10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hẹ..chủ trương năm nay của tao là ở nhà ngủ nên đc có tí:((

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Qui định của trường là không được mặc túi hộp nên cũng không chắc đâu. Thôi thì lúc nào mày đi hỏi thì gọi tao đi để tao biết luôn tình hình.
Chả có chuyện làm rồi bảo em không biết đâu. Đến lúc bị cấm như bọn Anh 1 thì nhục
Oé,trường mình cũng ko qui định rõ là ko được phép mặc túi hộp đâu,chỉ là ko được mặc những chiếc quần có nhiều túi thôi,túi hộp thì túi hộp,cả cái quần có mỗi 2 cái túi (túi hộp) ==>Ko lẽ phải máy móc đến mức ko cho con nhà người ta mặc à!!! B-)

Hehe,từ mồng 1 đến h tao mới được có 120k tiền mừng tuổi ==>bọn kia toàn 1tr trở lên ==>kêu ca cái gì nữa!!! B-) :((

Thật hả? Tớ tưởng 1600K của tớ là ít rồi, hóa ra có người còn ít hơn :D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Thật hả? Tớ tưởng 1600K của tớ là ít rồi, hóa ra có người còn ít hơn :D
Hic,lớp trưởng nói thía khác nào tạt cho em cả thùng nước đá vừa tan :(( Chết mất :((

Ặc nó đá đểu bọn mình. Sau tết bắt nó khao
Mày cứ hỏi ông Tuấn kĩ kĩ đi

Mai có ai kô bận đến nhà tớ chơi.mai bố mẹ mình đi cúng.Ai có nhu cầu gửi mess cho tớ.

Mai các anh chị đi làm business rồi em ah

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Mai tao về quê :((
Chán mớ, ở trên này thì đã đi dạ hội được :((
Ôi, khổ thân chưa kìa. Thế không đi được với em kia à:D

Thôi đi thằng Trí kia.Cậu đi mua quà cho ai đây chứ gì??hehehehe!!!Thôi tha cho chú lần này đấy,cố chọn được cái quà gì ngon ngon nhé,kô lại phí 1 ngày!!!

Dương Đức Trung đã viết:
Thôi đi thằng Trí kia.Cậu đi mua quà cho ai đây chứ gì??hehehehe!!!Thôi tha cho chú lần này đấy,cố chọn được cái quà gì ngon ngon nhé,kô lại phí 1 ngày!!!
Ặc, đoán bừa có trúng đâu mà cứ đoán. Mai tao đi làm mấy phi vụ kinh tế cơ:D

Đang chuẩn bị lên Merc đỏ vàng về quê :)). Mọi người đi chơi vui vẻ nhé.

Hôm nay lắm đứa về quê nhở:D
Mà cũng sắp đi học roài:((

Hoàng Hương Giang đã viết:
mà sáng T2 có ai định đi xem Giao lưu lớp Lý ko?
Lý lại làm buổi sáng ah, buổi chiều có lớp nào làm không?

:((....tởm vãi ....... ai cũng hoàn cảnh......chắc ĐC còn ko đủ ... để mặc ĐPL với anh em cơ .....:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên