10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) hình như ko phải đi dylan đâu tao nhìn mãi mà có thấy cái đai lần nào đâu :))
cái bọn này là thâm thúi lắm B-) chứ ko đặt biệt danh đơn giản thế đâu

Phan Huyền Trang đã viết:
Tao thấy quần nữ có thể mua vì giá trên My style cũng hợp túi tiền tầm từ 100k tới 150k + dáng đẹp
còn quần nam giá đắt quá thì phải may thôi may thì khoảng 100 cả vải lẫn tiền công may
đấy là tao vói thằng trĩ thấy thế còn có thể kế hoạch chiều mai tan học rủ Kim Long lên Blue gạ nó mua cái quần đã nói ở trên (hôm nay nó đã suýt đồng í :D) rồi vác về cho cả lũ xem :)

Thứ nhất:thằng Long cũng chẳng có nhiều tiền đâu,nó sắp bị cắt viện trợ rùi ==>bọn mày đừng gạ nó nữa!Có thể vì sĩ nên nó đồng ý nhưng bọn mày cũng nên nghĩ cho nó 1 tí,đừng để thằng này phá hết tiền vào mấy cái kiểu như thế!Tao xin cảm ơn bọn mày!!!!!

Còn quần nữ bảo mua đồ may sẵn thì cũng tiện,ko đắt lắm thật!Nhưng mà đồ may sẵn bi h thường thì chỉ có loại dành cho mấy đứa dáng ngon ngon như con Còi,con Xú,Tula,... thui chứ những đứa như tao hay con T.Phương thì khó mua cùng 1 loại với bọn này lắm :-s (tại vì kể cả lấy size S cũng của kiểu đấy thì cũng chẳng thể nào đẹp được :( )

Truyện kể như sau
Ngày xửa ngày xửa có bẹn VQN quê ở Hưng Yên. Nhân 1 năm trúng mùa vải VQN đã mua 12 con Dylan để mỗi tháng thay 1 con chở vải lên Hà Nội bán. Từ ngày trúng mùa vải bẹn VQN đã thay đổi rất nhiều. Nga đã đổi tên thành VQDL. Đặc biệt DL có kiểu lái xe như tráng trứng, không ai bắt chiếc được và kiểu đi xoắn quẩy Cha cha cha :))

[/QUOTE]Còn quần nữ bảo mua đồ may sẵn thì cũng tiện,ko đắt lắm thật!Nhưng mà đồ may sẵn bi h thường thì chỉ có loại dành cho mấy đứa dáng ngon ngon như con Còi,con Xú,Tula,... thui chứ những đứa như tao hay con T.Phương thì khó mua cùng 1 loại với bọn này lắm (tại vì kể cả lấy size S cũng của kiểu đấy thì cũng chẳng thể nào đẹp được )
Khổ, ai bắt bọn mày mua đồ may sẵn đâu?

Thứ nhất:thằng Long cũng chẳng có nhiều tiền đâu,nó sắp bị cắt viện trợ rùi ==>bọn mày đừng gạ nó nữa!Có thể vì sĩ nên nó đồng ý nhưng bọn mày cũng nên nghĩ cho nó 1 tí,đừng để thằng này phá hết tiền vào mấy cái kiểu như thế!Tao xin cảm ơn bọn mày!!!!!
Ai biết đâu mà mày nói như bọn tao xui dại nó thế?
Mà đằng nào nó chả phải mua, chẳng qua dạo này bọn tao đã phải lấy của bố mẹ quá nhiều tiền rồi nên không thể mua được. Việc nó mua hay không thì cứ kệ nó

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Mà đằng nào nó chả phải mua, chẳng qua dạo này bọn tao đã phải lấy của bố mẹ quá nhiều tiền rồi nên không thể mua được. Việc nó mua hay không thì cứ kệ nó
Hehe,ko có ý rủa xả gì bọn mày đâu!Chỉ là thằng Long có cái tính sĩ ==>cứ nói nói thể nào chú cũng nhảy đi mua ngay mà chẳng cần bít sau này sẽ ra sao khi ko có money (lúc đấy nó có nghĩ ra cái quái gì đâu,chỉ bít xông vào mua thui [-( ) ==>thế tao mới bảo bọn mày đừng gạ nó,hỉu ko? ;)

Còn quần nữ bảo mua đồ may sẵn thì cũng tiện,ko đắt lắm thật!Nhưng mà đồ may sẵn bi h thường thì chỉ có loại dành cho mấy đứa dáng ngon ngon như con Còi,con Xú,Tula,... thui chứ những đứa như tao hay con T.Phương thì khó mua cùng 1 loại với bọn này lắm (tại vì kể cả lấy size S cũng của kiểu đấy thì cũng chẳng thể nào đẹp được )
Kekeke,em là em chỉ trả lời cái ý của con Trang Xú thôi bác Trí ạ...Em cũng có bảo bọn em phải mua đồ may sẵn đâu,đấy là cứ nói thía thui chứ tập thể làm thía nào thì chúng em xin thế ấy,chỉ cần cái mà tập thể chọn nó ko biến bọn em thành quái dị là được!!!!! :D (mà mọi người đã chọn tử tế thì làm gì có chuyện đấy,right ;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Hehe,ko có ý rủa xả gì bọn mày đâu!Chỉ là thằng Long có cái tính sĩ ==>cứ nói nói thể nào chú cũng nhảy đi mua ngay mà chẳng cần bít sau này sẽ ra sao khi ko có money (lúc đấy nó có nghĩ ra cái quái gì đâu,chỉ bít xông vào mua thui [-( ) ==>thế tao mới bảo bọn mày đừng gạ nó,hỉu ko? ;)
Nó về nó hỏi bố mẹ chứ nó có bỏ tiền ra đâu? Thứ hai là nó cũng bảo là về hỏi đã. Nó có phải trẻ con đâu mà mày phải lo. Mai tao sẽ hỏi nó xem sau khi mua xong cái quần nó có còn tiền không được chưa?

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Còn quần nữ bảo mua đồ may sẵn thì cũng tiện,ko đắt lắm thật!Nhưng mà đồ may sẵn bi h thường thì chỉ có loại dành cho mấy đứa dáng ngon ngon như con Còi,con Xú,Tula,... thui chứ những đứa như tao hay con T.Phương thì khó mua cùng 1 loại với bọn này lắm (tại vì kể cả lấy size S cũng của kiểu đấy thì cũng chẳng thể nào đẹp được )
Kekeke,em là em chỉ trả lời cái ý của con Trang Xú thôi bác Trí ạ...Em cũng có bảo bọn em phải mua đồ may sẵn đâu,đấy là cứ nói thía thui chứ tập thể làm thía nào thì chúng em xin thế ấy,chỉ cần cái mà tập thể chọn nó ko biến bọn em thành quái dị là được!!!!! :D (mà mọi người đã chọn tử tế thì làm gì có chuyện đấy,right ;) )
Tất cả chỉ chung màu vải và kiểu túi hay vài chi tiết nhỏ khác. Thế nên xấu hay đẹp là do mày may có phù hợp với mày hay không, đến mày may váy có túi cũng chả ai làm gì được mày

thế là thứ tự lớp ta chắc có sự xáo trộn ghê gớm đây
:))Cho Trang Xú Nương Nương lên hàng đầu;;)

Mai cho tao đi xem ĐPL với!!!:D
Con Yến nói đúng đấy, bọn mày đừng dụ thằng Long đi mua quần, bảo Thắng ý chứ thằng Long sĩ cao độ luôn đấy!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó về nó hỏi bố mẹ chứ nó có bỏ tiền ra đâu? Thứ hai là nó cũng bảo là về hỏi đã. Nó có phải trẻ con đâu mà mày phải lo. Mai tao sẽ hỏi nó xem sau khi mua xong cái quần nó có còn tiền không được chưa?
Hehe,còn thì chắc chắn là còn nhưng mà với cái kiểu ăn tiêu ko để tâm của nó thì cho dù còn cũng sẽ hết trong nay mai thoai!Tao bít nó ko phải trẻ con rùi nhưng mà nó cứng đầu lém===>cũng chẳng khác bọn trẻ con bao nhiêu đâu!!!!!!! :-s Nói chung là tao cũng chẳng có ý gì lắm nên mày đừng làm cho chuyện này căng thẳng làm cái gì!!!!!!!!

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Tất cả chỉ chung màu vải và kiểu túi hay vài chi tiết nhỏ khác. Thế nên xấu hay đẹp là do mày may có phù hợp với mày hay không, đến mày may váy có túi cũng chả ai làm gì được mày
:)):)):))
Thế à?Hehe,thía thì tao bít rùi,ok thui!!!!! :D:D:D:D
:)):)):)) Đọc bùn cười vật!!!

@Giang còi:con này nói được câu vãi đúng==>tao bắt tay mày 1 cái nhé :D

thôi được rồi... ai có đủ điều kiện thì xét sau đại loại có một đứa mua luôn để mọi người duyệt... ko Long thì Thắng ko thắng thì trĩ ... có j` đâu :)
còn chuyện may hay mua hoàn toàn dân chủ.. í tao là quần nữ có khả năng mua.. ai ko đủ thì may.... thế nào cũng chiều.. chuẩn bị cho cả may cả mua mà... nhất định sẽ đi chọn vải .. yên tâm... :D

Mua quần tầm dưới 150 thì nhòe:D
Có mỗi áo là khó thoai:(

Ko biết là Thắng hiếm lắm mới bỏ tiền ra mua quần áo à :D Thắng ko mua đâu, hết tiền rồi :mrgreen: Thắng dạo này giản dị :D
Với cả 250k có mua quần thì nhiều cái đẹp hơn nhiều, có cái là ko làm ĐPL được thôi :mrgreen:
Nam ơi, Nam mặc quần đấy có vẻ triển vọng đấy :D

Tao dạo này gia cảnh cũng không khấm khá đâu
Nam ổn đấy:D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Ko biết là Thắng hiếm lắm mới bỏ tiền ra mua quần áo à :D Thắng ko mua đâu, hết tiền rồi :mrgreen: Thắng dạo này giản dị :D
Đọc kĩ lại đi :)) Chỉ có cái là tao nhiều đồ theo trường phái classic và casual quá rồi :D nên bây giờ nếu mua thì muốn mua đồ nghịch nghịch hơn tí thôi :D

Đọc kĩ lại đi :)) Chỉ có cái là tao nhiều đồ theo trường phái classic và casual quá rồi :D nên bây giờ nếu mua thì muốn mua đồ nghịch nghịch hơn tí thôi :D
Đú cứ nhận là đú đê, giả nai mãi:D
Mai nhớ kiếm cho tao cái form nhá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên