10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:p
Lê Anh Thư đã viết:
:)) mặt thằng Trí tạch là đúng rồi :)) nhìn mặt mày :)) ai bảo học lớp 11 :))
:eek: sếp Nam ;;) sau Tết nhớ mừng tuổi nhé ;;)
Tiền đấy dùng để đăng kí TOEFL nên ko mừng tuổi các bạn nhiều :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp trưởng đăng kí thi toefl từ trước tết cơ mà >> tiền mừng tuổi còn nhiều lắm. :D

Trí đã viết:
mà sáng T2 có ai định đi xem Giao lưu lớp Lý ko?

Lý lại làm buổi sáng ah, buổi chiều có lớp nào làm không?

chịu..hình như T2 hay sao ý...mà chiều nếu có thì đằng nào chả xem, cái chính là sáng, có ai muốn đi ko:D

Chiều là giao lưu của lớp Toán 2. Chả biết, nhưng chắc ko hoành tráng như lớp Pháp đc
Sáng trời lạnh nt, đi sớm ngại muốn chết...

ặc...lớp T2 chắc phải hơn chứ như lớp P thì chán chit:p
kể cũng ngại, nhưng vẫn muốn đi:D
mà tối hôm đấy mọi ng` có vẻ ko muốn đi chơi nhỉ:(

Sắp đến thứ 2 roài, mọi ng xem ai đi được thì nói lại cái đi

Hoàng Ngọc An đã viết:
Lớp trưởng đăng kí thi toefl từ trước tết cơ mà >> tiền mừng tuổi còn nhiều lắm. :D
Vậy thì mừng tuổi nè :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tết năm nay trôi qua nhanh thế cơ chứ,mai đã đi học rồi.Thế cuối cùng ngày mai có bao nhiêu người đi để mình còn liệu mà xin đi,chứ ở nhà mấy ngày tết rồi mai kô đi cũng phí.

Kha khá đấy, tao tưởng ít nhưng hóa ra cũng phải chục đứa. Mày cứ xin đê. Mà chwacs chắn trong hôm nay để con Loan nó còn đi

Còn tớ đi nữa.

Tết này chẳng thấy tiền xu mấy, 1K, 2K cũng hiếm. Thôi thì mừng các bạn 500 vậy :D

Chúc mừng SN bạn Trí
Mai đi học rồi, chán thế. Trời mưa gió thế này, chỉ muốn ngủ thôi

HEHEHE Sn Trí hôm nay.kô tổ chứ gì hả mày?Có gì mai tao tặng quà cho nhé.Mong là ngày đi học đầu tiên của năm mới trời đẹp 1 tí để tối còn đi chơi nữa chứ.

Dương Đức Trung đã viết:
Thôi đi thằng Trí kia.Cậu đi mua quà cho ai đây chứ gì??hehehehe!!!Thôi tha cho chú lần này đấy,cố chọn được cái quà gì ngon ngon nhé,kô lại phí 1 ngày!!!
Chẹp,nói người thì phải ngẫm lại mình đi anh trai!!! B-).........(nói thía thui,ông anh tự hiểu :p)
À,cảm ơn anh vì cho em mượn tạm con avatar nhé :x Khi nào mún đổi lại thì cứ bảo,em trả cho ;) :D

@Trí:sao thằng Chim lại phải "chắc chắn trong hôm nay để con Loan nó còn đi" hả mày??? :-s

Oài, chả biết tổ chức kiểu giề. Thôi cứ để tối mai xem ăn cái gì thì tao khao:D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Dương Đức Trung đã viết:
Thôi đi thằng Trí kia.Cậu đi mua quà cho ai đây chứ gì??hehehehe!!!Thôi tha cho chú lần này đấy,cố chọn được cái quà gì ngon ngon nhé,kô lại phí 1 ngày!!!
Chẹp,nói người thì phải ngẫm lại mình đi anh trai!!! B-).........(nói thía thui,ông anh tự hiểu :p)
À,cảm ơn anh vì cho em mượn tạm con avatar nhé :x Khi nào mún đổi lại thì cứ bảo,em trả cho ;) :D

@Trí:sao thằng Chim lại phải "chắc chắn trong hôm nay để con Loan nó còn đi" hả mày??? :-s
Thằng Chim nó đèo con Loan đi

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Oài, chả biết tổ chức kiểu giề. Thôi cứ để tối mai xem ăn cái gì thì tao khao:D
Hehe,cái này coi bộ vui đấy :D:D:D
Mày nói rồi đấy nhé B-)
:))

Hehe, mai làm giề có chỗ ăn, đông lắm Nùn ạ

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hehe, mai làm giề có chỗ ăn, đông lắm Nùn ạ
Hehe,cùng lắm thì lại Thu Trang hoặc Chua cay mặn ngọt,ko thì Bobo chacha như lần trước,có sao đâu :D
Mà sang hơn thì....>:) ...còn nhìu chỗ lém!!!
Mai người ta đi đú với nhau là chính,ăn uống giè :D ==>thể nào mình chẳng có chỗ ăn ;)

Đúng rồi.Mai kô ai mang tiền theo nhé mà có mang thì cứ bảo kô mang để thằng Trí trả tiền nhé hehehee.Thế là mai học xong là đi đú luôn à?Mai sẽ mặc quần hộp đến trưởng để trêu Tolan.hehehe xem nói gì.Chẳng lẽ đầu năm đã đá xoái thì bó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên