10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lo cái gì.Mình mặc cứ mặc.mà có phải cả lớp mặc hết đâu(siêu nhân đâu có mặc chứ)Mà cùng lắm thì mặc những hôm kô có tiết của U.Mình chỉ cần xin thầy Tuấn thôi thầy dễ tính mà.mà nếu U có nhìn thấy thì bảo là chúng em "vô tình" mua giống nhau thì nói được gì.nói chung là cứ thực hiện đi.Nếu kô chịu thì cứ làm kiểu của mình(là quần hộp với áo )rồi làm thêm cái áo phông làm lớp vỏ ngụy trang để tránh U ném bom.khi nào bay đi thig bỏ lớp ngụy trang ra là các bạn lại thành tiên luôn HEHEHEHE

:)) vô tình tởm vật ạ...con ng` đa nghi như U mà tin thì cho U về hưu non đc roài:))
Thoai.. thế thì cứ vẽ cho xong roài xin thử xem thầy T có cho ko...bọn A1 ko bit vì dằn di hay hộp hiếc mà bị cấm đến trg` roài:D

Vì dằn di đấy, thấy U bảo thế. Hỏi thầy Tuấn sớm đi, cố trong cái tuần sau tết ý. Đáng nhẽ con Yến phải hỏi xong trước tết rồi thì có khi ra tết đã có để mặc

Hoàng Hương Giang đã viết:
thì mày cứ câu bài loạn xị chứ sao, điển hình là trong nàyB-) :))
Hehe,tao có cố ý câu đâu,mày đừng nói thía mà oan cho tao quá :D
Cũng tại lớp mình nó post bài cứ nhanh quá ý thành ra tao vừa mới post bài xong đã phải trả lời bài khác rùi ==>bít làm sao được :))

@Trí:tao post bài ở nhìu chỗ lém mày ạ :p

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Vì dằn di đấy, thấy U bảo thế. Hỏi thầy Tuấn sớm đi, cố trong cái tuần sau tết ý. Đáng nhẽ con Yến phải hỏi xong trước tết rồi thì có khi ra tết đã có để mặc
Hic,tao có cố ý đâu!!! :((
Nhưng mà tao chắc chắn nếu chỉ là ý kiến của bản thân thầy Tuấn thì chắc chắn được :D (nói thế là để đề phòng trường hợp U đã kịp bơm với thầy về ý kiến của U ;) )

@Anh:vô tình.... 8-| :-? ......:)) Vô tình hay vãi ạ,vô tình đỉnh cao đến mức 40 đứa cùng mua giống nhau :)) ===>hay đến lúc đấy mình bảo bi h cái bộ này đang là mốt nhẩy!!! :))

Thôi cứ làm đi.Cùng lắm nêu thầy tuấn hỏi thì bảo chúng em kô biết nên lỡ,có gì thầy linh động cho.bọn em lần đầu.hehehehe

Dương Đức Trung đã viết:
Thôi cứ làm đi.Cùng lắm nêu thầy tuấn hỏi thì bảo chúng em kô biết nên lỡ,có gì thầy linh động cho.bọn em lần đầu.hehehehe
Hehe,chúng em ko bít nên lỡ mới sợ chứ :))
Ông anh dạo này toàn phát ngôn ra những câu rất nhắng nhé!!! :D
Thầy thì 100% là linh động roài,mà cái quần đấy cũng chỉ có 2 cái túi hộp thoai==>ko bị cấm đâu ;)

Qui định của trường là không được mặc túi hộp nên cũng không chắc đâu. Thôi thì lúc nào mày đi hỏi thì gọi tao đi để tao biết luôn tình hình.
Chả có chuyện làm rồi bảo em không biết đâu. Đến lúc bị cấm như bọn Anh 1 thì nhục

Ặc, hình như năm nay người lớn ki hơn đúng không? Cứ toản lẩn lẩn rồi thôi:(

:)) Tao thì thấy người lớn năm nay xông xênh vãi :)) cứ polime mà tương :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thì năm nay là nhiều nhất mặc dù chỉ có 1600K :)) Cũng tại vì bố hào phóng quá :X
Mai về quê, chắc thêm được chút ít (mấy cốc chè đấy :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, mình cũng toàn poli, htinhr thoảng có giấy đỏ nhưng mà vẫn phọt phẹt lắm:(( Hôm nay đến nhà thủ trưởng của mẹ. Lại "Ôi, lâu lắm không gặp thằng này, trông thanh niên nhỉ", rồi sau đấy tạch:((

Kệ mày, ông bác vừa đến. Xuống xem kiếm được gì không

:)) mặt thằng Trí tạch là đúng rồi :)) nhìn mặt mày :)) ai bảo học lớp 11 :))
:eek: sếp Nam ;;) sau Tết nhớ mừng tuổi nhé ;;)

Công nhận là năm nay người lớn ít cho hơn thật.Từ mồng 1 đến giờ mới được trong 1000k chán chuyện.mà năm nay làm việc như trâu í.hết lau nhà rửa bát rồi nấu cơm tiếp khách nhiều việc vãi ra.mà nêu được nhiều tiền mà lắm việc thì chẳng sao đằng nay lại ít tiền chứ khổ vãi. :((

Toàn những đứa từ 1 tr trở lên mà kêu cái giề

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên