10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị nhà trường cũng phải tài trợ 1 ít tiền để cho con trai thuê comle chứ :D

Comle thuê để xấu mặt ra à. Oài, mà hôm đấy buổi sáng à? Chán bỏ bố

hơi chán 1 tí, nhưng lâu rồi lớp mình ko đi chơi chắc ngồi xe cũng vui:D
hay là bảo ban phụ huynh kiếm luôn chỗ nào chơi gần đấy đi cho hết ngày luôn:D tại cũng gần quê rồi:D

Nhà trường mà cứ 15k thì hôm đấy nuy cả lũ đi hát cho sợ

Đang nói rì mà comple đấy , cho tớ xí xớn với ! :p. Lớp mày lắm tiết mục nhỉ :D

Ừ hay là xin mấy bác phụ huynh là sau khi hát xong thì kết hợp đi chơi công viên nước cho gần.Sau khi hát xong,các bạn nữ sẽ cởi bỏ bộ áo dài,thay vào đó là bộ bikini.HEHEHEHEH thế thì phải biết.

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Sao lại xuống trang 2 thía này.
Ặc, hôm nay bị chuyển chỗ phò quá. Nhưng cũng tàm tạm, ra chỗ đấy cũng ấm
Hehe,phải xa nhau==>mệt nhờ :"> :))

Chẹp,15k cho 1 bộ áo dài màu==>mơ 8-| 8-} Chính vì nó mỏng nên may mới phải thật cẩn thận!!!Comple mà bị chuột cắn 1 lỗ thì còn che được chứ áo dài mà bị 1 phát thì........:(

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Đang nói rì mà comple đấy , cho tớ xí xớn với ! :p. Lớp mày lắm tiết mục nhỉ :D
Con này câu bài thô vãi hàng ạ!!! /:)Từ tối hôm qua đến h mày post được chắc phải suýt soát trăm bài rồi đấy nhẩy!!!! /:)

@Chim:sắp vào đợt rét roài==>bikini bằng mắt ý B-) Mà tiền thuê xe ô tô đắt lém==>chắc là các bác ko tài trợ được nhìu thía đâu (tại tiền thưởng thì chắc cũng chẳng được bao nhiu==>chẳng bõ :-s)

15k chắc thuê đc cái cổ áo.. à hay cố tí nữa thuê được cái áo tà trong còn tiết kiêm quần hẹ hay ra phết... thầy tuần bảo mấy năm trước toàn thế :D chắc là nuy thật rồi...
mà con trai mặc sơmi cho trỉe... mặc comle rà lắm

chắc lần này đi mượn cho đỡ tốn....trường ki vãi ạ 8-}
liệu quanh đấy có rì chơi ko nhờ:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
chắc lần này đi mượn cho đỡ tốn....trường ki vãi ạ 8-}
liệu quanh đấy có rì chơi ko nhờ:D
Tao sợ là cái vùng đấy chẳng có gì mà chơi đâu mày ạ :(
Tao còn định lần này đi thuê bộ khác nhưng mà thôi,chơi tạm bộ cũ cũng được,chẳng ảnh hưởng gì lém mà :D

Phan Huyền Trang đã viết:
15k chắc thuê đc cái cổ áo.. à hay cố tí nữa thuê được cái áo tà trong còn tiết kiêm quần hẹ hay ra phết... thầy tuần bảo mấy năm trước toàn thế :D chắc là nuy thật rồi...
mà con trai mặc sơmi cho trỉe... mặc comle rà lắm
:)):)):))
Trong miền Nam thậm chì còn mặc áo dài với quần cách tân==>quần ngố cơ mà :))
==>để khỏi mang tiếng nude thì mình cứ lôi quần ngố ra mặc với cái áo tà trong thuê bởi 15k trường tài trợ cũng ok mà :))
Mà con trai chỉ nên mặc áo sơ mi rùi thêm cà vạt như hum trước thui,nhìn thía chững chạc chứ chơi comple thì già lém :(

Cả lũ đèo nhau xe đạp lên đấy để dành tiền thuê comle:D
Nè, sắp có dạ hội của bọn Trung-Anh hôm 5/3. Có gian hàng đấy, 300 1 gian, nó sẽ giới hạn các gian hàng đồ ăn (khoảng 4 đến 5). Mọi ng muốn chiến không?

Thằng này tưởng bở nhỉ.CHỈ có 4,5 gian hang thôi à?Ít nhỉ.Năm ngoái có 3,4 gian thôi đã kô chịu nổi nhiệt rồi.Mà còn phải chơi nữa chứ.Để đến Ngày hội anh tài thì làm cũng được mà.CT Bụi chuối hoạt động dịp đấy là ngon rồi.Mà năm nay tao đã tìm ra 1 món vãi cả lạ ra thì hehehehe...mà lại rẻ nữa chứ.

Nghe nè
Thứ nhất chỉ có 300 1 gian hàng so với hơn 900 năm ngoái.
Thứ 2 là dạ hội nên nó bán vé, không cho ra ngoài, cũng so với năm ngoái bọn nó mái thoải ra ngoài để ăn.
Thứ ba là có thể giảm được tiếp tiền nếu mình bán cho nó vé
Thứ tư là nó có hơn 2 chục gian hàng nhưng chỉ giới hạn cho 4 đến 5 gian được phép bàn đồ ăn, những gian khác bán đồ khác

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Đức Trung đã viết:
Thằng này tưởng bở nhỉ.CHỈ có 4,5 gian hang thôi à?Ít nhỉ.Năm ngoái có 3,4 gian thôi đã kô chịu nổi nhiệt rồi.Mà còn phải chơi nữa chứ.Để đến Ngày hội anh tài thì làm cũng được mà.CT Bụi chuối hoạt động dịp đấy là ngon rồi.Mà năm nay tao đã tìm ra 1 món vãi cả lạ ra thì hehehehe...mà lại rẻ nữa chứ.
Kinh kinh,chú anh lại nghĩ ra món gì hay hay hả :D:D:D
Đừng nói anh nghĩ chứ,ngại lắm B-) :))

@Trí:nhưng mà dạ hội của chúng nó còn chưa thông báo chính thức==>chỉ sợ đến gần xong lại có vấn đề thì phiền.....nhưng mà trò gian hàng này hay đấy :D Cứ thử bon chen xem thía nào :D:D:D

Hơn 20 gian cơ à thế thì cũng có thể được.Nhưng mà lâu lắm trường mình mới có dạ hội mà cắm đầu vào làm mà kko được xem với chơi thì cũng phí.Nhưng mà mở gian hàng thì có tiền.Hehehehe chả biết thế nào mà lần.Xem cũng vui mà làm gian hàng cũng vui.Thế thì tao sẽ theo các bạn.Các bạn bảo làm là tớ làm ngay.hehehee

Bọn nó đang đi làm vé rồi. Tuần sau phải đăng kí gian hàng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên