10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu tiếp:D
Chuyện dancing thía nèo hả các bẹn, những ai có thể học được nèo

Tao thấy cái quần 250k đấy đẹp :x mỗi tội đắt :))
Mày thì nhảy nhót gì hả Trí :))

Cái con barn-owl kia, dáng tao mà nhảy thì perfect đấy hiểu chưa?

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Nam ơi, Nam mặc quần đấy có vẻ triển vọng đấy
Cái quần nào cơ :D. Quần trên 100K thì tớ ko có xiền :))
Mới chưa đầy 2 tiếng mà đã sang 1 trang rồi, mọi người post bài nhanh thật

Thế định may quần à? Đầu tư cho tương lai tươi sáng đê.
Mai hoc xong nhớ té luôn đấy nhé

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Ờ bọn mày cũng đừng bắt / dụ đứa nào mua chỉ để về xem,! Tội nghiệp nó ! Maimình hỏi bọn bán cho mình mượn đem về làm mẫu, đặt tiền ở đấy rồi hôm nào trả lại xiem có được không , không được thì thôi , chả cần,bọn ki bo , cho một đứa mặc thử vèo rồi chụp vài phát ảnh !
Mà quần nào bọn mày chọn chả được, để hợp với dáng cả lớp thì có mà điên ! Tao chấp nhận mặc vèo xấu nhưng cho nó đồng bộ với cả lớp là Okie !Mà giá 145 là quá phải chăng rồi . Mai xiem thế nào quyết luôn đê , để lâu lại có đứa nhìn đi nhìn lại moi móc cái xấu ra thì lâu chết !

Mà thằng Tri~ kìa mày nhẩy nhót rì đấy, ! Như con choi choi :))
Mày điên à? Tiền của đâu bỏ ra chỉ để mang về xem?
Mọi ng hầu như đồng ý chiến quần đấy rồi. Mai chỉ là mua cái đấy về để làm mẫu cho bọn khác không đủ tiền mua thì may hiểu chưa? Với cả chất vải nữa, Chụp ảnh có mà so được khối. Chẳng qua tao không có tiền chứ nếu không tao cũng mua rồi

Thê là con Thủy với sếp Nam thành đôi nhảy rùi nhé;) LT cẩn thận ko đang nhảy lại bị dơi hút máu>>>hi sinh đấy nhé:))
Chưa đi xem quần đc nhỉ:D tại hôm nay lạnh quá, ngại đi!!!
Mai có rì đi luôn nhỉ:D Mấy đứa hôm nay đã định đi rùi thì mai phải đi đấy nhé:D Có rì còn phải thử:D Cho cả 1 đứa bé bé đi thử xem mặc trông có buồn cười ko vì lớp mình n` đứa bé lắm:D

oài cái quần ấy ngon cực tao nhắm rồi cả mấy đứa bé mặc cũng đẹp.... đứa nào mua thì mua luôn đi... cái quần ấy ko đpl thì mặc bình thường cũng đẹp lác mắt
:)) mới bảo mua về để cả bọn xem thì đứa nào cũng nói ko có tiền.. thế thì chắc đồng phục nam lần này may hết chứ còn j`...
đúng là cái để lâu càng lắm chuyện lằng nhằng...

Ah ah hôm nay mình vừa cắt tóc:D
Để kiểu đầu mới trông hơi lạ 1 tẹo:D

:eek: Hóa 2 đã trở thành " Nhật kí " của bạn HLVL :))

Phan Huyền Trang đã viết:
oài cái quần ấy ngon cực tao nhắm rồi cả mấy đứa bé mặc cũng đẹp.... đứa nào mua thì mua luôn đi... cái quần ấy ko đpl thì mặc bình thường cũng đẹp lác mắt
:)) mới bảo mua về để cả bọn xem thì đứa nào cũng nói ko có tiền.. thế thì chắc đồng phục nam lần này may hết chứ còn j`...
đúng là cái để lâu càng lắm chuyện lằng nhằng...
Hehe,nghe con Xú nói thì thấy cái quần gì đấy có vẻ triển vọng nhỉ :D:D:D
Hi vọng vào 1 tương lai tươi sáng :)

Mà sao thấy Tula post bài có vẻ tràn đầy sự tức giận thía nhẩy :-s ...Con Còi chọc giận gì nó hả? B-)

Hóa 2 thích nhảy nhót và quần áo nhỉ==> dân anh chị sành điệu vật!:)) . Chẳng bù cho dân ANh 1 suốt ngày chỉ lo học ==> mệt bọn nó lắm !

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Chắc thấy TrangX có đầu mới nên cũng đú ! Chỉ cắt thôi có ép ko hả bẹn VL :))
Thế là con Thủy với sếp Nam thành đôi nhảy rùi nhé LT cẩn thận ko đang nhảy lại bị dơi hút máu>>>hi sinh đấy nhé
Tao đã không muốn dính đến mày thì im đi, đã ko thích cứ nói nhiều, mày nói ít đi thì tóc mày xù lên à !
Hẹ hẹ, nó tức mình không cho nó chơi bài:D
Chả thấy ai khoái nhảy cả. Sang bên kia nhờ em nào dạy vậy ;;)

Hehe, đầu tư quả đầu này hơi tàn nhẫn
Cắt + design + gội + keo = 130K:))
Méo mồm, căn bản mua luôn lọ keo mới, xài lâu dài:D

VL kinh đây, giã từ mái tóc cán bộ rùi ah` :mrgreen:
Oài , sao tao toàn thấy bàn về ĐP nam , chả thấy nói gì đến đp cho nữ cả. :D
Mà cái quần con Xú ca ngợi bao xiền thế?

Quần con Xú nói là quần nam:D (250k)
DP nữ thì thía này:
-Quần sẽ lấy vải, kiẻu túi giống quần nam nhưng may theo dáng nữ. Hoặc mai đi qua My style xem 1 cái quần, nếu ổn thì chọn cái đấy (150k)
-Áo thì đang chả biết thía nào cả:D

Hôm nay 1 vài ban ráng xấu, (hị hị, không tiện nói tên) đi thử quần ở MSt. Vẫn cái quần con Giang thử và mọi người mặc ai cũng hợp. Nói chung là ổn, nhưng phải chờ độ 5 6 hôm nữa mới có đủ. Ai tiên phong mua 1 cái quần đấy trước để cho cả lớp xem. Sau đó có thể tuần sau mua luôn vì quần đấy để lâu sẽ hết. Giá có thể là 180 ( chưa chắc)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hôm nay 1 vài ban ráng xấu, (hị hị, không tiện nói tên) đi thử quần ở MSt. Vẫn cái quần con Giang thử và mọi người mặc ai cũng hợp. Nói chung là ổn, nhưng phải chờ độ 5 6 hôm nữa mới có đủ. Ai tiên phong mua 1 cái quần đấy trước để cho cả lớp xem. Sau đó có thể tuần sau mua luôn vì quần đấy để lâu sẽ hết. Giá có thể là 180 ( chưa chắc)
Cái thằng này,dáng xấu cái đầu mày ý!!!!B-)
Đùa thui chứ con quần nữ thía là ngon rùi,mỗi tội vướng ở khoản giá cả thui :D
À mà tao thấy con áo của nam cũng ok nhưng nếu bảo nữ may theo màu đấy thì sợ ko hợp với quần đâu mày ạ!!!!! :(
Đã bao h thử kết hợp áo đấy với cái quần có màu tương tự với màu nữ chưa mày?Nhìn nó ok ko? :-s

Màu đấy được, không thì nữ khác khác 1 tẹo cũng được
Hôm nay tao đổi cỡ áo M rồi, trông ôm hơn và gọn hơn cái L

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên