10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, nước chắc không lo, như năm ngoái thôi, không hết trả lại được.
Vừa ngồi 1 lúc vận động được bao nhiêu đứa mua vé:D Mọi người cố lên, đặt trước với bọn nó đi:D

Cho tham gia với nào lớp mình !
Nhưng mà Trí ơi , nói rõ ý tưởng ra 1 chút để tui nhờ anh Bình nghĩ hộ cái trang trí quảng cáo gian hàng hộ cho ? Có cần nữa không đấy ? Có thì nói lại cẩn thận 1 chút nhé !

CN khai mạc giải bóng rổ thành phố mà vào buổi sáng mà nếu AMS đấu hôm đấy nữa thì bó tay , sao tui đi hát được ? Vì tuyển nữ có 12 đứa , lớp mình thì mấy chục mống , hichic ... Chán thế ...
Chuyển chỗ chán thật , tuần sau KT 1 tiết cả đống mà chỗ tui khó làm ăn quá ...
Cái máy tính chết tiệt , hỏng đến hôm nay mới ol được .
Chắc HK2 này tui phải bỏ học trên lớp thui , chưa đầy 3 tháng nữa thi TOEFL rùi , lớp 12 học lại để thi TN vẫn kịp nhỉ ?

Ừ Linh nói mới nhớ!Thế định trang trí gian hàng kiểu gì?Hay vẫn kiểu năm ngoái.Cty buội chuối thì phải có chuối chớ.

Chắc chắn là phải trang trí nổi bật và bắt mắt rồi :)
Đề nghị các bạn mồm mép quen biết nhiều hoặc có ngoại hình thay phiên nhau bán hàng :D Ngoài ra nếu được các bạn nên ăn mặc càng nổi càng tốt gây chú ý cho gian hàng :D

Gian hàng mình la 3.5m nhân 3.5 mét. Nex hỏi hộ về cái trang trí mặt trước ý, sao cho nó thuận lợi và bắt mắt là được, có chứ bụi chuối:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Giang hàng mình la 3.5m nhân 3.5 mét. Nex hỏi hộ về cái trang trí mặt trước ý, sao cho nó thuận lợi và bắt mắt là được, có chứ bụi chuối:D
Sao lại Giang ở đây, viết nhầm rồi. Phải là Gian chứ :)) Dạo này Trí bị Giang làm gì mà nhiễm thế

Thì đầu nó còn cái rì nữa đâu ! Nghĩ lại hồi Bụi chuối phiên bản 1 còn sơ sài quá , năm nay phải xem thế nào cho nó nổi nữa nhỉ ! Hờ hờ , các bẹn định cho mấy bạn xinh tươi đứng bán hàng, thế mấy đứa vớ vẩn thì vứt đi đâu , phân biệt đối xử à?

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Thì đầu nó còn cái rì nữa đâu ! Nghĩ lại hồi Bụi chuối phiên bản 1 còn sơ sài quá , năm nay phải xem thế nào cho nó nổi nữa nhỉ ! Hờ hờ , các bẹn định cho mấy bạn xinh tươi đứng bán hàng, thế mấy đứa vớ vẩn thì vứt đi đâu , phân biệt đối xử à?
Bọn nó sẽ chạy hàng hoặc đi mơi khách :D ko lo ...... mà luân phiên cơ mà ;)
Với lại có phải bán hàng là sướng đâu, khách mà đông thì xoay như chong chóng cũng chẳng kịp :(

Yên tâm, bán hàng phải có 1 con mồm mép như mày, 1 đứa sẹc sy như con Noan và 1 đứa quan hệ rộng chưa biết là ai:D

tao chả đc cái rì :D tao góp vốn hoặc đi mua hàng cùng bọn mày ké... :D
hôm ấy tao đi chơi :D có vẻ nhiều kế hoạch quá.. còn đi chơi hôm hát hò nữa.. \:D/

Oài, đứa nào rồi cũng sẽ có việc thoai.
Nè, mọi người tìm ảnh chuối về làm avatar để quảng bá bụi chuối company trước đê

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Được đấy. Nhưng thế thì không thông qua TL hả. May theo kiểu con Phanh đê, cho cái túi đỡ phông 1 tẹo là được
Nói chung là cứ làm xong đi rùi nói...vấn đề cần quan tâm là phụ huynh kìa ;)
Kiểu quần của con PA là kiểu nào hả mày???:-s Cái quần mới của nó ý hả :D
Ừ,cũng ngon đấy :D

Hoàng Hương Giang đã viết:
chắc lần này tăng cường bán nước:D tại buổi tối ít thèm đồ ăn no:D
:)):)):))
Nhưng mà trường mình tối dạ hội ko có chỗ đi vệ sinh đâu mày ạ :))
Đùa thui chứ cứ nên chuẩn bị mấy cái chúng nó hay uống như coca,nước cam..nhiều nhiều vào,những cái khác có thể ít hơn :D
@Xú:tao cũng khoái cái món khoai tây chiên của thằng Chim cực,năm trước tao mua vãi nhiều :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên