10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị các đồng chí đề cao cảnh giác. Tình hình bây giờ là chúng ta đang bị thập diện mai phục ở tất cả các mặt trận :-$

Hôm nay buồn ngủ quá nên đến lớp cũng chẳng thấy vui gì cả :(
Đã thế việc gì làm cũng bị dở dang :(

Hôm nay Lex chơi hẳn mấy bài:)), "Băng nhạc chẳng đc ai iêu thích" thì cứ tua đi tua lại mãi......CHÁN:(
Chắc mai tình hình cũng thía nhỉ, phải đi mua cái rì mang ra mặt trận măm măm:D:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
Hôm nay Lex chơi hẳn mấy bài:)), "Băng nhạc chẳng đc ai iêu thích" thì cứ tua đi tua lại mãi......CHÁN:(
Chắc mai tình hình cũng thía nhỉ, phải đi mua cái rì mang ra mặt trận măm măm:D:D
ủa,nó hát những bài gì mà chán hả mày?Tao chỉ sợ ngày mai có muốn câu cũng chẳng câu được ý chứ!Toàn mấy người rắn mặt chết được!Mà mai liệu Mỹ có tha,ko ném bom mà để cho chúng ta toàn mạng để mà "let's sing" ko nhỉ? :-? 8-| :-s :-/ b-) /:)

To lớp trưởng:dạo này lớp trưởng có vẻ lãng mạn nhẩy,đổi cả chữ ký rùi cơ đấy!
Tớ là tớ nghi lắm đấy,bi h thấy lớp trưởng cư xử có vẻ "khác khác" với 1 bạn nữ đáng yêu mà bọn tớ bít====>đáng ngờ,đáng ngờ!==>thế là ko được roài,đồng chí đồng đội với nhau mà lại đi giấu diếm[-(

bạn nữ ấy có là đồng chí của chúng ta ko ;;), có thì hay quá, chỉ sợ gián điệp :D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
To lớp trưởng:dạo này lớp trưởng có vẻ lãng mạn nhẩy,đổi cả chữ ký rùi cơ đấy!
Tớ là tớ nghi lắm đấy,bi h thấy lớp trưởng cư xử có vẻ "khác khác" với 1 bạn nữ đáng yêu mà bọn tớ bít====>đáng ngờ,đáng ngờ!==>thế là ko được roài,đồng chí đồng đội với nhau mà lại đi giấu diếm[-(
Hình như bạn đấy là Nguyễn Ngọc Yến học lớp 11H2 :)). Mà khác khác là thế nào. Lúc nào mà chả tốt với mọi người.

:)) Hẹ hẹ, Yến cứng họng :p
NHưng ko đánh lạc hướng được đâu nhé, đồng đội của đồng chí chứ có phải .... chó đâu mà bị lừa dễ thế đâu ( sorry mọi người nếu hơi thô ) :))
Ai thế Yến??? ;;)

E hèm, đồng chí Nam khai đê nhé. Gái mú trong quân đội là không có được đâu

hôm nay hát 5 tiết còn mệt hơn cả học các đồng chí ạ :)
còn chuyện của đồng chí Nam thì ai cũng biết là ai đấy roài còn rì :D
được nghỉ mấy ngày các đồng chí đã có kế hoạch j` để nhàu chưa :biggrin:

Mai đi Rose Tower. Ngày kia chắc đi 20/11.
Các đồng chí CL quá, cứ đi vào chuyện riêng của TBT.

Đồng chí kia biết bay hả?
Chiều mai bóng rổ.
Lại quên sáng mai mấy giờ rồi

Tình hình là hum nay 5 tiết thì 4 tiết chúng ta ca hát tưng bừng, dốc dáp dồi bốp biếc đủ cả
Ms Hạt và Ms Us có vẻ rất sướng :D

này, cái thi đi giao lưu văn hóa là mấy h đấy , thi ở đâu, hội lớp mình hẹn nhau ở đấy luôn hả :D

Khổ quá, Hương quê thì biết cái gì. Đây là chương trình đi Mĩ ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên