10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng giáng sinh. Hy vọng năm sau sẽ có nhiều điều tốt lành đến với mình. Một năm nhìn lại cũng thấy mình thay đổi một ít.

Hoàng Hương Giang đã viết:
hay thủ lĩnh lên làm quả múa tây nguyên đi thủ lĩnh
:)) tao thấy mày hợp hơn. Hay là muốn nổi thì ngoài tiết mục của nhóm "boys 11h2":mrgreen: cho thêm cả biểu diễn thể hình đi;;), hai mấy thằng lên:)), tha hồ khoe của;;)

tiện quảng cáo luôn lớp tớ tháng 1 sẽ làm đấy.
lớp tao cũng định thế mày ạ:(

Tớ cũng ko thích liên quân, chả quen ai thì chớ, lại còn... Nhìn bon đấy ko thiên cảm lắm, mình lớp mình để làm cho thoải mái, đỡ có chuyện bất đồng ý kiến.
Hôm trc cũng nghe loáng thoáng gì về gian hàng với chả mừng đảng rì, chưa rõ lắm, mọi ng` post lên xem thể lệ với ngày tháng thế nào đi:D, thi xong thì tha hồ:D, ko bit có phải thuê ko mà có đắt ko??? Muốn bán hàng lắm rồi, lâu lắm rồi ko lên Metro:D, lại muốn lo lắng, tính toán như hồi xưa, đi mua cốc, ống hút, mặc cả, Thắng ăn trộm áo mưa...:x :)
Có cần bóc mẽ huynh bằng cách lôi cái chuyện áo mưa đấy ra đây ko, chưa kể cái áo mưa đấy hôi ơi là hôi, mặc ghê ghê nhưng còn hơn là bị ướt :D
Vui quá :D

hôm nay tới lớp thấy mọi người đã nhộn nhịp tặng thiếp èo mình lại để quên hết ở nhà roài..
tối nay ko biết bọn nó có định đi đú ko??? nhiều kế hoạch quá.. :)) chỉ chơi là rỏi tuần sau thi học kì ko biết thế nào đây chiẹp
đúng bọn mày nhắc mới nhớ lớp mình cũng nhiều triển vọng phết cần quấy rì liên quân
nhưng mà làm gian hàng là vụ nào thế tao chưa nghe thấy?????

Gian hàng làm bây giờ tao cũng ngại lắm ! Năm ngoái là cuối năm không học hành gì mới vô tư ! Chứ bây giờ,,,, nhất là học hành lại đang lẹt đẹt !Nhưng nếu bọn mày làm,tao cũng hưởng ứng liền :mrgreen:

Tối đi đú khoái phết:D
Chuẩn bị xem ảnh nhé, đợi duyệt đã:D

Hehe, hôm nay là một Christmas đáng nhớ đây :)
Christmas năm nay đến cùng với nhiều chuyện, chuyện vui khá nhiều, chuyện buồn thì đã giải quyết xong :)>- Ko có gì phải lăn tăn :) Quả thật là vui ... :mrgreen:
Nhưng chưa xong, mai còn chuyện nữa :D Hehe, tò mò ghê, phải chờ xem thế nào :)>-

Hôm qua đi chơi vui ghê:), may là mình đã kịp thay đổi quyết định vào phút chót để đi cùng các bẹn:D
Ảnh chụp bét xì nhè:D>>>>đep:x:D

A Xmas to remember.
Tối qua đi chơi vui quá. Lại còn mấy cái thiếp nữa chứ. Tuy không nhiều nhưng cái nào cũng chất cả

mấy cái ảnh đã đc up lên:D cái nào trông cũng sáng ngời hạnh phúc:D

Ảnh chụp đẹp đấy chứ :)>- Nhưng tao thấy còn nhiều cái đẹp, cứ up đi đừng ngại :D mờ tí cũng ko sao :D
Các bẹn học hành chăm chỉ thi học kì tốt nhé :)>-
Bẹn nào ở phòng 2 nhớ là phải có tinh thần bầy đàn nghe ko?? >:)
Thi xong chúng ta tha hồ mà ... đúúúúúúúúúú

Mày ko up cái ảnh tao một mình trên xa lộ à???:)) Cả cái xe của mày nữa:))

Híc, quên, mà admin cũng chưa duyệt hộ cho
Bọn mày học văn đến đâu rồi? Sáng nay tao định học xong cầm đến quyển tiếng việt, buồn ngủ quá, phì phò đến trưa luôn:((

Mai thi rồi có ai học hành gì chưa? Chả biết phải học những cái gì nhỉ. Ngoài mấy tp phải thuộc thì có phải xem phân tích cái tp khác ko? Mệt thế. Bao nhiêu thứ để lo.
Mà sao lâu lắm mới được lên mạng lâu lâu mà CN vắng vẻ thế, chả thấy ai cả.

Sao lại không phải học phân tích. Nói chung cứ chú trọng phân tích mấy bài bà ý cho ý
Bọn nó hoặc là đi chơi hoặc đang học:D

Học cô HT bi h khổ nhỉ chẳng bù cho lớp tao !

Ảnh đẹp đây:D :))
Có gì vào box tranh ảnh để bàn luận nhé. Đừng nói ở đây. Để lúc nèo xem lại còn có cái mà đọc

Chỉnh sửa lần cuối:
À, mà này. Xin mod đổi cái tên topic đi. Mãi mà vẫn 10H2
Mọi ng nghĩ cái tên gì kêu kêu coi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên