10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)).................ko ngờ đ/c Lan lại có cái khoái lạc ấy :D...............nhưng đề nghị đ/c " vui mới ko quên nhiệm vụ nhé " ;) :D

thủ nhĩn đã viết:
tiếp đến là sự xhiện của 2 tiên nữ: Thủ Lĩnh và Đ/c Xú Cùi
Vào đến nhà là 2 nàng tiên thảo hiền đã lôi ngay nồi niêu xoong chảo ra nấu nướng, rất chi là chu đáo, điêu luyện, làm cho "ng` trần mắt tục" như Thắng phải "ngước nhìn"
Sau đó, các tên mọi rợ bắt đầu đến định phá thành quả của 2 nàng tiên, tiên nữ Xú, do đc sự "điều khiển từ xa" của tiên nữ TLĩnh liền bay ra (nhờ phản lực ) phun cho mấy tên luồng khói độc hại của mình, làm bất tỉnh nhân sự ngay tại chỗ, chỉ còn tên Đại ca là tỉnh táo đc vì đã quen với luồng khói ấy (tiên nữ Xú đã từng có thời lầm lỡ, bị tên Đại ca cưa đổ>>>làm thiếp của hắn ) liền "đá hậu" cho tiên nữ Xú, làm nàng đập đầu vào cây bưởi nhà Thắng, bất tỉnh.
Trc tình thế ấy, tiên nữ Thủ Lĩnh liền chạy ra (vì ko biết bay như tiên nữ Xú) liền chạy ra, đấu tay đôi với tên Đại ca, tránh đứng ra phía sau kẻo bị đá hậu như Xú, liên tiếp tung ra các đòn dứt khoát, gồm cả đá, đấm, dứt tóc, bạt tai..., có lúc lại cầm ngay vào dây cương của Tên Đại ca mà xiết, "quay như quay dế" >>>chỉ trong 10' đã hạ gục tên Đại ca vốn rất Trâu bò>>>Thắng lợi càng vẻ vang hơn

Vì lòng trắc ẩn sâu sắc và lòng vị tha của mình, 2 tiên nữ (tiên nữ Xú, nhờ ngửi mùi vài củ khoai sau đó đã tỉnh dậy) đã tha cho bọn xấu ấy, vào lại nhà để cùng Thân chủ Thắng thưởng thức nốt thành quả mình vừa nấu Sau khi ăn, Thắng đã lớn bổng lên, ngay lập tức, chạy sang nhà hàng xóm gây sự và chiến thắng >>>đã đc phong làm "đại hiệp"
Buổi Đại tiệc kết thúc >>> Kết thúc có hậu
bái phục bái phục :))
lâu quá roài ko onhai để con này đổi trắng thay đen thế này đây
hôm đấy đồng chí dơi do đêm trước mải ăn đêm + bay theo dơi đực nên sáng ra sốt li bì ko kịp bay đến nhàu cùng anh em :D ko thì còn vui hơn nhiều :))

Tao bận văn ôn võ luyện nếu không thì tao đã đến làm nổ nhà thằng Thắng rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Đại Hiệp đã viết:
Nhưng hạnh phúc có lẽ là đông chí Lan Gió Đồng chí này đã đem lòng yêu tên bảo vệ nhà Thắng vốn được gọi là "Tin đen" Tin đen lúc đầu vốn ko quen đ/c Lan nên bỏ chạy nhưng ko thoát được bị Lan gọi lại rồi vuốt ve ..... Sau vài lần có vẻ như Lan đã đạt được cái mình muốn
:)) ko ngờ đây "Lan" ơi:>
Tao thì chỉ "ưng" mỗi cái iem rì màu trắng ý, cũng chả bit tên rì:x :D:D
đáng iêu ghê cơ:x :x :D

Điểm chất lượng chắc là ban đầu ai cũng đc 10, sau mỗi lần câu bài sẽ bị trừ 1 điểm, chắc hết điểm thì sẽ bị treo nick vài hôm, tuần, tháng...
ko hiểu mình đoán có đúng ko:D:D

Có đứa bên 04-07 vừa mới có điểm đã 0 rồi:))

Hé hé,hôm nay mới mò lên cái tháp đôi ở Bà Triệu......(đi với người iu :)) )
Lên tầng 4 thì xông dzô cái Kids Garden.........Ở trong đấy có 1 trò mà đảm bảo bọn lớp mình hoặc rất khoái hoặc rất sợ :)) CƯỠI NGỰA :D:D:D
Nếu ai chưa đến đấy thì đề nghị đến xem,còn ai đến rùi,thử rùi thì cũng phát biểu cảm tưởng cái nhé!!!;) (mình chưa dám chơi trò này :D)

Mọi người bây giờ đừng câu bài nữa nhé. Giang đã bị 9 điểm rồi.
Cái đường ở Tháp đôi làm mình có cảm tưởng như đang đi ở Hollywood. Công nhận là đẹp thật.

:(( Bài của mình toàn chất lượng cả mà ko hiểu sao lại đc 9:(( ko bit ai ghen ăn tức ở thế ko bit:((
Hôm nay định đi lên đấy nhưng lại ngủ quá thế là thoai luôn
đồ trên đấy nghe nói cũng khá đắt, chơi có đắt lắm ko Yến?? Hay là hôm nào lớp mình lên chơi:D <nếu ko đắt:mrgreen:>

Vincom ý hả? Xấu bỏ bố. Toàn để ý mấy gian hàng thôi:D

Ôi sao thằng Thắng lại được 11 điểm thế kia. :eek:
Ngọc ơi , làm thế nào để được 50 điểm ;;)

Cả bọn cộng điểm cho nhau đi:D

Mọi người nghe đây. Trong nội quy các bài viết không được đi ngược lại chính sách của nhà nước và đảng. VMH chúng ta không làm gì sai trái là an toàn rồi. Các đồng chí cố gắng phát huy, rồi có ngày sẽ được nhiều điểm tặng "thầy cô, bố mẹ" :D

Hoàng Hương Giang đã viết:
:(( Bài của mình toàn chất lượng cả mà ko hiểu sao lại đc 9:(( ko bit ai ghen ăn tức ở thế ko bit:((
Hôm nay định đi lên đấy nhưng lại ngủ quá thế là thoai luôn
đồ trên đấy nghe nói cũng khá đắt, chơi có đắt lắm ko Yến?? Hay là hôm nào lớp mình lên chơi:D <nếu ko đắt:mrgreen:>
Chơi thì bth thôi,cũng chỉ 2k/1 xèng giống như ở Sega thui mờ!!!
Mấy cái trò có trong Sega thì ở đấy cũng có nhưng mà dễ thương hơn nhìu mày ạ,hình yêu cực!(cái trò đập ruồi ý,nhắng lắm >_<)
Tầng 3 có trò chụp ảnh đấy,mỗi tội hơi đắt,30k cơ (tao nhìn thoáng qua thì thấy thế,chẳng bít có đúng ko nữa :D)

Mà tao thấy quần áo trong đấy có 1 vài gian hàng giá cũng khá ok,ko đắt như tao tưởng tượng!!!Nó vẫn chưa hoàn thành hết nhưng mà cũng thấy khá ổn rùi,đến khi xong thì chắc sẽ hay ho!
Mỗi tội cái việc gửi xe vẫn hơi bó 1 chút!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên