10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu hôm nay là cái ngày gì mà xui thế kô biết.Tự nhiên đáng chơi bóng thì bị lệch chân.Đầu năm thế mà toàn gặp mấy chuyện vớ va vớ vẩn----->đến mệt.
Mà cái quần PA mặc trông cũng được lắm mà.Tao nghĩ là T.Tuấn chắc đồng í thôi.Thế cái vụ quần con giai thì thế nào đây?Vẫn mẫu cũ hay là tìm cái khác?

Oài,theo như tao nhớ thì cái quần mình định làm đồng phục lớp nó còn ít túi hơn quần của PA....mà nhìn nó chắc chắn cũng sẽ ko thể bị kêu là hộp nhìu bằng quần của PA ===>mai tao sẽ hỏi tử tế,tại hôm nay đi tìm nhưng mà thầy đi đàn đúm ở đâu ý,mãi lúc cuối giờ mới thấy nhưng mà lúc đấy tao đang phải đứng nói chuyện với phụ huynh của 1 đứa nên ko hỏi được!!! :(

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Oài,theo như tao nhớ thì cái quần mình định làm đồng phục lớp nó còn ít túi hơn quần của PA....mà nhìn nó chắc chắn cũng sẽ ko thể bị kêu là hộp nhìu bằng quần của PA ===>mai tao sẽ hỏi tử tế,tại hôm nay đi tìm nhưng mà thầy đi đàn đúm ở đâu ý,mãi lúc cuối giờ mới thấy nhưng mà lúc đấy tao đang phải đứng nói chuyện với phụ huynh của 1 đứa nên ko hỏi được!!! :(
HEHEHEHE.Thế tiếp chuyện với phụ huynh có vui kô?Mà sao nói lâu thế.
Cái vụ DPL này mệt nhỉ.Thôi các bạn cố gắng lên.Xong vụ này kéo cả lũ về nhà tớ chơi.Mà có gì cần thì các bạn trong ban làm ĐPL cứ nhờ,giúp được gì tớ sẽ hết mình ;) .Vì ĐMH xin sẵn sàng,sẵn sàng..... :)>- b-)

ĐMH là cái gì thế????
Mà cái quần của tao rõ ràng là ít túi hơn cái quần kia ,chi cần bớt mấy cái dây dợ lằng nhằng đi là được:D

ĐMH mà kô biết là cái gì à???Thế thì làm sao mà có thể chống Usa được.Cái đấy thì phải hỏi chủ tịch.

con giầy của mày cũng ngon ghê nhỉ.Mua ở đâu thía,bao chiền?Hôm nay mày chơi bóng rổ cứ thấy chạy rón rén chăc là đắt lém nhẩy đúng kô PA.Eo ôi sước giày rồi tiếc quá huhu

uh đi mua cùng Quân mà lại chả ngon.
Hôm nay giày mới --->chạy thích vãi ,lại còn ghi cả đống điểm :) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Nguyễn Phương Anh đã viết:
ĐMH là cái gì thế????
Mà cái quần của tao rõ ràng là ít túi hơn cái quần kia ,chi cần bớt mấy cái dây dợ lằng nhằng đi là được:D
Ý tao bảo là túi hộp thì quần kia cũng có nhưng mà nhìn nó ko rõ bằng của mày :D Quần kia nhìu túi nhưng mà theo kiểu lằng nhằng cơ :D
Này tối nay mày vẽ hộ cái mẫu cái để mai tao còn đem đi hỏi thầy Tuấn cho nó tiện!!!(chết mẹ,hình như con này out mất rùi thì phải :-s )

Dương Đức Trung đã viết:
Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
HEHEHEHE.Thế tiếp chuyện với phụ huynh có vui kô?Mà sao nói lâu thế.
Cái vụ DPL này mệt nhỉ.Thôi các bạn cố gắng lên.Xong vụ này kéo cả lũ về nhà tớ chơi.Mà có gì cần thì các bạn trong ban làm ĐPL cứ nhờ,giúp được gì tớ sẽ hết mình ;) .Vì ĐMH xin sẵn sàng,sẵn sàng..... :)>- b-)
Oài,vui lắm,đặc biệt là gặp bố cái đứa đấy thì còn vui nữa :)) Hôm nay xem ra mình nói chuyện với mẹ nó 1 lần (15p) với bố nó 3 lần (tổng cộng lại là độ 2 tiếng...lần cuối cùng là 1 tiếng rưỡi cơ mà) ===>ghê hồn!!! :-s
===>tương lai nếu mình ko làm được ngành nghề gì ngon ngon thì có thể sẽ đi làm cô nuôi dạy trẻ hoặc bảo mẫu mất :((

Sao lại xuống trang 2 thía này.
Ặc, hôm nay bị chuyển chỗ phò quá. Nhưng cũng tàm tạm, ra chỗ đấy cũng ấm

ặc...ngồi cuối lớp mới tởm:((từ bih chỉ bit có học:))

Thôi chỗ của LT thế là ngon rồi.Chỗ tớ mới là phò đấy này.Kô làm ăn gì được cả.Đến khổ.Mà đi hát là CN nào thế?tuần này hay tuần sau??

Oài, không biết đi hát xong có gì để nghịch không nhểy

bài đấy hát n` bih nhàm vãi:( hát chả có hứng gì cả...mà lại phải mặc AD, bih thấy như dở hơi!!!

15k thuê được áo dài kiểu gì nhểy:D Chắc mấy kiểu trắng trắng quê quê:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên