10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Điên mà tao hầm hè Đại ca, tao liếc đấy chứ:D
Rồi mày sẽ bị thất sủng sớm thôi, lúc mày xuống bọn tao sẽ dìm chết

Úi theo như Phan phản lực thì tình hình gay go ,Fat à Phét nó cũng hay quay ra nhìn Khanh (hay PPL tao cũng ko biết nữa :mrgreen:)!!!
Hôm nay thằng Thành tỏ ý muốn gia nhập Đồng Chí hội của chúng ta ! Các đồng chí tính sao tôi là tôi vẫn nghi nó VG lắm :))

Bướm đã viết:
Tháng sau con Giang chuẩn bị đi mà có khi tình hình mà như thằng Tri~ nói là mai đã đến lượt con Giang C rồi đấy !
Bọn mày nghĩ Thủ lĩnh là ai mà dám nói thía hả con BƯỚM??:))

Tao vẫn còn nghi ngờ thằng Thành lắm, chắc phải cho thử thách vài tháng thì mới đồng ý, các ĐC nhẩy:D:D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thôi, lấy con Yến làm gì. Việt Nam mình không thể lùn mãi được, phải để thế hệ con cháu nó cao to cho nó có dáng lãnh đạo
Bạn ý tên là cái gì Linh thía?
Thằng chóa Trí!!!!!
Đã thía sau này tao lấy chồng cao hơn 1m80 nhá,để con tao sau này cao hơn con mày==>lúc đấy tao sẽ ngồi chim lợn cho mày chít thì thui!!!!!!
(haha,chẳng bít lầy chồng cao thía rồi về để làm gì nhỉ???Cưỡi lên cổ ngắm phố phường chăng:)) )

Phan Huyền Trang đã viết:
chẹp,bon mày làm tao điên luôn :))
bướm đêm đã viết:
Úi , thế là ngược,Đại ca mới là "thầy ",dáng mày hợp với mẹ (mẹ Đốp ý ) hơn cơ mà Tri~ kia ,đừng làm người ngoài hiểu nhầm Đại ca khanh chứ ~!~ Nhìn kia kìa ĐC đã có Phan Phản Lực một cánh tay "đắc lực" ruồi !
muốn thành dơi què ko con kia
chuyện là thế này.. dạo này hay thấy bạn Huy fat bạn í quay ra nhìn Đại ca suốt... hình như thẳng Trí nó có tình í với Huy fat hay sao mà cứ quay xuống hầm hè đại ca. tao thì là bề tôi trung thành của Đại ca, như chúng mày thôi :D nên ngồi sát lại bảo vệ mà hehe
chuyện thầy bu tao bạo gan đùa chứ tao thì sao đủ trình:biggrin:
Há há há :)) Huy fat và Đại Ca à??:))
Được được,mai tao phải đi tra hỏi thằng Fat mới được!!!b-)
Lại còn bạn Trí nữa chứ!:)) Ko bít có phải bị thằng Long sex giở trò nhiều quá thành ra bị lệch lạc tư tưởng ko nữa :-?

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thôi, lấy con Yến làm gì. Việt Nam mình không thể lùn mãi được, phải để thế hệ con cháu nó cao to cho nó có dáng lãnh đạo
Bạn ý tên là cái gì Linh thía?
Thằng chóa Trí!!!!!
Đã thía sau này tao lấy chồng cao hơn 1m80 nhá,để con tao sau này cao hơn con mày==>lúc đấy tao sẽ ngồi chim lợn cho mày chít thì thui!!!!!!
(haha,chẳng bít lầy chồng cao thía rồi về để làm gì nhỉ???Cưỡi lên cổ ngắm phố phường chăng:)) )
Mày có lấy phải thằng 2 mét thì cái lùn của mày cũng chỉ kéo con mày xuống 1 mét mốt thôi. Mà thằng điên nào cao đi lấy mày. Ngoài đường lại bị kêu là bố con

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
bướm đêm đã viết:
Úi , thế là ngược,Đại ca mới là "thầy ",dáng mày hợp với mẹ (mẹ Đốp ý ) hơn cơ mà Tri~ kia ,đừng làm người ngoài hiểu nhầm Đại ca khanh chứ ~!~ Nhìn kia kìa ĐC đã có Phan Phản Lực một cánh tay "đắc lực" ruồi !
chuyện là thế này.. dạo này hay thấy bạn Huy fat bạn í quay ra nhìn Đại ca suốt... hình như thẳng Trí nó có tình í với Huy fat hay sao mà cứ quay xuống hầm hè đại ca. tao thì là bề tôi trung thành của Đại ca, như chúng mày thôi :D nên ngồi sát lại bảo vệ mà hehe
Lại còn bạn Trí nữa chứ!:)) Ko bít có phải bị thằng Long sex giở trò nhiều quá thành ra bị lệch lạc tư tưởng ko nữa :-?
Con Xú nó đánh lạc hướng bọn mày đấy, tao để ý đại ca cơ mà

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Hôm nay thằng Thành tỏ ý muốn gia nhập Đồng Chí hội của chúng ta ! Các đồng chí tính sao tôi là tôi vẫn nghi nó VG lắm :))

Ko biết các đồng chí thế nào chứ tôi là tôi vẫn giữ nguyên lập trường nó là VG :mrgreen: Để thử thách, hôm nay các đồng chí trong ĐCH ở mặt trận số 1 đã quyết định bắt nó cống vợ cho Đại ca B-) nhưng xem ra nó vẫn chưa giác ngộ lý tưởng Cách Mạng, tỏ vẻ ko đồng ý [-x vì lý do đó tôi đề nghị chưa xác nhập vội mà phải cho đi cải tạo một vài năm rồi tính sau :-? Xin hết =D>

Đúng là cái thằng dở hơi. Nó phải biết lý tưởng là trên hết chứ. Cho Đại ca ân ái vợ nó vài lần có sao đâu. Các biện pháp bảo vệ có đủ mà :(

Thôi tao thấy đại ca đang cần mày sưởi ấm hơn đấy Trí ạ, ko nên bắt con TP nhỏ thó như thế đi phục vụ đại ca ko đẹp đôi tí nào :D
Đông đến rồi mà .... ;;)
Tình hình là lạnh quá dơi phải ngủ đông thì ko liên lạc được với các vùng sâu xa à :rolleyes:

0, nhiệm vụ này để con Xú. Chúng ta phải nghiên cứu sao cho hơi của con Xú không còn khả năng tác động lên các thế bào khứu giác của đại ca nữa. Sau đó, trong khi đại ca ân ái với con Thanh phương thì con Xú sẽ ngồi ngoài và thả bong bóng khí. Hơi ấm sẽ được tỏa đều chứ tao làm thì chỉ được 1 mặt thôi:(

mọi người tởm nhất có thể roài đấy :))
Dừng ở đây thoai :((

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
bướm đêm đã viết:

Thôi nhé, xin Yến đấy ..... b-)

he thôi là thôi thế nào hở đại ca
bọn đàn em thì lao tâm khổ tứ nghĩ ra đủ cách để đại ca được sướng :)) thế mà đại ca nỡ..... chẹp
đại ca em có í kiến thế này đại ca đừng lăng nhăng gái gú nhiều, biện pháp bảo vệ của thèng Trí có an toàn quái đâu ==> nhìn nó thì biết :))

Thầy nó về cho lợn ăn đê...............cho bu nó nhờ :D
Cứ toang toác toang toác trên này, ko ra làm sao cả ;;)

Con Xú kia, tưởng Đại ca ở gần mày là an toàn à? Đại ca nhớ đi khám phổi định kì nhé

Khiếp , chủ đề "làm thế nào để đại ca được sướng" :mrgreen: kéo dài mấy trang lận. :))
he he :mrgreen:
Đại ca thấy bọn đàn em có ngoan ko cơ chứ. ;;)

Trĩ đã viết:
0, nhiệm vụ này để con Xú. Chúng ta phải nghiên cứu sao cho hơi của con Xú không còn khả năng tác động lên các thế bào khứu giác của đại ca nữa. Sau đó, trong khi đại ca ân ái với con Thanh phương thì con Xú sẽ ngồi ngoài và thả bong bóng khí. Hơi ấm sẽ được tỏa đều chứ tao làm thì chỉ được 1 mặt thôi
:)) Thèng điên:)) :))

Mày tưởng con Xú sẽ chịu ngồi ngoài để nhìn à?? Có khi lại đi chuẩn bị axit cho con TP, hay chuyển "hơi ấm" sang "chế độ" HƠI ĐỘC ý chứ:mrgreen: :)) >>> lúc nào Đại ca ko thấy hơi ấm tỏa đều, "mùi thơm dịu mát" trong phòng thì nhớ phải cẩn thận nhé:)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên