10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Hẹ hẹ, Xú muôi muồi bây giờ thành cái máy phun nước hoa hoặc khí thải à :)) Lại còn chuyển sang chế độ hơi độc, nghe chẳng khác gì cái điều hòa :))
Hừm, nói về Salem thì tao hát hơi ổn nhé, đại ca khen rồi đấy :D

"Vì sao mày làm đại ca sướng mà đại ca làm mày mệt":))

Hi hi. Mấy hôm nay đại ca có vẻ người lớn lắm nhá :D Dậy thì rồi đây

Đại ca bực cái gì à?:(
Mấy đứa đi kiếm cái gì cho đại ca giải sầu cái đi:(

Trĩ đã viết:
"Vì sao mày làm đại ca sướng mà đại ca làm mày mệt"
[-( bọn mày tởm quá rồi đấy... đừng có đem mấy cái đồi trụy lên chỗ học đường trong sáng chớ [-x
thôi bu nó ạ... thầy cũng bị bọn mất dạy nó trêu chuyện phản lực mà bất lực có biết làm j` đâub-)
bọn mày định hôm sinh nhật Thắng nhàu thế nào cho vui chứ nhể??? =P~ Thắng định thế nào đây ??? :)

đề nghị làm gi` thì làm kô đc để Phan phản lực tấn công đấy . (tránh sự tấn công của Phan pl , mọi ng` nên làm sn T' ở chỗ bò tùng xẻo , PPL kô thích chỗ đấy đâu)

"tham ra " là sao ? lãnh đạo dạy thế thì các chiến sĩ sao có trình độ đc
bây h chiến đấu kô = máu mà = đầu :))

Việt gian kia,mày là hay trêu đồng chí Nga dylan trung thành với Đảng với CM lắm đấy ! Tao sẽ ko đồng ý cho mày vào VM hội đâu ! Đồ Việt Gian
Ngày mai bọn mày xiem thế nào thay chố con Phan pl đê ! Hôm nay tao thấy ĐC bỏ nó đi chơi rồi đấy , ĐC chán Phản lực rồi thì phẻ!

:))
may` tưởng tao ngu như may` tưởng a`?
Nói thê' la` để nhấn mạnh thoai:D

Thủ Lĩnh rì mà chậm hiểu thế ! Lúc đầu toa post là "sẽ ko cho" nhưng tự thấy qua mặt TL (nghe giống Mĩ vật) nên mới đổi thành "ko đồng ý " còn rì !

sao lại kô cho , em giúp thủ lĩnh thôi mà , đóng góp ý kiến để VM phát triển , còn con dơi kia mai đến lớp bẻ răng

Xin khai báo lý lịch:Nguyễn Tuấn Anh .
Đã có chiến tích và 1 lý lịch trong sạch.Tôi xin tình nguyện tham gia vào Tổ chức của Đại Ca. Đại Ca muôn năm !

Bẻ răng dơi bán đi đeo làm bùa đắt chẳng kém ngà voi ý nhey ???
Mỗi tội là phải qua công đoạn tẩy trắng :p
Đề nghị bây giớ các đồng chí gọi ĐC Nga là Lan nhé ( Đi lan ) Gọi là Nga đồng chí ý ko đồng ý nữa rồi, nhey Vương Quỳnh Đi Lan :D
Thằng Thành nộp vợ đi, đại ca ko thích thì nộp cho cố vấn cũng được :D

Em là Chim hôm nay xin thề theo ĐC và CT để phục vụ cho đảng ta càng thêm vững mạnh.

Hề hề, quên mình ngày càng đông, thía này thì topic lớp mình là nhất:))

Được gần năm rưỡi mà topic đã có 135 trang. Hết năm 12 thì lớp mình chắc sẽ có 300 trang, phá sâu các kỉ lục từ trước tới nay.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên