10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lạy trời kô phải học 1 ng` như ông hoàng .... Đá xoáy học sinh chưa đủ 5 cú 1 ngày chưa chịu về

hùng đã viết:
à Mr giang mà Trĩ ko nhớ hả! cái ông dạy lớp sinh hay sang chửi lớp mình hồi lớp 9 ấy
ặc ặc thế thì chết rồi còn j`:-&
chưa học buổi nào nhưng mà thấy cái kiểu hắc xì dầu như thế thì những đứa bắng nhắng như mình chết cả nút 8-| :((
mong là thầy chỉ hắc với hs lớp ngoài mà :x hs lớp mình[-o<

ơ ko đâu thấy mấy bà chị lớp Sinh kêu! ông ấy hiền với lớp lắm chỉ ghét lớp ngoài thôi :D

Hô hô thía à. Thía thì ngon roài, nói chung Hoàng sang lớp khác đá là được

Học Quyến thì vẫn học thôi vì học ông ý cũng tốt :) Hiểu được bài là tốt rồi chứ thực ra Q cũng ko thiên vị bao h :)

Hắc thế nào thì hắc chứ thiên vị mất dạy là tao không chấp nhận

nói thế , kô chấp nhận thì làm gi` , đánh nhau hay là sử dụng chiêu Gardner ah?

thê' ông y' gia` hay trẻ hả bọn may`?
con` ông Phúc thi` sao?

Nói chung đội ngũ GV năm nay chắc là ổn rồi, hi vọng là thế, may mà cô Hoài THanh vẫn dạy, ko thì toi mất :D

Ai qua trường chép lại danh sách giáo viên post lên đi

Nghe TrangX bảo ông Hoàng bị đẩy sang Lý 2 hả ? :mrgreen: Bọn nó đã làm điều gì thất đức thế nhể :mrgreen:

Chẹp, ông H mất lớp mình thì lại đến bọn lý 2 phải đi học thêm cho mà xem. Cuối cùng H là ng chả tổn hại gì

hờ hờ đúng thế, chẳng biết bọn lí 2 đón tiếp Pitago có đc nhiệt liệt như lớp mình ko??? :biggrin:
theo nguồn tin thu thập 11h sáng thứ tư là:
Anh (CN): tolland
Toán: Giang
Lí : Phúc ( ???)
Văn: Hoài thanh
Thể dục: Chiến /:)
GDCD & Kĩ thuật: Phương ( ko biết thầy nào lại dạy cả hai môn này và dạy cả khối chiều)
Sử, địa : ko nhớ :D
Sinh: Mr. Cường
Hóa: Miss. Hương V:biggrin:
cũng có vẻ ổn nhể ??? :x

Hehe, hai đứa TUla với Nấm dắt tay nhau chạy khỏi nhà bạn Tùng rồi hả :)) ko hiểu lớp đấy còn mấy nguời học có khi bạn Tùng cũng bỏ luôn chứ chả đùa :D

Tính lại rồi nhỡ năm lớp 12 ông ý quay về dạy thì nguy to, tốt nhất là bàn bạc trước với mầy phần tử như mình xem chúng nó thế nào rồi nghỉ cùng lúc ,ông ý có hỏi thì bảo là tại bạn Tùng :)) không cho học !

Khà khà, mình không học từ đầu là 1 điều sáng suốt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên