10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc, bọn mày âm mưu thế thì tao không khao nữa:(( Bọn tởm

Hêhehehehehe mày phải chịu thôi.Đàn ông đã nói ra là phải giữ lấy lời chứ.Hay Trí lớp mình là G** hehehehee.

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ặc, bọn mày âm mưu thế thì tao không khao nữa:(( Bọn tởm
:)):))
Đấy là thằng Chim nó âm mưu thui ==>mày cho nó nghỉ đê :))
Còn tao rất trong sáng mà ==>ko lẽ mày nỡ lòng ko khao bạn sao ;;) :))

@Anh:Đá xoái là gì thía ông anh??? B-) :))

Chim mày cũng hộp à. Nhưng mai giao lưu thì có gặp U không. Kệ, mai tao cũng hộp :))
Đá xoáy là đá kiểu Pitago đấy :D

Xem tình hình thía nào đã. Bọn mày lởn vởn thì thoai
Mà mai là 7 rưỡi mới bắt đầu đi nhé. Nên ai muốn thì về chuẩn bị cái gì thì chuẩn bị không thì ở lại ăn cái gì rồi đi

7h30 đi thì mấy giờ mới về, đừng bảo là overnite nhé :))
Thế này thì học xong bác Phương thì đi hả :D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chim mày cũng hộp à. Nhưng mai giao lưu thì có gặp U không. Kệ, mai tao cũng hộp :))
Đá xoáy là đá kiểu Pitago đấy :D
Hehe,các bác cùng hộp à??? :D
Em mà có hộp là em hộp ngay đấy B-) ...Tiếc thay,em lùn quá nên ko mua được hộp (tại mặc ko đẹp)...họa chăng chỉ có mấy cái quần ngố của em là còn giống hộp tí thôi :))
Em bít đá xoáy là đá gì rùi,trêu thằng Chim tí thui :D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chẹp,nếu đã đi h này thì nhớ nhắc bọn nó đừng có cao su hoặc lại đến lúc đấy thì giở quẻ,ko đi nữa đấy!!! B-)
Thế liệu sẽ làm gì hả mày??Có kế hoạch cụ thể chưa hay là lại đến lúc đấy mới bàn lại ??? (thế thì phải 8h mới đi là ít :-s)

Mai tao tụt :)) Ko thèm hộp :D hehe ...
Mai 7h30 mới đi à?? Muộn thế mày :-? Học xong đi luôn có lẽ hợp lí hơn, bây giờ tao vẫn chưa quyết định mai đi hay ở nhà :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chẹp,nếu đã đi h này thì nhớ nhắc bọn nó đừng có cao su hoặc lại đến lúc đấy thì giở quẻ,ko đi nữa đấy!!! B-)
Thế liệu sẽ làm gì hả mày??Có kế hoạch cụ thể chưa hay là lại đến lúc đấy mới bàn lại ??? (thế thì phải 8h mới đi là ít :-s)
Cho bọn nó chăm học một hôm, học xong bác Phương rồi đi. Kể ra cũng muộn nhưng giờ đấy mới là giờ đi chơi, chứ lên sớm quá chả có gì đâu.
Tao hỏi 1 người trên phố đấy thì cái hôm mở, nó mở liền tù tì đên tết chứ không phải chỉ có thứ 7 cn. Nhưng mà sau 30 nó cũng nghỉ liền tù tì cho đến hôm nay. Mai mở hay không thì không biết. mai khoảng 6 rưỡi tao sẽ gọi lại cho bà đấy hỏi. Nếu cấm đường thì nó sẽ mở. Còn nếu không thì đi chơi xung quanh plaza cũng được. Đứa nào nghĩ ra chỗ hay hơn thì nói để còn đề phòng
Mai mà không có chỗ chơi thì đi lòng vòng phá mấy đôi vậy:D

Cho bọn nó chăm học một hôm, học xong bác Phương rồi đi. Kể ra cũng muộn nhưng giờ đấy mới là giờ đi chơi, chứ lên sớm quá chả có gì đâu.
Tao hỏi 1 người trên phố đấy thì cái hôm mở, nó mở liền tù tì đên tết chứ không phải chỉ có thứ 7 cn. Nhưng mà sau 30 nó cũng nghỉ liền tù tì cho đến hôm nay. Mai mở hay không thì không biết. mai khoảng 6 rưỡi tao sẽ gọi lại cho bà đấy hỏi. Nếu cấm đường thì nó sẽ mở. Còn nếu không thì đi chơi xung quanh plaza cũng được. Đứa nào nghĩ ra chỗ hay hơn thì nói để còn đề phòng
Mai mà không có chỗ chơi thì đi lòng vòng phá mấy đôi vậy:D
"Nó mở"==>nó ở đây nghĩa là cái gì thía???1 quán nào đấy hay là phố đi bộ hả mày??? :-s
Hehe,mai mà đi phá đôi ko khéo bọn nó đuổi đánh mày hộc máu mồm ra đấy B-) :))

Phố đi bộ:D
Nó đánh à:D Thế thì đi phá mấy đôi lớp mình cho nó lành:D

Phố đi bộ:D
Nó đánh à:D Thế thì đi phá mấy đôi lớp mình cho nó lành:D
:)):)):))
Phá đôi lớp mình thì mày nghĩ là lành thật sao???
Có tưởng tượng mày đi phá 5 đôi (chẳng hạn thía ) rùi hôm sau (và cũng có thể là từ đấy trở đi) cả 5 đôi đấy chúng nó sẽ tập trung 12 phần công lực để phá mày với con Quê ko hả thằng kia??? B-) :)):)):))
==>tốt nhất là gây tội gây vạ gì thì đừng tìm người quen,cứ thằng lạ mà tương...chúng nó có bít mình là ai quái đâu :))

Nhưng thằng lạ thì nó đánh:( Thôi, cứ tìm đôi nào vừa nùn vừa bé như mày để phá vậy:D

Nhưng thằng lạ thì nó đánh:( Thôi, cứ tìm đôi nào vừa nùn vừa bé như mày để phá vậy:D
:)):)):))
Thằng lạ mà đánh mày thì còn có bọn tao xông ra cứu giúp==>sao mày ếch thía B-) [-(
Mày phá tao là tao gọi hội lên đánh cho mày tòe mỏ đấy B-) Đừng tưởng tao lùn mà khinh nhé!!! [-x Hãy thử 1 lần rùi xem,mày sẽ bít ngay mà!!! B-)
:)):)):)):)):)):)):)):))
(Hội lùn hẳn hoi nhé :)) Ai bảo mày ỷ cao bắt nạt người lùn :)) )

Hội nhùn cơ à. Mai tao đến tao dập mày trước, hết gọi hội:D
Kiếm chố khác fishing đi. Mod lock thì bỏ bố:D

hôm nay ngoai` con G ra đừng ai tặng quà thằng trĩ vội
ko ngừoi ta lại tưởng quà của fanclub tặng nó nhân valentine người ta đánh giá cho /:)

Ặc. mày không tặng thì thoai sao lại bảo bọn nó. Mà đằng nào cũng muộn rồi bọn nó đọc sao kịp. Mà chả biết thía nào. Kệ:D

Giờ này chắc các bạn đi chơi rồi nhỉ.Hehehehe mình ở nhà chơi với ông bà.Hôm nay là ngày đ** gì kô biết.Chán đời thế kô biết.F**king day!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên