10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm qua với hôm nay là 2 cái ngày gì ko biết :(( KTra bài TV >>> nợ :-s rồi 15' Sinh :(( >>> nêu đc mỗi cái khái niêm :-s tiếp đến 1 tiết GDCD :(( mất công sáng ra ngồi học rồi chiều đến, đọc đề xong cảm giác như mình chưa học gì :((

Thế đã là gì.Lớp trưởng với bạn đây còn nói chuyện với nhau bằng tiếng anh nữa cơ.Hôm nay mình làm bài như phân í.Bị đế quốc nó dòm ngó.Khổ thế kô biết.

Hum nay, may mà KT có học bài nên cũng bịa được kha khá:D
Mong sao được nương tay :(
Nghe lời con răng dài nên chắc là sai một câu :p
Nhưng thôi, đã đi hỏi rồi thì ko nên trách :))

bà Dung dạy còn sướng hơn bà phong kiến độc tài lớp tôi Thắng ạ :D
ko quay được, bài trắc nghiệm vãi khó, lý thuyết vãi dài, mọi thứ đều vãi vãi vãi ...
năm nay lớp 11L2 có nhan nhản người ẻo vì môn GDCD đấy :D
ko sao, mình đang được 8.3 .... chưa bao giờ thảm hại đến thế ở cái môn này :))

bon chen thêm câu nữa là bà lớp tôi có quay hết vở cũng ko làm được bài vì trắc nghiệm 5 điểm vãi tởm ^^

Dương Đức Trung đã viết:
Thế đã là gì.Lớp trưởng với bạn đây còn nói chuyện với nhau bằng tiếng anh nữa cơ.Hôm nay mình làm bài như phân í.Bị đế quốc nó dòm ngó.Khổ thế kô biết.
Mày nghe thấy lần nào chưa?

Nghe lời con răng dài nên chắc là sai một câu
Úi giừi thế ra Thắng ko làm hử , Thắng ngồi chỗ "cửa ngõ" thì phải giao lưu hỏi bọn nó chứ,chỗ của tớ có hỏi được ai đâu ! Thế coi nhu là mất 2 đ rồi ! Úi trời ơi , đau khổ thật!

Có nằm mơ cũng ko nghĩ là con mụ bẩn thỉu ấy lại cho tận 5 đề:((
Chép ra bàn bài 1+ 5 thì ktra đúng đề 1, toàn bài 2:((
Câu 1 đáng ra đúng 5 câu thì làm có 3>>> 1 điểm:(
Câu 2 ko nêu cả định nghĩa tư bản>>> chắc đc 1 điểm:((
Câu 3 bịa hoàn toàn>>>chắc cũng chỉ đc 1 điểm:((
3 điểm GDCD 1 tiết thì gỡ kiểu rì:(( :((

chả bù cho tao, thuộc + hiểu "sâu sắc" bài 2 thì ko trúng
ko học gì,ko hiểu gi bài 1 thì trúng ! Ngồi tính chi li như mày, tao gỡ đến sang năm chưa hết !

Khổ thân bọn này nhểy:D. Tao chép tất ra bàn, trúng tủ hết lun:D

Thằng điên..thế mà ko nhắc tao:((
Tao mà 2 với 3 là mày xơi đủ nhớ:((

Nhắc thái quái nào được. Tại mày không ghi hết ra bàn cơ

Thắng Tri~ gian manh quá đấy !Cầu cho mày ko được điểm cao hơn tao :((
Mà mrGiang bảo là tuần tới chấm vở Hình với vở Lượng hay với vở Đại ý nhể?

Híc, làm thía thôi chứ biết thế nào. Điểm con đấy chấm bố ai biết được

Tao nhớ Mr Giang chỉ bảo chấm vở bài tập Hình thui mà,lấy đâu ra đại với lượng nữa thía???
Chẹp,bài GD của mình làm cũng phọt phà phọt phẹt!Phần tao chép ra bàn thì ko trúng,phần tao ko chép thì trúng.........cũng may còn có Nga Linh...nhưng mà cũng ko hiểu mình sẽ đươc bao nhiêu điểm đây.Bà này ghét tao lắm,toàn cho 7 thôi.......:(

Hoàng Hương Giang đã viết:
7 đã tốt
Tao còn đang mong đc 5 đây
Ý tao bảo là từ xưa đến nay,à ko,từ năm trước đến nay cứ hễ cả lớp được 9,10 thì thể nào tao cũng bị 7!Lên bảng kiểm tra cũng thía,kể cả có học bài rùi thì cũng bít chắc là thể nào mình cũng chỉ được 7 thôi cho nên đừng mất công hi vọng làm dek gì......"vì cô chấm điểm ko phải chỉ xem các em có thuộc bài hay ko mà còn chấm cả thái độ học tập nữa!!!" ==>nói thế thì thà nói thẳng toẹt ra là cô ko thích thái độ của em nên cô cho em 7 đi còn hơn!!!!!!!!!!!

Hôm nay may quá ko chấm vở BT Đại, cũng ko ktra thuộc thơ nhỉ:D
Đến tận bi h vẫn thấy buồn về bài GDCD:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên