10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lê Khanh đã viết:
bạn nữ ấy có là đồng chí của chúng ta ko ;;), có thì hay quá, chỉ sợ gián điệp :D
Chẹp,bạn nữ ấy ko phải đồng chí của chúng ta nhưng cũng ko phải gián điệp!Bạn ý là người ngoài:D:D:D (thế là đủ bít ko phải trong lớp mình rùi==>lớp trưởng còn nói gì được iem ko nào??:)):)) )==>cứng họng là cứng họng thế nào!!! ;)
À này,cái câu "nếu Missy làm CN thì hay" là sao hả lớp trưởng?Biệt danh mới quá,em chưa được cập nhật!!!!!!!!! :-s

To Thắng đú:ai lại hỏi thô thía,chuyện tóc dài quá ass ý:D:D:)):))

Nhưng Yến ơi, Yến không nhận thấy dạo này tớ cư xử "khác khác" với Yến à. Sao Yến lại nỡ nói thế :((

Hôm nay có mỗi tớ đi bảo vệ ĐẠI CA. Mọi người chẳng đi gì cả

thôi đê............ai lại khoe công thía ............đại ca cũng đã thưởng cho chú roai` còn gie` :))
Thế " đồng chí " ấy là cái bạn mà hôm An hỏi hả :D

chẳng hiểu mọi ng` nói gi` , phải chú thích trc khi dùng ký hiệu chứ

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Nhưng Yến ơi, Yến không nhận thấy dạo này tớ cư xử "khác khác" với Yến à. Sao Yến lại nỡ nói thế :((

Hôm nay có mỗi tớ đi bảo vệ ĐẠI CA. Mọi người chẳng đi gì cả
Vâng,em xin công nhận là dạo này lớp trưởng có cư xử "khác khác" với em thật :> ...nhưng mờ là theo chiều hướng hăm dọa,đe nẹt để ngăn em ko tiết lộ bất cứ chuyện gì ra:( :-&..........Em thì cũng muốn được sống yên ổn nên mong lớp trưởng cứ cư xử với em bth là được rồi ạ :) 0:) ...........Em xin đội ơn lớp trưởng!!! :*

Khiếp quá , cứ như lớp trưởng là ngọc hoàng ko bằng. :mrgreen: Tớ đề nghị những bạn nào biết chuyện gì hay ho thì phải san sẻ cho bà con . Ko nên giấu giếm thậm thụt với nhau , thế là ko tốt . :nono:
he he , Yến ơi , mày mà ko nói ra bí mật đấy thì mới gọi là ko sống yên ổn trong lớp. :mrgreen: Số người muốn biết bí mật nhiều lắm. :mrgreen: Mày mà ko mở mồm thì... >:) >:)

Con Yến kia, mày mà không nói tao sẽ chỉ tọa độ của mày cho Mĩ ném bom đấy:D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thằng chóa!Thế hóa ra mày cũng là VG à?Chẹp,hóa ra mày là gián điệp 2 mang!!!!!!!!!!!! b-) /:)

To Thắng:mày nói chí phải :D =D> :)>-

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Thằng chóa!Thế hóa ra mày cũng là VG à?Chẹp,hóa ra mày là gián điệp 2 mang!!!!!!!!!!!! b-) /:)

Mày phải phục vụ cho lý tưởng của xã hội chủ nghĩa hiểu chưa. Mày không được che giấu những hành động đi lại thuần phong mĩ tục. Trai chưa vợ, gái chưa chồng không được lét lút như thía. Mày mà che giấu thía thì mày mới là VG [-(

Nguyen Ngoc Yen đã viết:

Mày phải phục vụ cho lý tưởng của xã hội chủ nghĩa hiểu chưa. Mày không được che giấu những hành động đi lại thuần phong mĩ tục. Trai chưa vợ, gái chưa chồng không được lét lút như thía. Mày mà che giấu thía thì mày mới là VG [-(
Ai bảo với mày lớp trưởng là trai chưa vợ???????Nếu mà chưa vợ thì đã chẳng thèm lén lút đâu!B-) Chính vì có vợ rùi nên mới thậm thà thậm thụt thế chứ :))

Thế thì mày phải khai nhanh hiểu chưa. thật là ô uế thanh danh của đảng viên nhà nước XHCN

Tao sợ bị "xử đẹp" lắm!Lỡ may lớp trưởng khai trừ tao khỏi Đảng thì sao????????(Him có được phép làm thế ko ý nhỉ?Thủ lĩnh ơi,trả lời em đi!Sao ko thấy ai mở lời bảo vệ or thương xót cho cái thân phận bé nhỏ này của mình nhỉ?:(:(:)(( )

Thủ lĩnh chắc chắn sẽ bảo vệ mày, cứ nói đi.
Đồng chí nam không được che giấu hành động không trong sáng của mình nếu không đông chí sẽ bị phạt 2 cái lốp xe đạp và 1 miếng thịt lợn

2 cái lốp xe đạp với 1 miếng thịt lợn hả?Ít quá TrI~ ạ, thêm 5 lạng mỡ lợn nữa đi , tình hình là dầu ăn đắt đỏ,dùng mỡ lợn ý :mrgreen:

Dơi là thích ăn mỡ lắm, với lại chẳng gì thì một thời ..... :D nên cho nhau 5 lạng mỡ lợn chắc ko có vấn đề gì đâu Nam nhey :D

:))...........mỡ lợn.........nghe đã thấy tởm :))
Đại ca ko thích ăn mỡ :))

Thắng nói nghe gian manh quá đấy ! Tại hôm trước xem cái phim gì nói về thời bao cấp thấy có chuyện phân phát mỡ lợn thuôi chứ mỡ lợn thì ăn thế nào được!
Thế Khanh đại ca thích ăn cái gì để sai bọn nó phục vụ ?

Đại ca thích ăn đùi lợn, sườn bò, ngẩu pín trâu, tất cả đều phải còn tươi không được nấu cho thịt nó ngọt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên