10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Học mãi cũng thấy chán thôi
Mỗi lớp H1 là chưa thấy thằng cha ý đến lần nào

Lớp tao thì suốt ngày rủ lão í đi lông bông lang bang nếu có kế hoạch rì đấy!

Lớp mày A1 thì đương nhiên:D

Thanh Phương đã viết:
Sao ava của mày trông ghê thế Trĩ ,... nhưng vẫn kém xa mày
Con này đc:))
Hôm nay quên mất ko xin cô văn cho chấm vở:( đang 6,5:(
Ngồi trong lớp vui ghê, Huyfat chuyển sang có # :D bọn nó chơi 3 cây buồn cười thế:))

Hôm nay ở lớp như hôm qua, vừa chán vừa nhạt nhòa :D Ngủ trọn một tiết Hình :D
Được cái sáng ra đi "Châu Âu" vui vãi :mrgreen:

Hehe,hôm nay học Zack cũng chẳng thú vị gì nhỉ,nhạt nhòa thía nào ý...nhìn ông ý ko vui lắm cũng thấy tội lỗi :-s :(

Ngon vãi,chủ wan nên ăn nguyên con 3 Văn,may 1 cái là mình lên xin đúng lúc nên ko bị dính tên vào sổ đầu bài :D:D:D

Toán và sinh thì ngồi đọc truyện,vãi bùn cười :D (kể ra mình cũng liều thật :-& )

Mấy ngày nay thời tiết kỉu gì ý nhỉ. Buồn ngủ kinh khủng! Nay giờ Hình tao gà gật , mơ màng , học thì ít mà ngủ là chính. :D Mỗi giờ Văn là tỉnh táo để còn "hoạt động" mà làm bài kt 15'. :mrgreen:

Hôm nay chán hơn cả hôm đầu ý chứ ! À không , không so sánh được ! Chẹp sáng mai học 2 ca, chiều mai có khi mình lên bảng Hóa cả lớp còn mỗi mình chưa có điểm miệng , vớ phải bài nào mà khó thì thật là đau khổ !!!
Địa cũng chưa kịp chép của bọn nó 2 bài vẽ vời nữa chứ ! Chẹp , bận quá bận quá !À đấy còn chưa kể Toán đang ko có gì trong đầu, bác phương mà gọi lên bảng nữa thì miễn chê , Lượng mới đau khổ chứ ! Chắc phải thuê đứa nào bổ túc Toán cho mình mới mong thi học kỳ trót lọt mất !

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Hôm nay chán hơn cả hôm đầu ý chứ ! À không , không so sánh được ! Chẹp sáng mai học 2 ca, chiều mai có khi mình lên bảng Hóa cả lớp còn mỗi mình chưa có điểm miệng , vớ phải bài nào mà khó thì thật là đau khổ !!!
Địa cũng chưa kịp chép của bọn nó 2 bài vẽ vời nữa chứ ! Chẹp , bận quá bận quá !À đấy còn chưa kể Toán đang ko có gì trong đầu, bác phương mà gọi lên bảng nữa thì miễn chê , Lượng mới đau khổ chứ ! Chắc phải thuê đứa nào bổ túc Toán cho mình mới mong thi học kỳ trót lọt mất !
He he,Phượng Thủy cứ yên tâm là còn có tôi nữa!Hóa tôi còn thiếu cả điểm 15p chứ đừng nói gì đến điểm miệng!!!===>Đời đen bạc thiệt!!!!:-s

tiết toán ống ý giảng càng ngày càng buồn ngủ
cả giờ hình mình cứ chập chờn ,đúng lúc mới dậy thì ông ấy gọi ,sợ vãi

Mấy đứa học Lý chịu khó làm trước bài nhé. 1 2 bài đầu cũng được. Tao xin ông ý 2 buổi cuối trước khi thi sẽ chữa bài rồi nhưng phải chịu khó làm đê.
Mấy thằng nghỉ cũng chịu khó mà đi học đê. Điển hình là thằng Thắng. Nghỉ 3 buổi rồi đấy. Mày bảo đứa khác đi học mà mày thì suốt ngày nghỉ
Thôi tuần này chịu khó chăm lên đi không thì chết cả lũ đấy

Tao mới nghỉ 2 buổi chứ 3 đâu mà 3 :s Cũng ko hề cố tình nhưng ko hiểu sao buồn ngủ quá dậy ko nổi 8-| Sorry nhiều, hôm sau chắc lại phải nhờ Bư rồi 8-| Xin lỗi ..... 8-|

Cố đi học đi. ông ý toàn cho bài khoai thôi nhưng làm được thì hiểu được nhiều cái lắm

hôm nay đi học lí thấy nếu chăm thêm một tẹo là hiểu đc
hic chỉ tại mình vừa ngu lại vừa lười học nên mới ra nông nỗi này :(
còn tuần nữa chẳng biết có kịp ko???
thấy Thày nói với mẹ Trí "Bọn nó ko chịu làm bài, tôi cũng bất lực ":D

Các bạn H2 ơi điểm kém hay bài vở nhiều cũng đừng ức chế
ĐI học cái chính là để giao lưu học hỏi là chính, chứ điếm số thì đâu có ý nghĩa gì :D

Hôm nay VLong ăn nói kinh nhể:D Mày bit suy nghĩ từ bao h thế?? Huh??:))
Tất cả đã ghi hết vào nhật kí roài, chả còn rì để vit nữa, chỉ có....
dạt dào quá:x Sao thế nhỉ8-}

:) Hôm nay đẹp trời hơn mấy hôm trước :)
Mỗi tội là phải nhanh nhanh chóng chóng lên gỡ Hóa ko thì toi 8-|

Híc, ai chép mấy câu hỏi Địa không, post lên cái. Không biết là mình chưa chép:D

Hehe, Địa lớp tao ôn rất đơn giản, có mỗi thuận lợi khó khăn của điều kiện tự nhiên Mỹ và Nhật, thế là hết
Khối chiều ôn có vẻ mệt mỏi :-?

--------------------------------------------------------------------------------

Mấy đứa học Lý chịu khó làm trước bài nhé. 1 2 bài đầu cũng được. Tao xin ông ý 2 buổi cuối trước khi thi sẽ chữa bài rồi nhưng phải chịu khó làm đê.
Mấy thằng nghỉ cũng chịu khó mà đi học đê. Điển hình là thằng Thắng. Nghỉ 3 buổi rồi đấy. Mày bảo đứa khác đi học mà mày thì suốt ngày nghỉ
Thôi tuần này chịu khó chăm lên đi không thì chết cả lũ đấy
Cả mày nữa ý ! Có mỗi tao là làm bài chăm chỉ thôi , tao làm rồi còn một bài thì chơi là chính làm thì ít vì ông ý ko chữa chung thế là đi qua đi lại hàng tiếng đồng hồ mới gợi ý vài câu ! 2 tiếng mới làm nốt được một câu của 1 bài !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên