10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mua đồ may sẵn cũng hay :D , như thế cho tiện mà lại đẹp

Sao bi h lai ko danh duoc TV nhey, may to cung bi the, :(
U cung duoc day, mua ao o PT thinh thoang co may cai ao hay hay ma lai ko dat qua con quan thi chac la di mua vai ai muon may kieu gi thi may cho no da dang :-/
Duoc ko???
Chu dong fuc lop thi cung ko nen tat ca deu giong nhau
Hoi nha`m ...... :D

hôm vừa rồi khanh vừa qua PT , dạo này ko có kiểu đẹp đâu
nếu mua đồ may sẵn thì cứ từ từ, có khi cuối năm mua cũng đc , dù sao thì còn phải bàn chán :)

Các ông các bà lắm chuyện quá.
Người ta quần áo còn ko có để mà mặc,các ông các bà cứ ở đó mà phô hàng ah?Có biết VN có bao nhiêu người chết đói chết khát và ko có tiền để mua quần áo ko?(tui cũng ko biết)
Anh em như thể tay chân,thừa xiền thì đi ủng hộ người nghèo đi!?

thái ơi,ủng hộ anh--1 người nghèo :( cái vòng tidus của mày đi B-) :))

Nó mấy hum nay bị dở hơi hay sao ý mà. Toàn phát ngôn linh ta linh tinh

Oạch cứ tưởng vào nhầm top ! Mấy hôm nay mình thật ít nói :)) :))
Mà lớp mình sao toàn giáo viên chán đời thế nhỉ !!! Nào là Địa - Lý (có hiện tượng chán) rồi Sử ! Nói chung từ hôm qua đến h đi học chán ốm !

Thế cũng tạm được roài, chẳng nhẽ muốn quay lại với Hoàng tinh tuý:D

À à ! Toán thì không phàn nàn vì chỉ cần được điểm cao là được :)) Nhưng trong giờ tại bọn nó cứ nhại lại giọng cái ông gì dạy Lý làm mình đã uể oải mà vẫn không nhịn được cười !

hoàng tinh túy nghe hay quá nhể???
Mr Phúc có quả đầu rockballad ngộ phết
chỉ có giọng của ông Đ là ko nghe được >:) ... oải quá#-o

Hẹ hẹ...nói gi` ma` nghe như hát. Trầm trầm bổng bổng, có đoạn tự dưng lại vút lên 1 cách khó hiểu:)).
Còn Lí với toán thì nói chung là khá ổn, đc cái dạy kĩ:D
Mà sao ko hiểu sao "mạng tinh thể phân tử" lại có thể có VD là hidro đc nhỉ--> về kinh nghiệm thì còn kém xa Khí... nhẩy!!!:D

ông Quyến dạy kĩ và có vẻ hay hơn, thấy mới này được cái khuyến mại điểm :mrgreen:
và chấm điểm chắc chắn ko chặt bằng :)
Còn ông Địa thì ...... cứ thế nào :))
"tôi nói trước " ( chỗ in đậm này chắc phải Mỹ Linh mới bắt chuớc được ) :))

Thắng có cái Ava trông xinh nhể =P~ !
Cái ông gì ý nhể lại quên tên rồi dạy Lí ý ông ý dạy chả cho VD thực tế rì nhể ! Mà hình như hồi xưa ở TB dạy chuyên hay sao mà dạy bọn mình cứ "Ở trong sách chuyên người ta viết là vật rắn, sách này viết là chất rắn" Nói chung thầy Quyền tuy thỉnh thoảng có buồn ngủ thật nhưng vẫn thích thú nghe giảng hơn!

Bư thấy thầy Giang dạy hay đấy chứ :D lại được khoản dễ tính nữa. Thầy Phúc mới học 2 tiết đầu thấy ko thú vị lắm :( nhưng cũng có thể tại mấy bài đầu vừa chán vừa buồn ngủ |-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên