10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ava của tớ là Vanessa Carlton :D
Thầy Giang dạy cũng được, mình chỉ băn khoăn ko biết kiểm tra 1 hay 2 đề :D

he, các anh chị có vẻ sung sướng nhỉ?
Mà lớp 11H2 ở tầng 4 fải ko????

Sướng lắm em ạ:D
Tấng 4, suốt ngày luyện sức bật:(

UH học 403 (đúng không nhở hay 402 nhở) em ạ ! Ngày nào lên cũng tưởng sắp chết đến nơi ! Mà ngày nào tớ cũng vào nhầm tầng 3 vì tưởng đi nhiều thế là lên đến nơi rồi :((

Em toàn lên đến tầng 2 là tưởng đến lớp roai`!! :((
đã 3 lần vào nhầm lớp ng` ta :(

Mày cứ leo mãi...leo mãi lên cái tầng mà ko thể leo lên đc nữa thì hẵng dừng lại--> ko vào nhầm nữa đâu:))
Còn Lí thì đc...nhưng mà cứ tự đọc sách thế ko biết có ổn ko
Thầy Quyến giảng mãi bọn mình còn ko hiểu nữa là...8-}8-}

uh , tao cũng dùng cách giống con Giang. Cứ leo thôi chứ chóng mặt lắm cũng chả đếm từng tầng được.:D Leo đến bao giờ hết chỗ để leo thì biết là đến nơi. Hôm thứ 3 tao vào nhầm lớp Trung mới vui , chắc lúc đấy chóng mẹt quá. hic hic
Thầy Lí cho điểm có vẻ nhẹ nhàng nhỉ. :D

Ối con TP ! Hôm thứ 3 mày đi vứi tao lên cơ mà ! Xong rồi mày sang lớp Trung chơi với bạn rồi vào luôn hả =)) !
Mấy hôm nay đi học toàn ngồi hỏi h :)) Chẹp chẹp vào năm học cũng được mấy ngày rồi mà mình vẫn chưa quen ...hix...hix...

Bị đổi chỗ lên bàn đầu phải 2 ông chán quá. Cả giờ nói 1 2 câu. hôm nay bị bác Phương kĩ tia cho 6 phát liền, chắc nhận ra ng quen:D

Thía ông nào? Đừng bảo Phúc bơ nghệ sĩ nhé

Thía là đổi Quyết à? Gì Sơn thía

hai anh em muốn chat riêng thì ra Y! nhé.. chỉ tranh thủ câu bài :D
học ông Phúc thì đc cái có quả bắt thăm trúng thưởng...=P~

Chị cứ nói thế!! Đã câu thì phải câu cho ra hồn câu chị ạ!

Phan Huyền Trang đã viết:
hai anh em muốn chat riêng thì ra Y! nhé.. chỉ tranh thủ câu bài :D
học ông Phúc thì đc cái có quả bắt thăm trúng thưởng...=P~
Con Xú không xí xớn nhé. Về nhà với ng yêu đê

Hơ hơ, giáo viên năm nay đc 2 môn Toán , LÍ thoải mái >> khiến mình ko chắc là có thể qua đc ĐH nếu học theo kiểu này. Còn Hóa , Anh , Gdcd >>> ..... miễn bàn :(( :(( ( em Trang Thư câu còn kinh hơn cả mình ngày xưa >>> khiếp thật !!)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên