10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái thằng HLVL chán đất H1 hay sao mà dạo này quan tâm đến H2 quá nhỉ?????
Mai thi Sử >>> hi vọng là qua 1 cách tốt đẹp >>> 1 tương lai tươi đẹp đang đợi :)) :))

Úi bẹn Thắng bị giảm sút à ! Điêu rứa ! Nó được 9,5 Anh , 9,5 Toán đấy các bạn ạ giết nó đi !
Mà bẹn Vl kia bon chen thế , câu bài nhiều hơn cả VMH !
Ngày mai ý bọn mày chuẩn bị đến đâu , học được tí náo hay tí đấy còn lại thì phó mặc vào số phận ! Hôm nay đồng chí An sau khi tính toán kĩ lưỡng đã KL rằng Sử muốn chép ra bàn thì mai đến ko thể giải quyết hêt cái đống đấy được , phải chép trước ! Mai mà HLĐ trông , tớ ,TP và Lex sẽ hi sinh các đồng chí ạ,nhân lúc đấy các đồng chí cố mà hành động nhanh cho được việc đấy nhé !

Hoàng Hương Giang đã viết:
gián điệp này ko thường mà là Miss Mùi, kin lắm, mồm loa mép dải:)) buôn chuyện kinh dị luôn nên phải đề phòngB-)
Mà nói thế thoai chứ tao có xóa đâu:D thế rút cục mày đã hiểu chưa??

Hôm nay thi GD đã ai học chưa??:D
Thế hóa ra gián điệp chính là Mùi à???:eek:
Tao ko bít chuyện đấy đấy mày ạ!!!! :eek:
Chẹp,nhưng nếu là nó thì tại sao tao vẫn sống sót sau khi gây ra hàng loạt tội lỗi nhỉ????:-/ Chắc tại quan hệ của tao với nó khá tốt :-s
Nhưng mà tao thấy nó ko đến nỗi thế đâu mày ạ,chắc là bị Mỹ tra tấn ép cung nên mới khai ra 1 vài điều mắt thấy tai nghe thui :-s

Mai ko hỉu mình sẽ bị ai trông nhỉ??? :-|

Cá chép, thịt quay... :)) Hai món này ăn ngon phết (nhưng bị mắc xương hay thịt hỏng thì thôi rồi)

Nếu chép ra bàn ko kịp thì chỉ chọn phần nào có khả năng dính mà chép thôi,còn thì để lại,photo ra vài cái làm phao,nếu trúng phần nào ko có trên bàn thì mở ra mà quay :D (mấy cái Nguyên nhân,ý nghĩa,kết qua là hay dính nhất....Diễn biến thì tùy :-s )

Hôm nay trời lạnh phết nhẩy, ko biết mai thi Sử thế nào đây
Mai chép ra bàn vậy, ông Hiệp trông khó ngo ngoe lém:D
Hy vọng 1 tương lai tươi sáng
Đang xem Dae Jang Geum hay quá
Tối nay ôn kỹ bài 8, mai chép ra bàn bài 7, hỏi bẹn HX ngồi cạnh bài 10
Thế là xong
Thế này đã đủ dài chưa kẻo các bẹn bảo mình câu
Mai có thể trời sẽ lạnh, các bạn nhớ mặc ấm nhá

Mày ơi, thi xong thi post cho bọn tao cái đề nhé để chiều bọn tao còn xử lý:D

Thằng VL bon chen topic lớp tao quá :mrgreen: >:)
Hôm nay thi gdcd thịt quay rất ngon lành :mrgreen:
Giờ này tao vẫn chưa có tí sử gì trong đầu... :-s Hỏi Trĩ xem có dài ko , thấy bẹn ý bảo " cũng chỉ chục trang thôi" :))

Em bon chen với các anh chị! Sáng nay vừa làm con Sử xong ==> đúng là shit ! Các bác Hóa 2 cố gắng nhé ! Đề này ngon lắm đấy , nhất là con cuối:((

con cuối làm sao... mày làm tao lo vì tao chỉ chép trong sách thấy ngắn ngắn :( chết roài
hôm qua ngồi trâu bò diễn diến Thế chiến I mà trật long lóc
hỏi toàn câu linh tinh như shit :((
ngày mai thi kĩ cũng chẳng biết đề cương là rì nữa
hôm nay đọc cái nhận xét của Mĩ về Trĩ đễ gửi cho host suýt sặc :)) ko ngờ Mĩ lại hảo tâm với đồng chí Trĩ của VMH thế :))

hót à , hót rì ở đây thế ! Phải nộp cái đấy cho hót á ??? @-) mình lạc hậu quá thể !
Mai KT Kĩ các bạn học đi , tớ ko có vở ko học đâu! Mai lại còn KT vở Lý nữa chứ , đau khổ !

Host nào thế, mình lại ngoài vùng phủ sóng rồi
Các bẹn cho công nghệ về làng cái nào
Hôm nay vừa KT Toán vừa thi Sử
Thi Sử tạm được
The End

Để mai tớ xin Letter of Recommendation xem ra sao, có khi
"There's nobody worthy to become the President of 11 Chemistry 2 but Alex :)) He's enthusiastic in assigned work"
(Actually nobody wants to be the president)

Thôi đi, thực lực thì mới được khen thế. bon chen ít thôi. Không lại giống Bư: "One of the worst student in my class" đấy

he he .. Trĩ sướng nhớ , được Mĩ cưng ghê cơ :mrgreen: Lại còn gì mà " promise success in near future" ...
Nay các đồng chí làm Sử thế nào? :D Chắc ngon lành cả thoai. hê hê Mr River trông sướng vãi. :))

Ặc tình hình là nghi lắm, chắc Trí đã cống nạp cho Mĩ cái rì rồi nên nó mới 0 ngớt lời ca ngợi thế chứ, mình đâu có bít thèng Trí nó lại toàn diện vậy :))

:(( Chắc đêm nay bò ra mà chép Lí mất . Đã thế còn phải làm Hóa để gỡ điểm nữa chứ ( trong khi từ đầu năm mình có học hành gì đâu )
Cũng may là chúng ta còn thấy Kĩ nhân từ >> nếu ko mai đúng là ... :(( :((

Lý phải làm cái gì thía cả nhà?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên