10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giang chủ chứa ơi, cho con Mn nó 1 chân, nó đang ngứa người

Ô ô, bài vừa xong là bài đầu tiên của trang thứ 100 của Topic này bà con ơi, hé hé

giang đã viết:
"...Đội múa cột xin sẵn sàng" Hix... Chỉ vì ko đủ tiền mua áo cho năm học mới mà mày đâm ra đổ đốn thế hả Trang Cùi?! <--Trang Cùi.. bùn cười wa'!!
:(( bọn mày đừng bôi bác tao nữa :((
giang đã viết:
hoặc là đóng "kịch" cảnh sát hình sự truy bắt ổ mại dâm--> cho con Trang Cùi thủ vai chính
hớ hớ tao cũng muốn đóng lém :D:D nhưng mà sợ đóng xong đạo diễn phim lại tới mờitiếp thì học hành thế nào hớ hớ:smoking: :)):cool:
:))

Bọn lớp mình bi h cười thô bỉ quá!!! Hic.. con Trang thì hớ hớ, thèng Trí thì hé hé
Khiếp cười ko che miệng..Cho lũ bọn mày đóng vai ăn mày bi h:))
Trang 100 rui` cơ đấy...lớp mình buôn dưa giỏi vật!!! :)>- :)>- b-) :))

Tớ xin làm Guest hơn là làm Gay.
Lần trước PT, Giang, XTrang tự nhận là "Chúng tôi là 3 gái......" thì có gì phải lo nữa.

Hả ? Hóa ra 3 chúng mày là gái ... thảm nào tao thấy mặt con Giang lúc nào cũng phờ phạc, đờ đẫn :))

:)) Chết cười với mấy " muôi muồi " :))
Giang trí tưởng tuợng phong phú được lắm, huynh mới chỉ đọc cũng thấy hấp dẫn dữ dội :D
Được đấy, kịch hay film bây h cứ phải có gay hoặc callgirl mới đắt khách :))

Lần này mang máy quay film đi sẽ quay những cảnh "đắt khách" chứ ko ngắm trời như lần trước nữa :D
Đảm bảo bán VCD siêu chạy :))

Bọn mày tởm thế ! Tao có làm giè đâu mà lôi tao vào !
Nhất là con Giang, thô bỉ không chịu được !

Tưởng gì Phượng Thủy cũng đóng cái đoạn quảng cáo đấy thì coi nhưn cũng cùng với GGiạngz+ Trang xú rồi

Hoàng Hương Giang đã viết:
Tao thi` lại thix năm nay đóng kịch...Hay là đóng phim hoạt hình đi, cho Trí lên đóng Vịt Donald:)),
hoặc là đóng "kịch" cảnh sát hình sự truy bắt ổ mại dâm--> cho con Trang Cùi thủ vai chính:)) Tao xung phong làm tú bà:)), Thắng làm vệ sĩ kiêm bảo kê, con Thủy với Thư Bư thì đóng 2 "bạn" Lét đi tìm của lạ, Trí với Nam đương nhiên đóng vai 2 "anh" Gay, --> Đảm bảo cực kì hấp dẫn và gay cấn :))
Khanh, Thành và con Thanh Phương "chịu khó" làm cảnh sát vậy(chắc chắn hi sinh!)
Kịch này cực kì độc vì là một vở kịch ko có hậu, Cái ác thắng cái thiện!!!
=D> :)) b-) Con này được ;;) :> :*

hớ hớ lần trước Giang là tác giả của Bụi chuối đầu tiên nghe thấy thô thô :)) nhưng ai ngờ sau lại thành cả một thương hiệu hớ hớ:)>-
nên lần này ko biết có nên thực hiện hóa vở kịch ko nhể hớ hớ:biggrin:
xem ra NH3 có vẻ rất hấp dẫn hớ hớ :guitar:

hẹ hẹ , con Xú có điệu cười hớ hớ nghe giống bọn thiểu năng quá. :mrgreen:
hừm , mà bọn mày nghĩ Tolland sẽ để yên với vở kịch của con Giang hả. ẹ ẹ ," ko hợp với lứa tuổi học sinh tí nào" . :mrgreen:

phương đã viết:
hh hẹ , con Xú có điệu cười hớ hớ nghe giống bọn thiểu năng quá
hớ hớ :biggrin:
phương đã viết:
hừm , mà bọn mày nghĩ Tolland sẽ để yên với vở kịch của con Giang hả. ẹ ẹ ," ko hợp với lứa tuổi học sinh tí nào"
hẹ hẹ thế mày nghĩ là ngoài con Giang thích làm callgirl ra tao cũng bệnh hoạn như nó ạ hẹ hẹ bàn cho hay ho vậy thôi chứ thực hiện thì never hớ hớ :))

hẹ hẹ thế mày nghĩ là ngoài con Giang thích làm callgirl ra tao cũng bệnh hoạn như nó ạ hẹ hẹ bàn cho hay ho vậy thôi chứ thực hiện thì never hớ hớ
hic...thế đứa nào là đứa đầu tiên đòi "thực hiện hóa" vở kịch khi bit mình đc làm nhân vật chính nhể??:)) Lại con` giả vờ "ko thix làm callgirl"!!! B-)
Thế lớp mình vẫn chưa nghĩ ra là làm gì a`?!:(

Kể cũng khó vì để vừa "hợp với lứa tuổi học sinh" lại vừa hay ho thì cũng khó ! Lần trước mỗi thế thôi mà đã bị kêu là không phù hợp thì chịu rồi!

Hix, lần trước kịch hay như thế mà dám chê, đúng là ko biết gì :D
Tớ thấy vở kịch của Giang còi nghĩ ra như thế là ổn đấy chứ, rất hấp dẫn còn gì :D

Quên mất Thắng làm nhân vật gì nhỉ. Hình như là bảo kê phải không. Cái vai này phải cho Trí chứ. Thắng làm guest với tớ đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy là đây là bài thứ 2000 rồi. Không biết có topic nào nói nhiều như lớp mình ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên