10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Quên mất Thắng làm nhân vật gì nhỉ. Hình như là bảo kê phải không. Cái vai này phải cho Trí chứ. Thắng làm guest với tớ đi.
Hẹ hẹ, ko được dụ dỗ đâu nhé . Một tài năng kịch nói như tớ ko thể để bị lãng quên được :D

Thế kịch bản đến đâu rồi mà cứ tranh nhau vai nọ với vai kia thế ! Hay nhể ! GiangCC cầm đầu nghĩ luôn kịch bản đê , công diễn không qua kiểm duyệt cũng được !

hehe H2 nghĩ ra thứ để làm rồi chả bù cho lớp tó như điên! mặc kệ chúng nó thích làm gì thì làm

Mọi người đang bàn về cái gì mà phải đóng kịch thế!!????

hic
em bé ngây thơ wa'!!! Vẫn chủ đề cũ là NH3...mà lần sau em nhớ xem lại mấy bài trc trc khi post!
Thế bi h mọi ng` vẫn chưa nghĩ ra gi` cho NH3 à?

hóa 2 0407 cũng nên đóng góp j` cho khối hóa
còn 0306 thì chẳng biết phải làm j` bây h
cái hs thích thì gv ko chịu
cái gv thích thì hs ko nuốt đc >>> bó tay :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, con Giang mà nghĩ thì ai cũng hoan nghênh ngoại trừ CN :D
Làm gì mà độc đáo vào. :(
Diễn kịch lần này sợ nhất là ko hay hơn lần trước thì mất uy tín lắm :D

À, em cũng đang lên kế hoạch, nhg chưa nghĩ ra cái gì hay ho cho NH3 cả, ít ra cũng phải mới lạ và hoành tráng 1 chút..... tạm thời em mới chỉ đi giới thiệu rộng rãi trong lớp và sang cả mấy chuyên Hóa khác thôi... :D

Hehe, sau vụ NH3 năm ngoái, một loạt người vào khen lớp mình rất đặc biệt, khác hẳn các khóa trước :D Giờ nhớ lại vẫn thấy sướng :D

Một vở kịch "ko hợp với lứa tuổi" em ạ.
Thực ra thì năm ngoái bọn anh diễn kịch, lúc tập thì thấy cũng bình thường thôi nhưng ko hiểu sao đến lúc diễn lại được hoan hô nhiệt liệt thế, chắc do quá quen nên ko thấy hay :D

mọi ng` cố gắng làm kịch hay vào nhé
Nhưng phải "hợp với lứa tuổi của Tolland " :)) .

hơ thực ra là mỗi lần tập lại có một kịch bản nên lúc tập thấy nó chẳng bùn cười j` cả nhưng mà tới lúc diễn thật, tao cười méo cả miệng :biggrin:
còn chuyện ko hợp với lứa tuổi học sinh hình như chỉ là í kiến của một ng` mà ai cũng biết là ai đấy thôi mà:D
quá ấn tượng:)>-

í ẹ cái avatar của thằng Thành nhìn phát tởm b-( đề nghị quay lại vatar cũ cho đỡ đau mắt /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay liên quân với các em hóa 2 0407 đê:D Hay đấy chứ hả:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên