10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, ok thôi.
CHo các chị H2 03-06 đóng gái nhảy, rồi em Trang Thư làm phóng viên đi xâm nhập vào tg đèn mờ bị lừa đến chỗ vũng nước rồi vùi dập cho :D Coi như gái nhảy 3 nhé, miễn bàn :))

Mày từ từ đê, em Thư khoái làm gái nhảy cơ em Thư nhểy:))

Hông có phải à. Trí Dũng muốn đường đường chính chính với vợ chứ hông muốn là khách đâu à nha:D

Hừ, có thể liên minh, nhưng đừng có cũng vào bắt nạt em thế chứ??? :(( Sao em thê thảm thế, hả??

Đâu có bắt nạt em đâu, các anh chị để giành cho em vai ngon nhất còn gì:D Hay em khoái làm gái nhảy pêđê

đề nghị thành viên TD ko giở trò gát nơ ở đây nhé kẻo 04-07 lại sợ quá bỏ trường hết thì khổ ^^

các bạn tranh hết vai gái nhảy làm bạn TP ngồi cạnh tớ đang khóc vì mất vai đây này
hi'hi' nhường lại đi :)) :))

Viết là Gartner. Mà yên tâm đi, thấy Lon sex các em còn chưa chạy nữa là:D
Cho TP thêm vai gái nhảy loại lùn đi. Cho thằng Chu làm khách làng chơi:))

Thằng Trĩ tởm quá. X-( X-( X-(
Con heo Lê , mày nói linh tinh gì thế , ảnh hưởng đến nhân cách của tao. :mrgreen: Tởm thật!!!

Tp ơi, tao thấy mày có tư chất của gái nhảy lắm:D Làm đi, thể nào cũng nổi tiếng:D

Thôi thôi , đừng có lôi tao vào , chấm dứt trêu tao với tư chất gái nhểy hay đại loại thế nhé.
hic hic , chỉ tại con Lê .hừ... bà sẽ... :mrgreen:

Hehe, quên mất bạn "Nấm" :)) trong vở kịch cho thêm lương y tuấn thành nhé, ok ko TP ?? T_T :))
Em Trang Thư tự nhiên được lạc vào một rừng sao >>>>> em cũng sẽ thành sao . Sướng quá còn kêu bắt nạt :mrgreen:

Lúc nào soạn qua loa vở kịch đi rồi đưa cho mọi ng xem để sửa

Thành sao thế này sau dễ xin việc em ạ, ng ta biết tiếng rồi mà:))

Thanh Phương biết rồi mà, về sau giúp đỡ em ý nhé:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên