10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau 1 ngày mà mọi người nói nhiều quá. Lớp mình đúng là lắm mồm thật. Các đồng chí nói nhiều thế này thì VG nghe hết được chuyện thì chết.

Ai bảo với mày lớp trưởng là trai chưa vợ???????Nếu mà chưa vợ thì đã chẳng thèm lén lút đâu! Chính vì có vợ rùi nên mới thậm thà thậm thụt thế chứ
Vợ hụt đấy chính là Yến.

E hèm, em cũng vừa biết được lớp trưởng đang thậm thụt với ai rồi ạ. 1 bẹn gái đang què học lớp anh 2 ;;)

Trí đã viết:
Đại ca thích ăn đùi lợn, sườn bò, ngẩu pín trâu, tất cả đều phải còn tươi không được nấu cho thịt nó ngọt
:)) Mày ko phải suy bụng mình ra bụng ng`
Đại ca ko ăn ít như may` tưởng đâu:mrgreen: Trâu bò lợn gà rì cũng nguyên con hết, ko có chia thành mẩu sườn, mẩu đùi, mẩu ngẩ* đâu:)), ăn chả bõ dính răng

Ngẩu pín tuy ít nhưng bổ lắm. Mỗi ngày đại ca cứ làm ngót độ trăm cái thì cứ gọi là....

:)) thèng tởm!!!
Đại ca mà bit thì mày lĩnh đủ!!! Mà mấy hôm nay hình như đang bàn về chuyện của ĐC Nam đúng ko ? có ng` iu à? Mấy hôm lên nhưng ngại đọc bài>>> ko hiểu8-} :))

Trăm cái rì đấy Tri~ ! Ai bảo là đại ca Khanh của mày ăn tươi nuốt sống thế , đại ca ăn ý là chỉ ăn thịt phải lọc bỏ mỡ ra , bọn mày không thấy đại ca bẩu
KĐC đã viết:
...........mỡ lợn.........nghe đã thấy tởm
Đại ca ko thích ăn mỡ

Đại ca thix ăn Bì lợn:))
Thèng Thành phen này chit:)) Thèng Bì lợn

Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) thèng tởm!!!
Đại ca mà bit thì mày lĩnh đủ!!! Mà mấy hôm nay hình như đang bàn về chuyện của ĐC Nam đúng ko ? có ng` iu à? Mấy hôm lên nhưng ngại đọc bài>>> ko hiểu8-} :))
Có nhưng giấu giếm không chịu khai, mày bắt nó khai đi

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Dơi là thích ăn mỡ lắm, với lại chẳng gì thì một thời ..... :D nên cho nhau 5 lạng mỡ lợn chắc ko có vấn đề gì đâu Nam nhey :D
Khéo con Dơi lớp mình lại là vợ ngoài giá thú của lớp trưởng ấy chứ! b-) :-?
2 người này giấu diếm kỹ lắm,ai mà bít được thía nào:)):))

To lớp trưởng:lẽ ra ông đã có diễm phúc được làm chồng sơ cua của tôi nhưng mà tại vì nộp hồ sơ dự tuyển muộn nên phải chịu thôi!:)) Nên gọi tôi là vợ hụt cũng được...Nhưng mờ ở đây đang nói đến vợ thật của ông cơ:D

To Trí:thằng này,sao lại gọi bạn ý là "1 bẹn gái đang què học lớp A2" ?Người ta xinh xắn dễ thương,có tên có họ đàng hoàng mà!Đừng bảo nó què,nghe mất thẩm mỹ lắm!!! [-x [-( (đang bị chấn thương thôi:D)

Yến linh tinh nhờ, mai đến xử ra khỏi Đảng vì tội chống đối TBT. Vợ thật còn chưa có đã nói đến vợ ngoài giá thú.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Yến linh tinh nhờ, mai đến xử ra khỏi Đảng vì tội chống đối TBT. Vợ thật còn chưa có đã nói đến vợ ngoài giá thú.
Hehe,em nào dám,bác nóng tính quá :D
Em nghĩ mấy bẹn chức cao ko nỡ khai trừ em ra khỏi Đảng đâu ạ!!!:) Em đang làm việc thiện cho xã hội mà! (tố cáo những hành vi bất hợp pháp,lén lút..nhưng mờ theo chiều hướng xây dựng chứ ko theo kiểu VG :D)
Ai mà tin được là lớp trưởng chưa có vợ cơ chứ........Xì /:) :p b-)

Thôi, lấy con Yến làm gì. Việt Nam mình không thể lùn mãi được, phải để thế hệ con cháu nó cao to cho nó có dáng lãnh đạo
Bạn ý tên là cái gì Linh thía?

Cho TBT nở mũi phát, nghe TP bảo hồi lớp 9 có bạn HN lớp 9d nổi tiếng đẹp trai bên trường GV đấy :mrgreen:

Chả cần thời gian, đại ca ân ái với nó thì bố của nhan sắc cũng tàn phai

Trĩ dạo này ăn nói ...........đừng để người khác đánh giá ;;)

Dạ, đại ca chỉ bảo gì em ạ:D
Đại ca cứ tự nhiên đi, lần sau em không nói chuyện này ở chỗ public nữa đâu ạ:D

hẹ thèng trí ăn nói cẩn thận nhá ;;) đại ca bây h là bu nhà tao, tao là thầy nó của đại ca :)) mày mới ti toe về chỗ mới an phận đê rồi bu nó của tao chia ngẩu pín cho mà ăn :))
cả h cứ quay xuống đòi nhiễu quá....

Đại ca cho nó ăn ít thôi, con xú ăn nhiều sau nó lại không ăn nữa mà cầm chơi đấy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên