10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con mèo ở ava thằng chim xinh quá :(( , nhưng con mèo này tao nhìn thấy ở mấy for khác nhiều rùi. :D
Trĩ ơi , hôm đấy ko chắc tao có đi ko. :-s Dễ phải ở nhà thoai. :D

Cố đi đê, không là tiếc đấy:D

Ặc, tối nay mọi ng buôn dưa đê, tự nhiên parents bắt đi với Kim Dung

vừa đi lòng vòng ngoài đường với bố+em, giời mát đâm buồn ngủ vãi, nhưng vẫn phải cố lên chúc tết mọi ng`:))
chúc mọi ng` năm mới tiền lúc nào cũng rủng rỉnh, xinh gái ra, đẹp giai lên:mrgreen:, học hành tấn tới:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mừng tuổi các bạn này

Vừa năm mới đã được bố lì xì 500K rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
gớm quá , có tờ tiền ảo mà LT cứ làm như là thật ,đem "phát" linh tinh :)) đến nhắng !

Hoàng Hương Giang đã viết:
vừa đi lòng vòng ngoài đường với bố+em, giời mát đâm buồn ngủ vãi, nhưng vẫn phải cố lên chúc tết mọi ng`:))
chúc mọi ng` năm mới tiền lúc nào cũng rủng rỉnh, xinh gái ra, đẹp giai lên:mrgreen:, học hành tấn tới:))
Chả đợi tao gì cả.:D
Đang phê phê đây, ặc, buồn ngủ quá. Chúc mọi ng ước cái gì được hơn cái đấy nhé.
Oài, nhét cái gì vào bụng đã

Ơ cái ava mình dùng bị trùng à!!thế thì phải tìm cái khác vậy!nhưng mà cái này trông nhắng vãi ra nên thôi kệ!!HEHEHE chúc tất cả các bạn lớp mình 1 năm mới nhiều niềm vui,được nhiều tiền lì xì,và càng ngày càng có thêm nhiều bạn thân..

Hehe, tao vừa mới đi về, hứa hẹn với bao đứa là lên mạng chat với bọn nó thế mà ... :D
Hôm nay rất vui :D Có nhiều cái đáng nhớ như bị phọt một cái vào lưng chẳng hạn :)) Như súng 41 cụ Hồ half-life chứ có đùa đâu :))
Chúc bạn Hồng Nam sang năm mới tìm được duyên mới, đã chăm lại chăm hơn, tóc ngày càng đen :D Cầu gì thì được một nửa :D chứ được hết thì nhiều quá :D
Chúc bạn Tula sang năm mới răng bớt nhọn đi để mọi người đỡ sợ, tóc 2 bên dài bằng nhau :)) HỌc giỏi, xinh đẹp, béo thêm tí nữa cho đúng nguyện vọng mặc áo dài đẹp :mrgreen:
Chúc bạn THư Bư sang năm mới càng ngày càng rich, tiêu tiền ko biết đếm là chi, tậu thêm mấy con Merc cho bạn bè đi nhờ với :D Hehe đùa thế thôi, thi TOEFL được 650 này :)) "Ưng" ai là thằng đấy "chết" liền này :)) Ngày càng "Bư " hơn :D
Chúc DYLAN một năm mới an khang thịnh vượng, vuờn nhãn lồng nhà mày càng ngày càng sum suê, ra hoa nhiều như kiến :)) ( so sánh hơi vớ vẩn tí ) Có đủ bộ 12 cái Dylan tráng trứng rồi, hi vọng mày được hãng HONDA xem xét cấp cho cái thẻ VIP rồi tặng thêm quả Dylan màu phân ngựa cho nó độc đáo :)) Hehe, học giỏi, xoắn quẩy, nói nhiều hơn nhé :)>-
Chúc đôi uyên ương Quê-Trĩ một năm mới hạnh phúc :D HỌc hành tấn tới, tiền bạc đề huề :D
CHúc TP cao lên một tí :D Ko bị nhạt nhòa nhiều nữa nhé :D Hehe, ko bị nhầm với bà đồng nát nữa :)) NHân tiện cho tao gửi lời hỏi thăm bác Gọt mong đôi tay vàng của bác ko ngừng "réo rắt " :))
Chúc Chim ngày càng đẹp trai , học giỏi , cầu gì được nấy :D Cưa được em H :D ... ( lúc nãy mày gọi cho tao tao chúc cả rồi mà :mrgreen: )
CHúc PA mắt nhỏ ngày cáng to :)) Đố ra một chút ko khéo sau tết làm tớ phật ý lại bị bóp cổ :)) :D Hạnh phúc vui vẻ trẻ khỏe nhé :D Xinh thì ko cần nữa vì long lanh sẵn rồi :)>-
Chúc muôi muồi XTrang ( lâu rồi mới gọi thế này ) 1 năm mới hạnh phúc với nguời yêu , tóc mãi ko xoăn trở lại, ngày càng xinh đẹp, học giỏi :)>-
Thế thôi đã, phù phù , thế nhé, happy new year to my lovely classmates :D !!!
I LOVE U GUYS !!!

CHết thật là sơ suất, chúc Yến lùn một năm mới vui vẻ với Se7ven nhà mày, cao lên một chút, cầu gì được nấy :)>- Làm được những gì mày muốn nhé :)>-

Chắc mọi người đi nhiều quá nên không thấy mấy bài viết ở đây.
14-2 mọi người nhớ mừng tuổi tớ nhé :)). Thanks in advance :D

Năm mới vui vẻ nhé cả nhà. :D
Bạn Thắng ko chúc tớ nha'. :(
Hôm nay mọi người thu hoạch nhiều ko?

Biết ngay thế nào cũng quên mất vài nguời mà :D Sáng nay nhớ ra Yến, bây giờ lại chột dạ ... nhớ đến An :p
THôi chúc muộn còn hơn ko chúc :D
CHúc AN năm mới ngày càng học giỏi xinh tươi, mãi trẻ trung với con 6600 :)) Cầu gì được nấy với cả chuyện với ... tốt đẹp nhá ;;)

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Xẻo cái gì thế ;)) Trí nói rõ cho cái :D
:)):)):))
Nếu mà đã xẻo thì có lẽ sẽ xẻo cái gì đấy khó nói lém lớp trưởng ạ!!! :))

Duke đã viết:
CHết thật là sơ suất, chúc Yến lùn một năm mới vui vẻ với Se7ven nhà mày, cao lên một chút, cầu gì được nấy Làm được những gì mày muốn nhé :)>-
Óe,mày rẻ rúng tao thía hả Thắng!!! :((
Hehe,thôi,ko sao,có chúc vẫn hơn ko chứ!!! :->
Chúc mày cưa được cái người cần cưa ;) Càng ngày càng có thêm nhìu nhìu bạn tốt và lun được mọi người iu wí y như bi h nhé!!!!!!!:)

:(( Vừa nhìn thấy cai tên Ngô Thị Thanh Loan post bài là lại chột dạ :D Chết thật chết thật ... Sorry :D
Chúc Loan sang năm mới có đôi chân "trắng vàng" :p Học hành giỏi giang, sớm trở thành vũ sư + một tay chơi "patin sân cỏ" chuyên nghiệp :)) Hehe, mọi sự như ý nhé :)>-

Chúc lớp mình càng ngày càng đoàn kết,vui vẻ,học hành tấn tới và trong tương lai sẽ có nhìu nhìu những phi vụ hay ho nhé!!!Quên,chúc cả lũ có thật nhìu tiền lì xì chứ đừng để bị như Yến :(( :)
Mọi người thông cảm,phải chúc chung thế này là vì có quá nhìu người để chúc mà khả năng ngôn ngữ có hạn==>chỉ sợ nói nhìu lại nhạt nên ..........:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên