10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chờ đấy mà năm sau post được lắm thế ^^
chỉ có mí nhân như kiểu Trĩ sang năm đi abroad may ra lên đây flood bài thui nhể :D

Cả Khanh va` BƯớm :D
mình chỉ nhận xét thôi, ko phải câu đâu các bạn đừng giận [-o<

Bọn này, muốn câu thì nghĩ ra chủ đề mà câu nhá, đừng có nói mấy câu vớ vẩn. Đại ca tao giận đấy:D

Đại ca không phải giả vờ.
Thông báo với tất cả mọi ng là nương nương phản lực hôm qua đã ân ái với đại ca rồi nhá. Hôm nay còn thấy Xú đòi thắt lưng để quên ở nhà đại ca

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Thôi, lấy con Yến làm gì. Việt Nam mình không thể lùn mãi được, phải để thế hệ con cháu nó cao to cho nó có dáng lãnh đạo
Bạn ý tên là cái gì Linh thía?
Thằng chóa Trí!!!!!
Đã thía sau này tao lấy chồng cao hơn 1m80 nhá,để con tao sau này cao hơn con mày==>lúc đấy tao sẽ ngồi chim lợn cho mày chít thì thui!!!!!!
(haha,chẳng bít lầy chồng cao thía rồi về để làm gì nhỉ???Cưỡi lên cổ ngắm phố phường chăng:)) )
Mày có lấy phải thằng 2 mét thì cái lùn của mày cũng chỉ kéo con mày xuống 1 mét mốt thôi. Mà thằng điên nào cao đi lấy mày. Ngoài đường lại bị kêu là bố con
Haha,đấy là mày nghĩ thế thôi con ạ!!!!!!!:)):)):))
Chưa chắc đã ko thằng nào cao mà ko chịu lấy tao...:))
Mà cũng chưa chắc vì tao lùn mà con tao chỉ cao đến mét mốt :)) ........Chí ít cũng phải mét rưỡi chứ :))
Kêu là bố con cũng được,như thía thì chồng tao bị già đi còn tao sẽ trẻ hơn ===>sướng :D:D:D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Thôi, lấy con Yến làm gì. Việt Nam mình không thể lùn mãi được, phải để thế hệ con cháu nó cao to cho nó có dáng lãnh đạo
Bạn ý tên là cái gì Linh thía?
Thằng chóa Trí!!!!!
Đã thía sau này tao lấy chồng cao hơn 1m80 nhá,để con tao sau này cao hơn con mày==>lúc đấy tao sẽ ngồi chim lợn cho mày chít thì thui!!!!!!
(haha,chẳng bít lầy chồng cao thía rồi về để làm gì nhỉ???Cưỡi lên cổ ngắm phố phường chăng:)) )
Mày có lấy phải thằng 2 mét thì cái lùn của mày cũng chỉ kéo con mày xuống 1 mét mốt thôi. Mà thằng điên nào cao đi lấy mày. Ngoài đường lại bị kêu là bố con
Haha,đấy là mày nghĩ thế thôi con ạ!!!!!!!:)):)):))
Chưa chắc đã ko thằng nào cao mà ko chịu lấy tao...:))
Mà cũng chưa chắc vì tao lùn mà con tao chỉ cao đến mét mốt :)) ........Chí ít cũng phải mét rưỡi chứ :))
Kêu là bố con cũng được,như thía thì chồng tao bị già đi còn tao sẽ trẻ hơn ===>sướng :D:D:D
Mày bị ảo tưởng à :eek:
Con mày cao bằng mày là may lắm rồi.
Mà ng già thường lùn đi. Chả hiểu lúc đấy mày thành mẩu gì rồi

nói nghe đau khổ thế :))
sao ai cũng muốn cao lên trong khi tôi chỉ thích thế này thôi ^^

Chẹp ! Cứ mải cãi nhau, chả quan tâm rì đến đại ca và thủ lĩnh rì cả!
Hôm nay con thủ lĩnh rất sướng ,thoát ghi tên vào Sổ GDB , chả phải chăm như mình :)) Mà tình hình là chúng ta ko chỉ bị Mĩ ném bom mà còn bị một đế quốc khác ném bóm (chưa biết gọi tên là rì , vì "vị"này còn trẻ khả năng có lên đây là rất cao) đế quốc này đã ném bom vào cả VM lẫn VG :)) nhưng nòng cốt của ĐMH ko có rì thiệt hại :)) Tởm thế, từ đầu năm đến rờ bị KT liên tục!

Hôm nay may qua' thoát chết:)) , chắc tại ở hiền gặp lành:))
Mà hôm nay lớp mình bị ném bom 2 lần chứ, cả ktra sinh:((

Hôm qua tự nhiên hứng lên lại làm bài mới hay chứ :))
Số mình được quý nhân phù hộ :mrgreen:

kiểm tra sinh đề giống hệt lớp mình hôm 20 -11 ^^
vừa chúc mừng, thầy trò nói chiện với nhau được 20 phút ... cứ tưởng thoát nạn cuốc cùng anh í cho cả lớp một ân huệ "gỡ điểm" với bài so sánh QT, QX trong 10 phút :D

Hế hế, bọn mày không được co văn khen:)) Cả lớp có mỗi mình tao:))

hớ hớ hôm nay bị Ms Bẩn ném bom bẹp dí như con chí :((
chép ra bàn cũng chẳng ăn thua b-(
hôm vụ văn may vãi ra đã định đầu hàng roài nghĩ thế nào ngồi viết mấy dòng vào vở may thế ko thì bị mĩ ném bom hết đường về với Tổ chức với cách mạng :(
tuần sau nhiều bài phải làm lắm các đồng chí ạ
hôm nay đi chơi gặp lớp trưởng đèo bạn kia nhá... kin kin :-? có đôi có cặp hết roài :biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên