10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mr Giang, do you know how much we love u (hahahahaha)
Plz come back to us, don't let THE man (Man of year, Mr @ :p ) drop bomb us. :))

Bao giờ anh về hả anh Giang ơi:((

Ôi trời ơi topic H1 bị khóa rồi
Tranh thủ vào đây bon chen tí, mình vào đây câu cho cái topic này cũng bị khóa luôn:D:D:D
Các bẹn cho trú chân 1 tẹo nhé
Mà các bẹn đang nói chuyện gì sôi nổi thế ?

:)) Thèng VLong vô duyên!!! Câu cho lắm vào để bị khóa:))

Pitago lười vật, dạy thay>>> cho bài vãi khó rồi bỏ đi>>>vô trách nhiệm, sướng mỗi Hội ta:))

hu hu , chỗ mới của tao bao quanh toàn siêu nhân :(( :mrgreen: Khuê , T.Đức , Tùng lạnh lùng , mắt ngọc... :-s

Hehe,số tao cũng chẳng hỉu thía nào mà mấy lần đổi chỗ thì toàn là nhảy từ trong góc sang dãy bên cạnh!Từ đầu năm đến h 3 lần rùi đấy!Đổi xong 1 thời gian thì lại chuyển chỗ==>đâu lại hoàn đấy,tao lại quay về với cái góc hộc tường thân yêu!!!!!!!!!:))
===>Mỹ đúng là đất nước "giàu chất xám" hiếm thấy!! :))

Mà hôm nay tưởng thầy Sinh ôn tập cho mình và cũng ko bít hôm nay Zack dạy hay ...dạy ==>mệt gần chít mà vẫn vác xác đến lớp!Cuối cùng chẳng được cái tích sự gì===>mệt vãi cả ra!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:((

:(( Khi thi tập trung là lúc bon trong lớp thi vòng 2 vậy thì những đứa giỏi đi hết, anh trông chờ vào đâu :((

Nhg lớp mình sức học đều đều >>>> thành ra nhg~ bài 1 điểm ít khi làm đc

Vote rồi còn đâu. Mà Cường sinh tởm vãi :((

ặc, mới đc đại ca cưng một tẹo Mĩ đã bắt di cư mới ức chứ :((
lại phải ngồi cạnh với ngồi dưới hai xiêu nhân :((

Trang ơi......em đừng lo ..... 2 thầy bu mình chỉ xa nhau về thể xác thôi mà ;;) :))

Cường Sinh là thầy Cường dạy Sinh :mrgreen:
Mình ko bị chuyển chỗ, hehe, thế là tốt, vẫn được ngồi gần con Nga với Nam là ổn, đằng nào thì bạn đang ngồi cạnh cũng ko có hứng ngồi cạnh mình thì phải :rolleyes:
Yến ơi ... ;;)

ẹ 8-} Tên Đại ca này ăn nói tởm quá!!!

Cường sinh là thầy Cường dạy môn Sinh mày ạ, trông ktra siêu bó luôn, hôm thi Sinh vào tiết Mĩ mà cũng xung phong trông hộ mày ạ:((

Mình ngồi ngay trên 1 thiên tài học thuộc là bạn Hoàn:D nhưng ko bit ko có thằng Mĩ bạn ý có chịu nhắc bài cho mình ko8-}
Mà thứ 2 này bắt đầu chuyển chỗ rồi nhể:D Hình như ai cũng đau khổ hết:)), mỗi mình mình thấy mãn nguyện vì đc xa thằng "Mĩ phẩy":))

Mày thoát khỏi nó mày sướng thế cơ à :eek: bây giờ ngồi đấy mày có người nói chuyện rồi còn gì ;;) có Trang xú ;;) tao ngồi chỗ kia chắc cũng ổn 8-| phải tội hơi hạn chế tầm nhìn 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên