10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Trí này luôn mang tư tưởng trc khi đi phải " .. lạ ở trên đời "
Thế là lớp mình đã xuất hiện " chàng trai sệc xi ' :D :"> >>> đủ 1 đôi

Ù ! Nếu ko có gì quá tồi tệ xảy ra sắp tới thì tao thích lắm,thích lắm ! Chỉ sợ bị đại họa gì đấy kiểu như , bị sao đấy khi thi HK đến nỗi hạnh kiểm Khá !

Thôi, bi giờ cầu mong thi HK ngon lành cái đã, rồi mọi chuyện tính sau.
Oài, nghĩ đến thời gian sau khi thi học kì được chơi đã đời, lại còn chuẩn bị tết, có cả đống tiền mừng tuổi sưởng thật.
Trở về với thực tại... :((

Mai thi Sinh rùi mà chẳng bít có rút được bớt câu nào ko hay là phải học tuốt,học hết :( Chẳng hiểu mai bọn mình sẽ thía nào nữa,trông sẽ chặt hay là cũng độ bằng hôm nọ để mình còn sống sót thêm được 1 thời gian 8-|

ôi hôm nay có bạn đức anh bị mĩ ném bom này
nhưng mà VMH thì thuận buồn xuôi gió... thế là thi xong mấy môn linh tinh cũng ngon phết :) chết là chết tuần sau thi tập trung 5 môn thì 4 môn ngất ngưởng :(( biết làm thế nào với lí khi cả học kì chẳng đả động j` biết làm thế nào với Toán khi đề cương khó nhăn răng chẳng làm đc mấy, biết làm thế nào với Văn với anh đây.... chậc... rồi mình sẽ đi về đâu :(

Hôm nay làm sinh ngon phết:D
Đề, dù 4 câu nhưng cũng chả dài lắm mọi ng` nhể:D
Còn chuyện giao lưu thì đã bảo con Khanh roài, tình hình là các em 10H2 định tổ chức chung. Tớ ko thích thế, ko bit mọi ng` thế nào. Với lại vấn đề là tổ chức thì toàn phải biểu diễn các tiết mục "cây nhà lá vườn" thôi, có ai chịu ko????

Chả biết thế nào thì hơn, mình không khoái bọn hóa 2 lắm

bọn hóa 2 năm nay có vẻ năng động phết
nhưng chỉ sợ một mình mình làm thì có đúng mục hát hò có các tay trụ cột là Đại ca, , thắng,long,lex, an, thảo.... còn ngoài ra biết làm rè nửa nhể...
hay thủ lĩnh lên làm quả múa tây nguyên đi thủ lĩnh =P~

Thế thôi, liên quân với bọn ý cũng được

Bản thân cũng không thích liên quân liên tỉnh rì cả ! Nhưng mà tình thế nó đã bắt buộc thì cả làng phải theo , cũng không nghiêm trọng lắm vì thực ra phải thân mới liên quân được , đây, chả iu quý rì nhau ! Với cả nếu tổ chức thì huy động nhiều đứa , đứa nào nhất định không tham gia thì thôi kệ nó ! Làm cái này vui là chính, chắc chả mấy đứa từ chối vui :mrgreen: ! Mà có làm hay không và làm thế nào là do mình quyết định mà có phải là làm trong chương trình của lớp khác đâu mà có hạn chót hả LT??? Cái này tớ chả hiểu !
À sao không chịu lấy cho mình tiền giải nhỉ, 100 chứ 1000 à mà lâu thế cơ chứ ! Mình mà tự đi lấy được thì ... :D

Liên quân xong rồi dùng mông hẩy bọn nó ra ngoài lề để lớp mình làm với nhau thôi :)) ;;)
Đùa chứ lớp mình ko thiếu người đâu mà phải liên quân :|
Tốt nhất là ko liên quân liên keo gì hết :)>-

Ý tớ đang nói là 10/1 là hạn chót đăng kí văn nghệ của trường cơ mà. Mọi người không nhớ T2 đầu tuần em TOP nói gì à.

Ko nhớ :D
Hay lớp mình chơi quả đồng ca như nhà thờ hát bài gì đấy cho nổi :))
Toxic với phong cách opera như trong EMA cũng hay đấy :))

Vương Quỳnh Nga đã viết:
Thế là lớp mình đã xuất hiện " chàng trai sệc xi ' :D :"> >>> đủ 1 đôi
Lúc đầu thấy đẹp nhg sau thì ... cái áo đẹp còn nó thì ... :mrgreen:
Trang xú quên các đồng chí nam lớp mình à :> như hôm qua mấy em lớp 10 còn lên hát đc thì lớp mình ;;) vẫn còn ngon chán :mrgreen:
Ko khoái liên quân 8-|

Lâu lắm mới vào đây bon chen 1 câu.
các bẹn H2 định làm giao lưu hả? Ừ làm đi để còn câu 2 tiết đầu h chứ :D nhân tiện quảng cáo luôn lớp tớ tháng 1 sẽ làm đấy.
Ah thế các bạn năm nay có làm gian hàng ji đó 0 :-/

Đúng roài, xem vụ gian hàng thía nào đê. Làm quả bụi chuối tiếp

Chà chà, nhiều kế hoạch quá các bẹn ơi :D
Đừng quên là còn một đống thi với chả cử :((
Gian hàng làm tiếp đi :D
Như năm ngoái làm vui vãi ;;) Huy động mấy cái ô tô đi mua hàng ;;) Suýt tí nữa chết rét trong khu đồ lạnh :D .... Rang cơm, vác cả cái nồi bố tổ đi trên đuờng mà chỉ lo rớt ra :))

Nhưng nhờ đứa nào hỏi về cái gian hàng trước đi.
Lần này sẽ chụp ảnh và ghi lại nhật kí từng khoảnh khắc:))

hay thủ lĩnh lên làm quả múa tây nguyên đi thủ lĩnh
:)) tao thấy mày hợp hơn. Hay là muốn nổi thì ngoài tiết mục của nhóm "boys 11h2":mrgreen: cho thêm cả biểu diễn thể hình đi;;), hai mấy thằng lên:)), tha hồ khoe của;;)

tiện quảng cáo luôn lớp tớ tháng 1 sẽ làm đấy.
lớp tao cũng định thế mày ạ:(

Tớ cũng ko thích liên quân, chả quen ai thì chớ, lại còn... Nhìn bon đấy ko thiên cảm lắm, mình lớp mình để làm cho thoải mái, đỡ có chuyện bất đồng ý kiến.
Hôm trc cũng nghe loáng thoáng gì về gian hàng với chả mừng đảng rì, chưa rõ lắm, mọi ng` post lên xem thể lệ với ngày tháng thế nào đi:D, thi xong thì tha hồ:D, ko bit có phải thuê ko mà có đắt ko??? Muốn bán hàng lắm rồi, lâu lắm rồi ko lên Metro:D, lại muốn lo lắng, tính toán như hồi xưa, đi mua cốc, ống hút, mặc cả, Thắng ăn trộm áo mưa...:x :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên