10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao dự định đi cũng vào khoảng tháng 7 hoặc 8 gì đấy

úi giùi ui hôm nay thi kĩ ngon quá, đề ngon mà thầy cũng ngon luôn hé hé =P~
mà lí cũng chưa chấm vở nữa \:D/
ngày mai thì nhiều bài kinh khủng :|

ặc..đúng thế:((

Yến đã viết:
Thế hóa ra gián điệp chính là Mùi à???
Tao ko bít chuyện đấy đấy mày ạ!!!!
Chẹp,nhưng nếu là nó thì tại sao tao vẫn sống sót sau khi gây ra hàng loạt tội lỗi nhỉ???? Chắc tại quan hệ của tao với nó khá tốt
Nhưng mà tao thấy nó ko đến nỗi thế đâu mày ạ,chắc là bị Mỹ tra tấn ép cung nên mới khai ra 1 vài điều mắt thấy tai nghe thui
:))Mày nghĩ Mùi này là ai mà nói thía hử???? Mùi là 1 ng` mà mày ko thể gọi là nó, đến Mĩ cũng ko thế tra khảo Mùi trừ khi Mùi tự khai ra:mrgreen:

Mùi là một người phụ nữ đức hạnh ;;) một gv mẫu mực một con người đầy phẩm cách mà Mĩ chẳng thể đụng tới :D
may mà có Mùi tâm lí nên điểm trên lớp mới phởn như thế

Hôm nay thi Kĩ thịt quay rất ngon lành mà làm mãi vẫn còn cái hình chết tiệt chưa vẽ xong :D
May có bạn Đi Lan cứu giúp :|
Nói túm lại một cách toàn diện thì hôm nay nhạt nhòa vãi đé :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Huyền Trang đã viết:
úi giùi ui hôm nay thi kĩ ngon quá, đề ngon mà thầy cũng ngon luôn hé hé =P~
mà lí cũng chưa chấm vở nữa \:D/
ngày mai thì nhiều bài kinh khủng :|
Mai có bài gì cơ?

Sao ava của mày trông ghê thế Trĩ ,... nhưng vẫn kém xa mày :mrgreen:
Mai văn kiểm tra học thuộc.

Ặc,thía hóa ra Mùi ko phải là bẹn Dương lớp mình à???:-/ Thía Mùi là ai mà tao ko bít nhẩy??:(( chẳng đứa nào nói cho mình cả :((

Mai có bài gì thía Trang?À,Sinh phải ko???
Cái gì?Mai Văn kiểm tra học thuộc à?? :eek: Thế thì chết mất thôi :(( ===>cái này đồng nghĩa với kiểm tra vở,vở soạn thì ko sao chứ vở ghi là cả 1 vấn đề đấy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng ko biết Mùi là ai >>>> ngôn ngữ lớp mình phong phú vãi ...

có khi tao chép lại Lý , chép thêm đầu bài nữa cho nó đầy quyển vở ! Chứ nhìn ít quá cũng ko tốt ! Nhưng mà ngại quá ! Chẹp , mai Hình ko hiểu học mấy bài liền đây nhỉ , bây giờ mới lẹt đẹt ở Hình chóp cụt mới vui chứ !

Hình thi có QH vuông góc mà bây giờ mình mới đến chóp cụt 8-} ko hiểu thi cử thế nào đây :-s Mai Anh dịch, Văn KT thuộc lòng + vở, Toán chắc học bài mới, Sinh chữa đề cương :( chẹp

Ku Trĩ đi đâu vậy mày, bây h tao mới biết :D
Thi Kỹ ông Phương sướng vãi, để cả vở lên bàn mà chép :D

Đi ES mày ạ
Có đứa nào cầm vở soạn tao không?
Mai đứa nào kiếm vở văn đến sớm chép đê
Anh học Zack không phải làm bài

Chắc là học Mr Zack ko :-/ mai 1 tiết Văn chắc kiểm tra đc khoảng 10 đứa 8-} mà mai ai có đề cương Toán mang đi Bư mượn :-s chưa làm bài nào cả :-s nghĩ đến còn hơn 1 tuần nữa thi tập trung mà rợn hết cả người :((

Khiếp thằng Trĩ kiếm được mấy cái ava của thằng Marilyn Manson trông bựa quá
Thằng cha này là nam hay nữ mà trông kinh thế mày :D?

Lớp tao năm nay ko được học thèng Zack tiếc vãi, năm ngoái học thàng ra được nghỉ mấy tiết liền :((

Học Mr Zack buổi đầu ko hứng thú nhưng buổi 2 thì có vẻ interesting ;;) ko biết hôm nay thế nào :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên