10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẹp! Bọn mày nhanh chân hơn tao tưởng :))
Dù sao cũng làm phát đơn cho nó hợp lệ quy củ
Họ và tên: Nguyễn Phượng Thủy
Ngày sinh: 1.3.1989
Chức vụ muốn làm: càng quản lí +quát tháo nhiều thì càng tốt :D ! Đề nghị : chức gì to gần bằng thủ lĩnh:D
Đóng góp : sẽ trung thành đến giây phút cuối cùng ! QUYẾT TỬ CHO TỔ QUỐC QUYẾT SINH!

Ah ! Tớ có ý kiến thế này đồng chí thủ lĩnh cần gan dạ hơn ! Ai lại để tớ vừa dọa một phát mà đã cong đuôi chạy đi thay Avatar! :mrgreen:
Còn đồng chí Tri~ : sao đồng chí chả kiên định gì cả thế ! Thủ lĩnh cho làm tạp vụ thì cũng phải nghe chứ !
Đồng chí "Đại ca" : sao đồng chí không đăng kí, đồng chí cũng là một phần linh hồn của Đồng minh hội cơ mà!
Đấy tớ là tớ có ý kiến ý cọt thế đấy ! Nếu tớ có rì sai các đồng chí cứ đóng góp ! Tớ sẽ sửa chứa khuyết điểm!

Thể theo ý kiến của Thủ Lĩnh, tớ xin làm TBT Đồng chí Hội (Tên TA là Fellowship Organization)

Sau đây là cương lĩnh hoạt động:

FO thành lập ngày 13/11/2004. Thủ lĩnh: HHG. Đại ca: NLK. TBT: ĐHN.
Để cho thuận tiện, các bạn không dùng tên thật, chúng ta sẽ xưng hô đồng chí hoặc một tên khác (tùy chọn) để VG không phát hiện.
Tạo hóa đã ban cho chúng ta quyền được sống. Nhưng không, Giặc đã cướp các quyền thiêng liêng đó của chúng ta. Chúng ta thà hy sinh tất cả chứ không để bị chà đạp Vì vậy mục đích của hội là: Chống chủ nghĩa Phạm Văn Mách, chống VG, Giúp các Đồng chí các kĩ năng cơ bản để có thể sống thoải mái trên đất Mỹ.

Các Đồng chí có ý kiến gì không, xin giơ tay. Nếu không thì chúng ta cùng kí tên.

Gọi tôi là Duke nhé các bẹn :))
Hẹ hẹ, con dơi cứ bon chen lanh chanh, cho nó đi làm "bồ câu đưa thư" là hợp đấy thủ lĩnh ạ :))
À quên, cho tôi kí tên với :))

Chẳng hiểu vì sao lúc nãy profile bên trái của TBT lại màu xanh. Chắc là do để status Chống chủ nghĩa đế quốc.

Đống ý để bạn Dơi làm "bồ câu đưa thư". Bạn Dơi nên ý thức được trách nhiệm của mình trong cuộc chiến 1 mất một còn. Sự sống còn của Tổ chức phụ thuộc vào tin tức Đồng chí Dơi đưa cho các thành viên.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây không phải chỗ để đú ,Đồng minh hội như thế mà dám hỗn nhé !!! Lại còn bày đắt Duke ! Thủ Lĩnh/ Đại ca đã phong cho chưa mà đòi to còi nào :))
Thủ Lĩnh ơi đòi tiền bản quyền mấy câu đtdd đi! Đồng chí lớp trưởng mặt trận Mi~ (cánh tay phải cúa Mi~ :))) lấy làm chữ kí kìa !

Ti toe, đã là bí danh thì càng "bí" càng hay :)) Duke là ổn rùi :))
Còn thì ko được cãi cố vấn đảng nghe chửa :))
Đề nghị đồng chí Nam ko viết tắt nhiều vì chất xám của chúng ta nên để dành vào việc bàn mưu tính kế hơn là luận chữ :D

Đây , đây ............hôm nay đại ca mới onnhai :))
Trước hết , xin thay mặt cho toàn thể đồng bào cả nước, cám ơn tất cả các đồng chí đã dũng cảm đứng lên chống VG, chống Mỹ, mà đến ta đây đôi khi còn bó..... b-) , cám ơn , cám ơn, xin chân thành cám ơn :)>-
Ta cũng xin tự nạp danh
Tên : Nguyễn Lê Khanh
Ngày sinh: 13/10/1988 ( tiếc wa'..........giá như FO mình thành lập sớm hơn thì có phải ta và thủ lĩnh đã được tổ chức đại tiệc mừng thọ roài ko .... :(( ....thủ lĩnh nhảy:D )
Chức vụ : ĐẠI CA
Đóng góp :Thủ lĩnh chỉ đâu , em đánh đấy, quên, em kêu quân đánh đấy :> , nhưng mà hiện h cứ từ từ vì quân của em đang gãy cổ 8-} :D

Trước mắt cứ thế đã nhảy, ta sẽ lo về nội bộ Đảng, chú nào lớ xớ, thủ lĩnh cứ bảo em, em xử luôn :-? b-)
Đảng chúng ta cũng cần phải có 1 quy tắc chung : Tên và biệt danh của THỦ LĨNH và ĐẠI CA phải viết hoa, các đồng chí nghe rõ chưa ;;)
Báo cáo tổ chức và THỦ LĨNH , em xin hết =D>

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
Đây , đây ............hôm nay đại ca mới onnhai :))
Trước hết , xin thay mặt cho toàn thể đồng bào cả nước, cám ơn tất cả các đồng chí đã dũng cảm đứng lên chống VG, chống Mỹ, mà đến ta đây đôi khi còn bó..... b-) , cám ơn , cám ơn, xin chân thành cám ơn :)>-
Ta cũng xin tự nạp danh
Tên : Nguyễn Lê Khanh
Ngày sinh: 13/10/1988 ( tiếc wa'..........giá như FO mình thành lập sớm hơn thì có phải ta và thủ lĩnh đã được tổ chức đại tiệc mừng thọ roài ko .... :(( ....thủ lĩnh nhảy:D )
Chức vụ : ĐẠI CA
Đóng góp :Thủ lĩnh chỉ đâu , em đánh đấy, quên, em kêu quân đánh đấy :> , nhưng mà hiện h cứ từ từ vì quân của em đang gãy cổ 8-} :D

Trước mắt cứ thế đã nhảy, ta sẽ lo về nội bộ Đảng, chú nào lớ xớ, thủ lĩnh cứ bảo em, em xử luôn :-? b-)
Đảng chúng ta cũng cần phải có 1 quy tắc chung : Tên và biệt danh của THỦ LĨNH và ĐẠI CA phải viết hoa, các đồng chí nghe rõ chưa ;;)
Báo cáo tổ chức và THỦ LĨNH , em xin hết =D>
Đại ca làm thủ lĩnh tinh thần đi:D

Nào Thủ Lĩnh gì cũng phải do Thủ Lĩnh Hoàng Hương Giang ban tặng chứ ! Phải biết trên biết dưới chứ ai lại cứ lanh chanh thế hả? MÀ viết THỦ LĨNH làm gì, Thủ Lĩnh thoai nhá!

Roài....thế mới bit tiếng vang của Việt Minh Hội đã vang tận đến lớp:D, lại thêm 1 đồng chí tham gia:D
Thế đồng chí có muốn có chức có quyền gì ko?? Muốn thì cứ đến nhà rồi ta tư vấn cho, đừng quên mang theo cái p***g b* nhé:mrgreen:

Hôm nay, các đồng chí bị rụng cổ hôm trc vẫn chưa liền kịp, làm cho trận bóng giữa lớp ta với liên quân Địa Pháp trở nên thê thảm: thua 0-5:(
Một số đồng chí còn bị Mĩ tấn công về tận nhà, tình trạng càng thê thảm hơn....Không bit gọi điện về rùi thì T2 có phải mời phụ huynh đến ko nữa nhỉ??? Khổ thân các đồng chí ấy quá!!!, ai bảo đào ngũ đúng hôm Mĩ ném bom. Giá mà ở lại cùng chiến đấu với anh em thì đâu đến nỗi:D:D

Chẹp,tối hôm qua,1 trong 5 nạn nhân bị Mỹ tập kích đã bị tống ra khỏi nhà,phải tạm đi lánh nạn ở nhà bạn==>Thế mới thấy câu này đúng (với Mỹ)
"Độc ác thay trúc Nam Sơn ko ghi hết tội
Nhơ bẩn thay,nước Đông Hải ko rửa sạch mùi"
Vừa độc ác vừa nhơ bẩn!!!!!!!!!![-(

À đúng rồi,còn chuyện của đồng chí Mario-tức bản thân tôi nữa chứ!
Ngày mai là hạn cuối cùng cho chuyện đưa tóc trở về màu nguyên bản rùi...Nhưng hôm nay trong túi còn có 5k,sức khỏe thì èo uột,tóc tai thì vẫn chưa phục hồi==>nếu 1 lần nữa tôi đổ đống hóa chất mang màu của bóng đêm đấy(cái này độc hơn rất nhiều so với thuốc nhuộm màu khác) lên đầu thì chắc chắn các đồng chí sẽ được thấy tôi trong bộ tóc giả (vì tóc thật rụng hết rùi:(( )
=========>what can I do?
Tôi định nhờ vả vào chút thế lực nhưng mà vẫn chưa bít liệu mình có bị chặt phăng đầu giống vụ em Lex xin HK năm trước ko=======:mad::)(:)((

Mai đến lớp chắc sẽ bị bom rải thảm, tương lai sẽ có một số đồng chí bị liên lụy như là tôi và đồng chí Tổng biên tập Hồng Nam vì tội "che giấu việt cộng"
Bó quá các đồng chí ạ :(
Mà khổ thân đồng chí Yến quá :(
Mai mà tóc đồng chí ko "nhung huyền" thì đến khổ đấy :(

Chia buồn với đồng chí bị ra khỏi nhà ngày hôm qua ! Đồng chí ấy là ai vậy ! Số đen quá!!!
Chúc các đồng chí ngày mai ra trận sống sót trở về . Các đồng chí hãy cố gắng chiến đấu,Đồng minh hội luôn ở bên à nhầm ở đằng sau ủng hộ các đồng chí !

Các bác cứ chiến đấu nhé. mai em chắc núp trong lô cốt bắn pháo thôi nên chắc không bị thương:D

Nếu TBT có chết mọi người hãy ghi nhớ ngày mất 15-11, tức là 2 ngày sau khi tự phong chức. Di chúc để lại cho bất kì ai làm TBT cũng được
À mà các Đồng chí hãy chế tạo thành công NO2 để làm vũ khí chiến đấu . Nhưng e rằng VG rất giỏi Hóa . Whatever happens, chúng ta luôn có cách.

Mai cho ngửi khí mất trí nhớ hoặc khí cuời vui đê . :))
Chắc sẽ vui lắm :))
( sắp chết đên nơi rồi còn vui :(( )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên