10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đừng chết vội em à, nghề đấy ở bên Thái là binh thường mà, có gì xin bố mẹ sang đấy làm, không sao đâu:D

Hehe, Trí đi "tu nghiệp" ở Thái về có một tuần mà "chất" ra bao nhiêu nhey ?? :D
Em Trang Thư đừng sợ, thành sao kiểu này nổi lắm, sau này tha hồ quảng cáo cho tập đoàn BCS :D

Làm cho Durex ý em ạ, bên Thái ng ta hay dùng loại này:))

eo ôi ,,,,,khiếp:))
trêu ít thôi ko lớp mình lại mất diễn viên quần chúng ........mang tiếng quá :D
Nhưng ko sao đâu em Thư a. Các anh có quý các anh ý mới trêu :))

Ồ, đại ca đây rồi, chủ chứa có tiếng:))

tập đoàn BCS thắng tởm quá rồi đấy
đừng có trêu nữa ko ng` ta lại nghĩ con chai h2 toàn gartner

Thế lại để ng ta nghĩ lớp mình toàn Xú à:D

Hẹ hẹ, mấy đứa nào cãi nhau nghe vui vật :D
Hehe, tao xem quảng cáo trên MTV thấy hay có "Frenzy" kèm một cái slogan rất kêu là "Get into it" :)) Chết cười :D
Em Thư đừng giận nhé, bọn anh chỉ đùa cho vui chứ ko có ác ý gì đâu mà cũng ko hư hỏng gì đâu :D Just kidding ok?? :D

Thắng đú lên đây truyền bá mí show " ko trong sáng" thế làm hỏng hết cả hình tượng đẹp của trai h2-0306 trong lòng các em. :mrgreen:

Hehe, khơi mào là trimama nhé, ko phải tao :D
Ui sắp đi học rồi mà forum lớp mình lại sắp đóng cửa hay sao ý :(

Em cũng đâu có ý kiến gì, nhg công nhận: hơi bị phục các anh chị đấy!! :D

Báo cáo với bà con là Mr Hoàng và Mr Quyến no longer dạy chúng ta nữa mà thay vào đó là 2 nhân vật lạ hoắc : Giang, Phúc

ặc ặc , thật ko . :eek:Ôi , phí tiền mình cả hè đi học Hoàng rùi. :(( :(( :(( Thôi , thế là từ tháng sau bye bye lớp nhà bạn "Tùng nạnh nùng" thoai. :mrgreen:
he he , Tula ơi , tao với mày dắt tay nhau chạy khỏi cái lớp đấy thôi. :drummer: :guitar: :beerchug:
Ko hiểu biết tin này thì lớp nhà bạn Tùng còn được những ai học nữa nhỉ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Hố hố hố :)) <-- điệu cười siêu thô bỉ :))
Mà Trĩ ơi , nguồn tin của mày có chính xác ko đấy, chỉ sợ mình mừng hụt. :-s
Mà có đứa nào biết gì về Mr Giang với Phúc sắp dạy bọn mình ko.
Cẩn thận lại tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. :-s :-s :-s

Cứ nên cẩn thận, tao xem ở phòng hội đồng thấy ghi thía. Đừng bỏ vội, nhỡ nó bẫy:))

hehe ko bẫy đâu! thật đấy
à Mr giang mà Trĩ ko nhớ hả! cái ông dạy lớp sinh hay sang chửi lớp mình hồi lớp 9 ấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên