10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ thứ nhất tao thấy cái màu áo đấy với con trai trông phong cách ra phết nhưng con gái mặc vào thì ko phong cách được thế đâu !
Với cả mình chưa chọn được màu áo/kiểu áo đồng phục nữ rì cả nhể!

Hôm nay Hóa 2 hát hợp xướng đỉnh vãi hàng , giám khảo cứ gọi là ... ngất ngây !
Quả này hôm nhận giải nhớ chia chác cho anh em 1 ít nhá :D

:))thank chị giám khảo đã khen ngơi:D Thế 2 tiết mục còn lại của bọn tao thì sao hả mày??;;)
Quần hôm nay đẹp nhỉ:D Nhưng mua n` thế thì phải bảo nó giảm nh` hơn chứ!!!/:)
Có đứa con gái nào có cái áo sơ mi nào trông khỏe khỏe thì đem đi cho cả lớp xem nhé:D

À chết mải quần quần áo áo quên mất cả vụ "hợp xướng" , hoành tráng nhỉ, các bẹn Hóa 2 khen bạn Phương vừa xinh đẹp vừa mát tay đấy , nhờ có bạn HP ở bên cạnh ghi chép không biết có ăn gian tí nào không mà điểm của chúng ta cao chót vót :)) Mai tập thể H2 mà quà cáp đến biếu bạn HP nhé ;))
Tình ca Tây Bắc cùng rất tình :)) Chỉ tiêc bài Xuân gì đấy của bọn nó ko được vào :( Không thì :D

Bài Xuân Xoắn Quẩy Đi Chợ ko được vào à :)) Tiếc thế, mất công đại ca phi nước đại về tận quê để sưu tập được kiểu đi chợ xoắn quẩy và nhí nhảnh :D Tiết mục nào của lớp mình cũng đại thắng cả ;;) Hehe, hơn đứt mấy lớp khác :D
Còn thì tao đã nhấm nháy với HP cả rồi mà ;;) Mà chả cần nhấm nháy thì thực lực cũng thừa HP nhey :D

Quà cáp cái giề, mình hát hay thật nó phải chấm điểm cao chứ:D
Bọn con cái mua cái quần đi. Áo xem có đứa nào có áo hay thì bắt chước không thì tao nhờ ng thiết kế

Oài oài, lại còn thuê cả designer chuyên nghiệp nữa à :)) Pro quá nhey :)) Lớp mình đúng là cái khoản ăn chơi giỏi thật :D
Học cũng giỏi nữa >:)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Oài oài, lại còn thuê cả designer chuyên nghiệp nữa à :)) Pro quá nhey :)) Lớp mình đúng là cái khoản ăn chơi giỏi thật :D
1 bà chị tao học thiết kế nhưng mà hiện giờ đang bận thi, phải chờ 1 thời gian nữa.
Bà này cũng ăn chơi kha khá nên chắc mấy kiểu mình đang cần bà ý sẽ biết. Nhưng cũng chưa biết được đâu, đứa nào quen ai thì nhờ tiếp đi
Cái quần nữ hôm nay mặc với áo sơmi được không hay là áo phông???

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là ăn chắc bài đồng ca roài, còn 2 bài sau thì còn phải cạnh tranh nhiều :D

Chắc là ăn chắc bài đồng ca roài
Ko phải đồng ca, là hợp xướng :)) chả có chuyên môn rì :))
Màu ko thể là mầu giống con trai được Tri~ ạ ! Xiem thế nào đã ! Con TP có áo sơ mi rì thì đề đạt , ko phải for kids là được :mrgreen:

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Chắc là ăn chắc bài đồng ca roài
Ko phải đồng ca, là hợp xướng :)) chả có chuyên môn rì :))
Màu ko thể là mầu giống con trai được Tri~ ạ ! Xiem thế nào đã ! Con TP có áo sơ mi rì thì đề đạt , ko phải for kids là được :mrgreen:
Cứ yên tâm đê, lo xong cai quần đi đã. Nếu không được thì nam nữ khác nhau 1 tẹo cũng không sao

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
1 bà chị tao học thiết kế nhưng mà hiện giờ đang bận thi, phải chờ 1 thời gian nữa.
Bà này cũng ăn chơi kha khá nên chắc mấy kiểu mình đang cần bà ý sẽ biết. Nhưng cũng chưa biết được đâu, đứa nào quen ai thì nhờ tiếp đi
Cái quần nữ hôm nay mặc với áo sơmi được không hay là áo phông???
Mặc với áo phông thì rõ ràng là đẹp và xì po hơn rùi :D
Mặc với áo sơ mi thì phải tìm được kiểu nào trông thật khỏe khoắn mới được!!!!! :)
Nhưng mà có lẽ áo phông vẫn là hay nhứt!Có đìu áo phông theo kiểu đồng phục lớp của mọi năm thì chất lượng lởm lắm :-s
=============>tùy vào đấy mà quyết thui :)

Sơ sơ ra mà 300x40 đã = 12tr rùi còn rì:(>>>quá tàn bạo+dã man!!!/:)
Nhưng ăn chơi phải chịu tốn kém thoai, cố gắng càng thấp càng tốt, 200-250 thoai:D
Tao sẽ đi may thử 1 quần, mẫu cũng hộp hộp rì đấy xem may trông có đc ko, ổn thì may cho rẻ, chỉ 100-150/quần thôi:D
Áo chắc là may, nếu thế chỉ 70-90/áo thoai:D Rẻ thì rẻ chung, ko chia 2 cấp độ như trc là mua với may nữa, kẻo chênh nhau ko là bao nhưng cứ phân biệt đẳng cấp kiểu rì:(

Keke,lớp mình ngon nhẩy,được chọn những 2 tiết mục :D:D:D
Nghe bọn nó bảo các thầy cô giáo rất khen tiết mục hợp xướng của lớp mình đấy ===>vãi ngon :D:D:D

À mà cuối cùng thì hôm 3/2 nữ có phải mặc áo dài khi hát ko thía :-s

các bạn nữ h2 thì nhất rùi , làm gi` có nh~ bạn ráng xấu, hahahah

nói thật là tại lớp mình tư sản nó quen rồi.. cái j` cũng muốn phải độc phải đẹp phải hiệu thì mới diện..chứ như bình thường đồng phục cho lớp chẳng phải bao h phải đóng góp quá 100k. công nhận là đóng 100k thì đống phục nó ko độc lại dễ quê, cũng biết mấy cái bộ trong tầm ngắm đẹp thế thì 300k cũng phải thôi.... nhưng tao nói là để mày biết đừng có nói cái câu ko mặc thì thôi với cái giọng ấy... mấy đứa như Hùng cường ngọc minh nó ko đồng í đâu chỉ vì ko đủ tiền, 300k thì chắc nhà nó cũng phải có chứ, hờ.. nhưng mà bọn nó cảm thấy ko cần thiết phải bỏ ra từng ấy.. bọn nó cũng có cái lí của bọn nó. Nói thế ko phải tao định phá đám định thôi .... chỉ là tao thấy cái câu ko mặc thì thôi của mày và ai đấy thật là chối tai...

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Keke,lớp mình ngon nhẩy,được chọn những 2 tiết mục :D:D:D
Nghe bọn nó bảo các thầy cô giáo rất khen tiết mục hợp xướng của lớp mình đấy ===>vãi ngon :D:D:D

À mà cuối cùng thì hôm 3/2 nữ có phải mặc áo dài khi hát ko thía :-s
Cả lớp góp tiền mua cho em Yến cái giầy cao gót cái nhểy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên