10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà sao lớp mình dạo này lắm đôi thế ko biết....---->chóng cả mặt 8-} 8-} 8-}

Cai avatar cua Panh nhin trong hay cai ca ra nhi!ko de i ki thi chang biet day la cai gi ca! :)) .Ma co ai biet la hom nao di thi quan ko the?Phai quay lai cai bai hop xuong moi duoc.

Ặc, mấy đứa này. Đứa nào đi được nói đê. Mệt bọn mày quá

Dương Đức Trung đã viết:
Cai avatar cua Panh nhin trong hay cai ca ra nhi!ko de i ki thi chang biet day la cai gi ca! :)) .Ma co ai biet la hom nao di thi quan ko the?Phai quay lai cai bai hop xuong moi duoc.
Sao lại đánh ko chữ ko dấu thế hả anh??? /:)
Đã thía lại còn vít sai nữa chứ [-(
Nhưng mà cái avatar của anh trông iu vãi ạ >_< Dễ thương ko chịu được >_< (công nhận là hơi giống anh :D)
Thi Quận là 27/2........

PA nhá,mới đấy mà đã giở trò câu bài ra rùi b-) ===>thế là ko tốt đâu nhé!!! [-x :)):)):))

Cứ hỏi Đại ca ý , chả ai biết mà cứ nói như đúng rồi :)) Mà hôm đấy, mình có được nghỉ học không nhỉ ;))

Mọi người ơi, hôm 14 có khi ăn ở gần trường rồi lên chứ lên đấy sợ đắt với cả cũng chả có chỗ ngồi đâu

Rưng mà mọi người định đi đến mấy h? Muộn thì ko xin được đâu. Sơm sớm còn xem xét đc.

Định đi muộn, nhưng cứ đi đi, ai phải về sớm thì về

HEhehehe,người trong cuộc hẹn hò nhau đi chơi mệt nhỉ.mình ngoài cuộc kô đi chẳng mệt j cả. :)) !!!công nhận là cái ava của mình trông hay vãi cả hê hê hê! :))

Đi với đi với , tao cũng muốn đi ! :))
CHúc các bác Hóa 2 tết vui vẻ nhá! Hôm nào đi tao xin ké ! :))

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Cứ hỏi Đại ca ý , chả ai biết mà cứ nói như đúng rồi :)) Mà hôm đấy, mình có được nghỉ học không nhỉ ;))
hehe,tao hỏi thầy Tuấn thấy thầy bảo thía mà,ai bít đâu :D (thầy bảo 27/2 ;) )

@Anh:người ngoài cuộc nghĩa là thía nào??Ông anh tính ko đi hử :D
À mà cái danh hiệu cá nhân dưới cái avatar của anh có cần đổi ko???Em đặt đấy :D Kiếm con avatar ở đâu ra thía,iu wá >_< (mẹ em cũng khen :)) )

Tao kiếm cho nó đấy :)) Khen thì khen tao đây này :))
Hẹ hẹ, quyết định rồi, hôm đấy về nhà :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Tao kiếm cho nó đấy :)) Khen thì khen tao đây này :))
Hẹ hẹ, quyết định rồi, hôm đấy về nhà :D
Kinh kinh,đỉnh cao vãi hàng :D
Kiếm đâu giỏi thía mày ;;) Giống nó vãi :x
Sao lại về nhà,mày ko đi cùng cả bọn à??? :eek:

Dương Đức Trung đã viết:
HEhehehe,người trong cuộc hẹn hò nhau đi chơi mệt nhỉ.mình ngoài cuộc kô đi chẳng mệt j cả. :)) !!!công nhận là cái ava của mình trông hay vãi cả hê hê hê! :))
Thằng kia, mày không đi tao xẻo nhá [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên