10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Mọi người bây giờ đừng câu bài nữa nhé. Giang đã bị 9 điểm rồi.
Cái đường ở Tháp đôi làm mình có cảm tưởng như đang đi ở Hollywood. Công nhận là đẹp thật.
Oái,chẳng hỉu sao thấy thằng Trí câu cả đống mà vẫn được 10 còn con Giang bị 9 nhỉ?Từ trưa nay đã thấy thế rùi,lạ thiệt===>mày gây thù chuốc oán với ai thía hả Còi???

Chiều thứ 3 đi đi:D
Xem co gì hay mua luôn. Hôm nọ đi lượn rồi nhưng ít thời gian quá:D

Cái khoản gửi xe mệt lắm đấy, còn chưa kể từ trường mình đạp lên đấy có mà hộc bơ :-s thứ 3 lại có những 4 tiết :-? 45' đủ để đạp lên đi lượn 1 vòng rồi đạp về :-s

:(( tao có thù oán rì với ai bao h đâu:((

thứ 4 mình phải đi học 6h , 3h30->6h là 2 tiếng rưỡi, trừ thgian đi lại khoảng 1 tiếng là còn tiếng rưỡi, chơi cũng nhòe mọi ng` nhỉ:D:D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Hay là để thứ 4 cho thời gian thoải mái :-?
Ặc ặc,sao trường mình lại có cái thể loại bó thế ko bít!
Thứ 4 hai tiết đầu ở dưới sân trường,3 tiết cuối ở lại học!!!!!===>chuối ko còn gì để nói luôn!
Nếu đã cho nghỉ 2 tiết đầu thì cũng lắm bắt học tiết cuối rùi đi về chứ đời thủa nào người ta lại bắt học sinh ở lại học bù 1 cách bó toàn phần như thía chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! /:) 8-} :|
===========>đúng là ko thể nào hiểu nổi cái trường này!!!!
Giá trị đảo lộn hết cả,chẳng biết đường nào mà lần!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 8-}

Hôm đấy nghe bảo lớp mình có nhìu người phải đi học thêm lắm,có người thì phải về sớm===>lớp mình đấu tranh xin nghỉ đê!!!!!Cùng lắm thì học mỗi tiết cuối thôi!!!!!!!!!!!!!!!!

HK này nghỉ nhiều rồi, đấy là chuyện bất đắc dĩ của trường. May ra vướng đến tham quan thì còn nói chứ bù vào ngày thứ tư thì cũng chả có gì phải đấu tranh. Mà nghỉ nhiều nhất lớp rồi kêu gì nữa

Chuyện này sẽ xảy ra vào ngày 22-12. Lúc đấy sắp thi học kì rồi, lo mà học đi.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chuyện này sẽ xảy ra vào ngày 22-12. Lúc đấy sắp thi học kì rồi, lo mà học đi.
Ủa,sao lại 22/12,tưởng là thứ 4 tuần này chứ!:-/ Hic,nếu là hôm đấy thì đúng là phải ngồi lại học thiệt rùi!!!

To Trí:tao ko nói cho bản thân tao,chỉ thấy như thế buồn cười thôi!Thà là học 3 tiết đầu rùi 2 tiết cuối ngồi nghe,mặc dù thời gian là như nhau nhưng mà dù sao tâm trạng cũng đỡ bị mệt mỏi và bực bội hơn!(ngồi 2 tiết nghe về cái đống mình ko quan tâm thì ko mệt mới là lạ!).Còn cái chuyện tao nghỉ tiết thì tao cũng chẳng biện hộ được gì nhưng mà dù sao cũng ko cần phải nói nhau thế đâu!

Hơ, mày nghĩ tao nói thế là có ý gì à
Thế bọn mày thứ tư này đi có đi cưỡi ngựa không:D Có nên gọi đại ca đi xem đồng loại bị hành hạ không nhểy:D

:))đại ca nhìn thấy chắc đau lòng lắm:))

mà sao tự nhiên trường lại bắt 2 tiết đầu ở sân trg` làm rì thế? ko nghe nên chả hiểu rì8-}
LT ơi, post cái lịch thi HK lên đây đi:D:D

tuần trước vừa đi Vincon mà có thấy trò nào là Cưỡi ngựa đâu:-/
lên hết cái tầng 4 lạnh thấu xương thía là em mò xuống luôn
chết thế là chưa lên hết à :((
hôm qua đen thế tự nhiên H lựu đạn lại tái xuất giang hồ
kì này lựu đạn mà về thì ném lựu đạn khối đứa :|

Ờ, post cái lịch thi lên cho những đứa lười chép xem với:D

Bọn mày lười quá thể đáng ! Ít ra cũng phải như tao , chép cái lịch vào rồi học hiếc gì tính sau chứ ! (Sau 6 ngày ko onl ,mình đã thay đổi ;)) , chậc , chứng tỏ bọn này nó làm hư mình ! )
Thứ 3 (14/12) Tiết 1 : GDCD
Thứ 4 (15/12) Tiết 1 : Sử

Thứ 2 (20/12) Tiết 2 : Địa
Thứ 5 (23/12) Tiết 1 : Sinh

Thứ 2 (27/12) 13h : Văn
Thứ 3 (28/12) 13h30 : Anh
Thứ 4 (29/12) 13h : Lý + Hóa
Thứ 5 (30/12) 13h : Toán

:((ngày này tuần sau là cả Hội đang ngồi trong lớp thi GDCD rùi à??? Đc mỗi cái vào tiết Địa>>> khỏe re:D:D
Thứ 4 thi sử cũng nhòe vì vào đúng tiết Toán:D
Địa với Sinh thì chết roài vì thi đúng vào h Mĩ:((

Mà thứ 4 này có đi Vincom ko mọi ng`?? Ai đi xe máy đc thì đèo chứ đạp xe thì.... Nhưng chắc ko đủ xe nhỉ:(

Mĩ chỉ trông giờ Anh là khó thôi còn mấy giờ kia thì BT ! Tất nhiên bọn mày ko thể quay cóp rì được, nhưng hỏi bài thì mái thoải mà !
Với cả , ngày mai đứa nào chép đủ Địa mang cho tao mượn , tao chép thiếu bài của 2 ngày , một cách tiết trước và một là tiết trước nữa nữa.
Lượng ko biết mai có chấm vở ko nhỉ, cách đây mấy hôm tao định chép lại cho ông ý biết mặt nhưng mà ngại quá :((! Mà mình thì có phải lười biếng gì hơn chúng nó đâu mà quả báo thế nhỉ, bực cả mình!
Từ bây rờ chắc đau khổ rồi ,Lý có cái rì suất điện động , rồi hiệu điện thế rì đấy trong trong ngoài ngoài nhức hết cả đầu !
Mà bao rờ thì KT 1 tiết Văn ý nhỉ???

Mấy đứa chịu khó đi học Quyến đi. Tao bảo ông ý từ ngày mai ôn cho. Học thì hơi chán chứ ông này ôn thì khá ngon đấy
NHỚ MANG TIỀN ĐI ĐÓNG KHÔNG THÌ TAO G.......I......Ế......T........ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
To Trí:tao cũng chẳng có ý bảo mày nói gì đâu,chẳng qua tao vít câu đấy nhưng mà quên ko bụp mấy phát mặt cười vào nên nhìn nó có vẻ nghiêm trọng thôi!!!!!!!!!!:D

Ặc,mình chép thiếu Địa cả đống==>mai phải mượn vở thằng Chim về chép mới được!!!!!!!!!!:(

Mà đi vincom thì đúng là nên đi ngày thường chứ t7,Cn thì cho dù muốn mày cũng chẳng chen chân vào mà chơi được bất cứ trò nào đâu,đông lắm!!!!!!!!!:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên