10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúng mày cứ nghĩ cho kí xong đằng nào mà chẳng đưa lên trước lớp để thống nhất! Nói cẩn thận ko lại cãi nhau đấy!
Đúng roài chẳng hiểu đứa nào nghĩ mà đồng phục Anh 1 lại giống 12Anh3 hồi trước==> xấu òm lại còn vải fo` nữa chư!

Ko nên đem người khác ra để chê bai đâu Ốc ạ /:) Ít ra đồng phục A3 năm đấy vẫn là một trong những bộ đồng phục lớp ấn tượng mà mình được biết :D
Lớp H2 năm nay cũng sẽ thế

chỉ có vài mống trên HAO mà đã bất đồng í kiến thế này
lớp có 49 người thì ...
tao cũng nghĩ chuyện làm sao những bạn như Hùng cường trọng đức sẽ bỏ 400k ra mua đồng phục lớp chưa kể style của đồng phục lớp lại chẳng hợp với mấy ban đấy
ngay cả mẹ tao cũng chưa chắc đồng í... vì đắt quá đắt thật..
nếu chọn củng vải thì may riêng hay chung ko khác j` mấy.. thế nào cũng đc
chiều qua khanh đinh là tập văn nghệ cho bọn Tình ca tây bắc xong đi chọn vải.. ko biết đã làm chưa...

Tao đã bảo là may rồi sao bọn mày cứ lôi cái 400 ở đâu ra ý nhểy. Giá may chỉ khoảng cùng lắm là 200

Tao ko có í chê bọn ANh 3 mà là bọn lớp tao , hiểu nhầm rùi Thắng ah! Ko hiểu có phải chúng nó bắt chước Anh 3 hông nhưng mà ko đúng kiểu! Thôi cũng ko nói nhiều nữa ! Chúng mày cứ cố cho con đồng phục ngon ngon tí nhá!

Oài, Trang Xú, mới cắt + ẹp tóc + xõa tóc, chưa gặp nhưng biết là sẽ ngất ngây con gà tây, vốn có nền tảng, mông má vào tí là ổn ;;) :)) ( đừng giết huynh ) :))
VQDL cũng mới ép tóc :)) Giờ mái tóc xoắn quẩy chachacha nồng nàn ngày trước đã đi vào dĩ vãng ;;)

Oài... tưởng con Nga chỉ là thoai???
Không khí tết nhất làm ai cũng....;;) Hay là mình cũng...nhỉ:>:)) Nhưng nghĩ đến việc phải để xõa cả ngày lại sợ, cứ bú zù kiểu gì ý#-o( dù con Trang ép trông xinh vãi:p)
Mai mọi ng` chuẩn bị tinh thần chiêm ngưỡng kẻo lác mắt nhé;)
Chắc cũng phải đi là kẻo con Trang nó ko dám đi cùng sợ làm xấu mặt nó đi cùng con nhà quê:))

Úi úi chiều nay tao mới biết con Xú đi ép tóc ! Xinh lắm hả mày, thế là thứ tự lớp ta chắc có sự xáo trộn ghê gớm đây :mrgreen: Hí hí thôi bọn mày đừng gọi là Xú nữa , hỏng tóc đẹp :D
Con quê đâu, ép nốt đi tao không gọi mày là quê nữa :D
Dylan ép từ trước cơ mừ nhể !

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Ah quên ,nhểy rì hả Trí cho tao đi vứi ! :mrgreen:
Hay rủ thêm mấy đứa nữa trong lớp rồi mở riêng 1 lớp học nhểy:D

Nhey gì cơ :D Cổ điển hay hít hộp :D Kiểu gì cũng chiều ;;) Có lẽ lớp mình nên tập tủ một bài hít hộp bao giờ có dịp biểu diễn cho bọn nó lòi mắt mày ạ ;;) Chỉ cần giỏi một bài thôi chứ ko cần phải là pro, cái gì cũng biết :D

Oài, nhảy cổ điển cơ. Híp hộp sang bên kia học sau:))
Hỏi 1 con bé nó bảo là nhờ chủ nhiệm nói hộ thì bà ý sẽ mở lớp cho nhưng cũng phải đông đông 1 tẹo. Chủ nhiệm thì cứ để tao lo, cái chình là lớp mình phải khá khá đứa đi học

Tìm 1 con nữa mình làm thằng để nhảy cũng được! Tao bon chen với!:))
VQDL tao nghĩ mãi mà ko dịch nổi!Ai đấy???

VQDL là Vương Quỳnh Dylan :Dtên cúng cớm là tiểu thư Vương Quỳnh Nga xinh đẹp tuyệt trần ;)<== nhưng mà tao vẫn chưa hiểu tại sao lại gọi là Dylan mày ạ
vừa đi xem ĐPL với Trĩ ở Blue exchange (Chùa Bộc)
quần nam đẹp vãi màu xanh rêu rất khỏe túi tiếc cũng đẹp lắm vải kaki ổn giá 250k
áo nam đã xem hôm tập văn nghệ< cái áo ấy ở trên Vincom> hôm nay lên Blue chùa bộc ko thấy
áo nữ sơ mi kaki màu giống màu nam...tay dài triết eo<ko bó> đã mặc thử nhưng tại dáng tao nó xấu xí nên mặc thấy bình thường <số M> :D
quần nữ ko thấy có cái nào khả quan hết
Tại My style ( trên đường Trần Huy liệu)
ko có áo sơ mi
quần nữ có một cái màu xanh rêu trông cũng ổn (hợp với quần rêu nam của Blue) giá 149k nhưng chưa mặc thử nên chưa biết thế nào
ko có quần nam
Tao thấy quần nữ có thể mua vì giá trên My style cũng hợp túi tiền tầm từ 100k tới 150k + dáng đẹp
còn quần nam giá đắt quá thì phải may thôi may thì khoảng 100 cả vải lẫn tiền công may
đấy là tao vói thằng trĩ thấy thế còn có thể kế hoạch chiều mai tan học rủ Kim Long lên Blue gạ nó mua cái quần đã nói ở trên (hôm nay nó đã suýt đồng í :D) rồi vác về cho cả lũ xem :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên