10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
May lớp mình thầy Hiền dạy SInh nên cũng khá sướng
Thầy này nói nhanh hơn Twista

Bọn mày thui nhớ , ko được bất mãn, có phải chui vào cái chỗ tối tăm mù mịt thiếu ánh sáng ,tao đang ngồi bọn mày mới thấy cái chỗ kia vẫn là hạnh phúc :((
Hôm nay tớ hy sinh các đồng chí ạ ! Vào VMH hình như đen lắm thì phải, từ hồi gia nhập thành Việt cộng toàn gặp xui xẻo !

Hehe, mình cũng ngồi chỗ mù mịt nhưng ngồi cạnh HX thì mù mịt mấy cũng sáng lạn cả
Mà các bẹn giới theo qua cái VMH cái nhẩy ?:-/
Vào đây bon chen mà ko hỉu gì thì... :D

Mai chưa phải nộp TLV.
Mọi người xem phần giới thiệu về Leptonxtoi chưa. Leptonxtoi sinh ra ở tỉnh Tula :D :)).

Chuyện dài lắm, kể lúc nào mới xong 8-}
Once upon a time, there is a guy called "Việt Gian" ....

và....THỦ LĨNH LÀ TAb-) :> :))
Muốn bit chi tiết và cụ thể, mọi ng` vào đây:D
Xem tiếp các trang sau nhé, nhanh lên, bài viết này sẽ đc xóa vào 2 ngày sau vì lí do an ninh:mrgreen:. Các đồng chí thông cảm:D, gián điệp của Mĩ có ở khắp nơi /:)

Khiếp làm gì mà nghiêm trọng thế
Biết thì có sao :D
VMH chẳng lẽ lại ko "hùng bá thiên hạ" mà lại sợ Tolland ah

Hehe,chú Vi Long câu bài bên H1 chán rùi lại bay sang H2 để bon chen hả??? B-) :))
Bon chen cũng được nhưng mờ nhớ là câu vừa vừa thôi cho cái topic của bọn tôi được nhờ nhá :D

gián điệp này ko thường mà là Miss Mùi, kin lắm, mồm loa mép dải:)) buôn chuyện kinh dị luôn nên phải đề phòngB-)
Mà nói thế thoai chứ tao có xóa đâu:D thế rút cục mày đã hiểu chưa??

Hôm nay thi GD đã ai học chưa??:D

Thi với chả cử, hehe, đề này fò quá nhưng nhờ thần công cái thế của anh nên đã hóa giải cái tai kiếp này
Ko biết ngày mai thi thế nào
Ko biết ngày kia thi thế nào
Ko biết tuần sau thi thế nào :D:D:D

Hôm nay bài GDCD làm cũng ko tốt lắm, ko biết liệu sẽ đuợc mấy điểm :(
Hix, học kì này cái gì cũng giảm sút :|

Mai sử dài kinh :(( riêng mấy cái sự kiện của chiến tranh thế giới 1 đã đủ điên lắm rồi 8-} mai còn đi học thêm Lý nữa :(( mới là tuần thi đầu tiên mà sao oải rứa :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên