10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn chuyện bật hay ko bật trong chuyện này thì tao nói thật nhé,chỉ có 1 câu thôi: Phải bật!Phải bật và phải bật!!!
Có thể lúc đầu Mỹ sẽ ức chế lắm nhưng mà tao nghĩ phụ huynh lớp mình cũng chẳng cổ hủ đến mức Mỹ nói gì nghe nấy mặc dù đã được nhìn tận mắt bộ ĐPL của bọn mình!!!Nó thật sự quá bth,chẳng có cái vấn đề vẹo gì cả B-) (mỗi tội ko rẻ lém với cả hơi sành địu thôi :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
oài mà sao dạo này con Giang với thằng Trí khoái cãi nhau và chat chit ở trên này thía???

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
oài mà sao dạo này con Giang với thằng Trí khoái cãi nhau và chat chit ở trên này thía???
Không chỉ ơ topic này đâu, mà còn trong phần NK nữa :)) =D>

sau khi bị Mĩ oanh tạc, LT sẽ đc VMH trao tặng huân chương "anh hùng LL vũ trang nhân dân":))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Các bạn cứ bật đi! Tớ sẽ làm tấm thân che chắn cho :))
:))
Kinh kinh,lớp trưởng đỉnh thế nhẩy!!!!!!! B-)
Liệu thân lớp trưởng có đủ khả năng che được cho cả nhóm Việt Minh ko đấy!?! ;)

Hoàng Hương Giang đã viết:
[-( mày nói rè??? nói lại đê!!!
chả ai muốn thía, nhưng cả thầy T cả Mĩ đều ko đồng ý mày dám bật ko?
Oài, thía mới bảo đứa khác chịu trách nhiệm:)) Hay mày đi:D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Không chỉ ơ topic này đâu, mà còn trong phần NK nữa :)) =D>
thế thì [-(
Anh chị này lấy chốn công cộng làm chốn riêng nó vừa vừa thui nhá B-) :))

BẬT ĐÊ:))
Em ở hậu phương lo vũ khí cho các bác:D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Để sau khi U viết cho tớ Letter of Recommendation đã :))
Ko hỉu??? :-s 8-}
Có phải là đợi sau khi mẹ lớp trưởng vít cho lớp trưởng cái gì gì đấy ko??? :-?

Đỗ Hồng Nam đã viết:
U là You-know-who đấy.
Thế mọi người không hỉu USA là ai à :))
Hehe,hóa ra là thía ;;)
Ai mà bít được,ai biểu lớp trưởng vít tắt mần chi!!! :D

P/S:bài thứ 1850 của mình :D Công nhận từ hôm 30 đến h khả năng post bài của mình tăng đột biến ghê hồn vật :-& :D

thì mày cứ câu bài loạn xị chứ sao, điển hình là trong nàyB-) :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
U là You-know-who đấy.
Thế mọi người không hỉu USA là ai à :))
Hehe,hóa ra là thía ;;)
Ai mà bít được,ai biểu lớp trưởng vít tắt mần chi!!! :D

P/S:bài thứ 1850 của mình :D Công nhận từ hôm 30 đến h khả năng post bài của mình tăng đột biến ghê hồn vật :-& :D
Để tao xem mày câu ở đâu rồi tao đi theo cau ké mới được. Nhanh nhanh cho đến 5k rồi nghỉ hưu 1 thời gian

hôm đấy ...........khanh đi được ,,,,,,,,nhưng chưa bít xe cộ thía nào :D
Chúc mọi người năm mới vui vẻ , sức khỏe, mọi sự như ý ;)

Ui em cũng chúc đại ca sang năm mới an khang thịnh vượng, đã đô lại càng đô hơn :D Sớm giât giải trong cuộc thi thể hình quốc tế sắp tới :D Chuyện gia đình, bạn bè, tình cảm , người iu người đương nơi hậu cung đều xuôi chèo mát mái :D Học hành tấn tới, thi gì được giải nấy :D Mong là trong năm nay đại ca vẫn sủng ái em chút ít như năm nay :D
Hehe, chúc Minh Sục càng ngày càng vui vẻ, lúc nào cũng toét miệng ra cười được :D ( bây giờ cũng thế rồi :D ) Cầu gì thì được nấy nhé :)>-

Đúng là ko thể theo kịp tốc đọ post bài của các bạn. Nhanh vãi ý ạ.
Từ sáng đến giờ chả đi đâu, chả có lì xì gì sất. Chán thế.
ĐPL mà làm áo phông thôi thì điên lắm, vừa khó thiết kế <đẹp>, vừa đơn điệu, chả có gì là độc cả. Mà lớp trưởng sắp đi, bật chắc ko sao. Nhưng mà tưởng tượng những đứa còn lại mặc ĐPL, U nhìn thấy, U lườm cho thủng ĐPL ý chớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên