10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừ đủng rồi, các lớp khác buổi sáng sắp có hết rồi :(
Thế này, bây giờ chọn ra một số người lo việc này cho cả lớp, tất nhiên là phải được sự tin tưởng của mọi người, tớ thì chỉ dám giúp các bạn việc đi chọn và đưa ra ý kiến của bản thân thôi :p

Ặc, bây giờ là cần con Yến hỏi ông Tuấn

Dương Đức Trung đã viết:
Giờ này chắc các bạn đi chơi rồi nhỉ.Hehehehe mình ở nhà chơi với ông bà.Hôm nay là ngày đ** gì kô biết.Chán đời thế kô biết.F**king day!!!!!
Chim ơi là Chim!!! /:) Ai lại thía bao h :-s
:-s Thực ra nếu hôm wa anh đi chơi với bọn em 1 tí thì chắc là cũng giải tỏa được phần nào tâm trạng đấy ;)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ặc, bây giờ là cần con Yến hỏi ông Tuấn
Thế bây h ko có hình mẫu thì tao hỏi thầy Tuấn kiểu gì??? /:) Phải giục PA vẽ luôn đi chứ,ko lẽ tao lại lôi thầy ra My style để mà giới thiệu con quần đấy ??? /:) (mà mình cũng ko nhớ chính xác nó là thía nào mới khổ :( )

Ặc, thía mày không bảo nó được à?

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ặc, thía mày không bảo nó được à?
Tao bảo rồi nhưng mà có thấy nó vẽ đâu :(
Với cả mày nhớ chuyện này hơn tao :D Tao nói 1 lần thì tao cứ đinh ninh là nó nhớ rùi nên là ít nói lại lém :p:p:p (mà tao nghĩ mày giục thì chắc nó sẽ ngoan ngoãn làm theo hơn là tao :p )

Thôi, mai mày cứ hỏi trước là túi hộp 1 tẹo được không đã. Được thì bảo nó vẽ

Ừ,thế thì mai tao cứ miêu tả theo những gì tao nhớ cho thầy :) Chắc là sẽ ok :D

Uh, hỏi trước, thấy được thì tao sẽ lôi cổ con Phanh lên bắt nó vẽ

Yeah,tao hi vọng là mọi chuyện sẽ suôn sẻ :)
Rất mong là các thầy cô ko bị đề phòng quá đáng sau vụ rằn ri của lớp 11A1 :)

Chả biết thía nào, mai có giờ trực của ông ý, cố hỏi luôn đi
Mai học Q nhé, nhớ đi đầy đủ để xem lớp có mấy ng, chuẩn bị đóng tiền

Hôm trước tao vừa mua con quần được phết,màu rêu cũng có túi nhưng ít hơn .Hay để hồm nào tao mặc đi cho bọn may xem xem có duyệt được ko.

Mai luôn đê, còn hôm nào nữa:D Cho Tuấn xem luôn:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ!Thế các bạn lên danh sách những đứng phụ trách về Đpl đi.Để khi nào hoàn thành sẽ được trao huân chương của ĐMH chứ!!!HEHEHEHE

trí ơi tức là kế hoạch về ĐPL vẫn như cữ chứ j`
vẫn may ở chỗ bác mày mẫu đấy logo đấy chứ j`

Còn tùy đã. Con Yến hỏi CHƯAAAAAAAAAAAAAAAAAAA?

Nhìn roài, nhưng cái chính là ông TUẤN. Chưa giải quyết xong ông này thì chả làm được cái gì cả. Yến ơi, mày làm ơn nhanh lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên