10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Bọn 10 hóa 2 đang định làm gian hàng đấy. Bảo đứa nào đi xem thông tin thía nào đi chứ. Không lại đấu giá xong rồi mới biết.
Lần này rủ nhiều đứa làm mà phải tính toán cẩn thận mới được.
Ý cho tui làm với ;;) :D

1 cái đề Anh ngu ngốc
Hết
Bẹn VL vèo nhầm chỗ thì phải !
Ngày mai , chúng mày không chịu nhắc tao thì đừng có trách ! Như hôm nay ý, đang đúng bị nhắc thành sai bực cả mình ! Kiểu này là , chẹp, đau khổ rồi !
Có đứa nào làm bài cuối cùng không,tao chót thừa hơi đánh linh tinh không biết có bị trừ bớt điểm không nhỉ???

ko , ko bị trừ điểm đâu :D Có khi lại được cộng thêm ý chứ. :D
Nay làm Anh như dở hơi ý :-s
Dơi ơi , mai thi Lý ngồi gần tao nhá :D ;;)

Tao đánh linh tinh vào rồi lại tẩy đi vì nhìn thấy chữ phonetics :D
Chắc chả sao đâu mà, hix, :(( Bài 3đ điền từ ngon thế cuối cùng sai mất một câu rồi :(( Mk ..... Trông chặt vãi c..ứt X(

Bọn mày cứ bảo tao ngồi cạnh lúc đến thì bọn mày sắp xếp xong xuôi rồi còn rì ! Ngồi cái chỗ như ...

vợ thằng trí chẳng biết là đứa nèo mà bất hạnh thế... hôm qua thấy anh trí phởn còn cho nàng xem wc :>
hôm nay làm anh như phưn í b-(.. eo ôi bà í ngồi cạnh tao với lại con dylan làm chẳng cựa vào đâu đc
sai béng mất mấy chỗ ngu độn :( buồn thế chứ lị...
nhưng mà ngày mai mới gọi là đỉnh điểm của ngán ngẩm
sáng mai trời tuy lạnh nhưng mọi người cố gắng học quyến nhé, biêt đâu đc tăm cho con đề... =P~ (chiẹp, câu này là để dặn mình đây.. lạnh thế này.... #-o)
chỉ còn 48 h nữa là các đồng chí có thể hưởng thụ những tháng ngày đẹp đẽ của cuộc đời roài... cố lên các đồng chí ơi:mrgreen:

Ặc,mai thi Lý rùi,nếu mà mình còn đến muộn như hôm nay thì chết chắc :-& :(
Cứ cho là hôm nay còn may vì được Nguyễn Ngọc nhắc cho bài 1,sửa 1 vài lỗi của bài 2,3...chứ nếu ko thì đi đứt!!!!!!!!! :((
Nhưng sao cả Thanh Phương và Phượng Thủy đều kêu làm chán?==>ko lẽ bài mình sai hết rùi??? :((

Em chẳng hỉu gì về Lý hết==>mai em phải làm sao đây hả các bác??? :-&

Thi xong nhanh lên để bố mày còn đi cắt tóc. Cắt tóc bi giờ thể nào cũng xui

Hehe, ko muốn xui thì đi duỗi tóc :)) Ko cần cắt đâu Trimama ạ :mrgreen:
Hôm nay tao làm bài như phưn, ko qua nổi ngưỡng 8 rồi :(
Hix, phẩy tụt 8-|
Mai đèo bạn dơi đi học ;)) Hi vọng chiều bạn ý truyền cho ít nội công ;))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thi xong nhanh lên để bố mày còn đi cắt tóc. Cắt tóc bi giờ thể nào cũng xui
Oài,ko sao đâu mày ạ,cắt thì cứ cắt thôi!Phụ huynh bảo là tắm gội thì xui==>cứ thi là mày ko thèm tắm cả tuần đấy lun à???Thích thì cứ cắt thui!Ý,nhưng mà tóc mày ngắn tí,còn cắt cái gì nữa?????????

Tao chưa cắt tóc mà vẫn xui như thường !
Sao mà cái bài Lý ông ý cho tởm thế, hoa hết cả mắt ! mà Lý thuyết không hiểu bao nhiều điểm nhỉ !
Đừng hy vọng Mr..Quyến cho chúng ta làm trúng đề vì thực ra mr.Quyến cũng đâu có biết !Sáng mai , thể nào trời cũng lạnh, Amen!
Mà tại sao topic của bọn A2 có 5 sao mà của mình nhiều bài hơn chỉ mỗi 4 sao nhỉ ???

Sao mà cái bài Lý ông ý cho tởm thế, hoa hết cả mắt ! mà Lý thuyết không hiểu bao nhiều điểm nhỉ !
Bài nào đây
Có kiêng có lành, đợi thứ 6 cắt tóc

:D he he , bận tâm mấy cái sao sủng phù phiếm đấy làm gì :mrgreen: :)) <<< hehe , câu này nghe hơi tinh vi nhểy :mrgreen: Cái chính là chất lượng thật ý chứ , chẹp chẹp :D
Phụ huynh bảo là tắm gội thì xui==>cứ thi là mày ko thèm tắm cả tuần đấy lun à???
oài , giờ thì biết sao hôm nay thi Anh làm phọt phẹt thế rồi , sáng nay tao tắm gội :mrgreen: rút kinh nghiệm , thi xong môn nào rồi về tắm gội hôm đấy , sáng mai trước khi thi ko tắm táp gì hết :mrgreen:
Dơi xinh đẹp của tao ơi , .... :x mai... Lý.... nhé ;;) :-* :x >:D<

:)) LT cứ lo xa thế;;) để còn chờ xem tâm lí của mọi ng` sau thi cử thế nào đã, 4 với 5 thì đi đâu!!!
Hôm trc thèng Trí nó bảo với tao là tại vợ nó xui nó cạo trọc nên nó sẽ cạo đấy bọn màu ạ;;)>>>> thêm 1 lí do để mong hôm nay là T6, xem xem trông nó thế nào;) :))
Mai mọi ng` cố gắng làm bài cho tốt, ko làm đc thì cũng cố nhìn bài cho tốt nhé;)

Hôm nay vừa hỏi thầy Tuấn về việc làm GL, thầy bảo mỗi tháng chỉ đc làm 1 lần vào T2 tuần thứ 2 của tháng, hiện nay Tháng 1 đã có Pháp 1, Tháng 2 đã có Toán 2, lớp mình mà có làm cũng chỉ còn 3 tháng còn lại thôi:(
Ko bit có nên làm gian hàng lúc này ko vì cũng chưa bit chương trình ntn, giá cả ra sao: ko bit có nên là dồn vào NHAT mới làm ko!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên