đấy hả B-) :))

Dương Đức Trung đã viết:
Thông báo là năm nay có món mới.Siêu đặc biệt,nêu mà bán thì tao tính sơ sơ thôi cũng lãi lắm.HEHEHEHE.Mà thằng Trí đi đăng kí gian hàng với bạn Nguyệt đi,để còn chọn chỗ ngon ngon 1 tí.Mà hôm đấy yêu cầu các bạn nữ mặc đồng phục màu lá chuối nhé.Mà ai xung phong đi kiếm lá chuối đê!!!!!!
Trang phục màu lá chuối???Hay là trang phục màu chuối hả anh???Màu lá chuối là màu lá non hay lá già :-s :D
Món mới này làm có tốn công bằng món khoai tây lần trước ko đấy anh trai???B-)

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Dương Đức Trung đã viết:
Trang phục màu lá chuối???Hay là trang phục màu chuối hả anh???Màu lá chuối là màu lá non hay lá già :-s :D
Món mới này làm có tốn công bằng món khoai tây lần trước ko đấy anh trai???B-)
Lá chuối ốp vào người xong lấy giây buộc lại

Đề nghị DC Trung đừng có nói món đấy ở đây, không thì lộ hết mánh.
Sao Giám đốc Giang ko vào tuyên bố

"SỰ TRỞ LẠI CỦA BỤI CHUỐI VERSION 2"

Đợi mãi cũng đến giây phút này

BÀI THỨ 4000 CỦA TOPIC H2

8-| :x :-/ 8-} ;;) :(( :eek: :| :-s [-( =D> :)>- b-) :eek:) :)| [-o< $-) b-( :p :D :( :) |-) =; :)) ;) 0:) :* :> :-$ :-? [-x /:) #-o X( =P~ @-) :^o >:-D< :p :-B

:biggrin: :wink: :shy: :enlighten :embarasse :argue: :approve: >:) :beerchug: :smoking: 3:-o :?: :twisted: :dazzler: :roflmao: :smlove: :sleeping: :remykiss: :(|) @};- :kiss2: :cool: :eek: :confused: :shock: :-| :mrgreen: :idea: :drummer: :angry: :tongue: :smile: :rolleyes: :frown: :eek: B-) :mad:) :oops: :!: :arrow: :love1: :madflame: :evil: :nono: :krach: ~:> :smiley: :kiss1: :razz: :rolleyes: :???: :cry: :love3: :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên