....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thứ hai, 10h, ok, iem nhất trí nhưng không đi

bài đấy Hương post có hỉu là gì ko?? Câu bài đấy;)
nói chung là nên đi mày ạ, được cộng 2 điểm chứ bây giờ mày cứ 9 điểm mãi thảm lắm:D

yêu cầu các chị ko phát biểu linh tinh, bạn Linh là của cái Hương ,em mong người khác , đừng nói linh tinh để mất tình đoàn kết giữa em vs vợ chồng nó

Nguyễn Linh Chi đã viết:
yêu cầu các chị ko phát biểu linh tinh, bạn Linh là của cái Hương ,em mong người khác , đừng nói linh tinh để mất tình đoàn kết giữa em vs vợ chồng nó
Thế em chờ bạn nào thế :> ;;)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
Em chả hỉu gì cả :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
Em chả hỉu gì cả :D
em kém thông minh quá em ạ b-)
mai tớ vẫn đi, bọn thằng đỏ có đọc được thì cũng đi nhá

:D như vậy off 04-07 vẫn đông, hôm nay off HAO đã lôi kéo được bao nhiu ng` roai` :))

ô hay mấy cái chị này hay nhở, em chờ ai là chuyện của em chứ :eek: :eek: :eek: , đế mai đi off ,nó muh ko đi thì em chít,

Mai em cũng muốn đi, nhưng phụ huynh ko muốn em đi. Để tối nay đấu tranh giành quyền đi họp với bậc lão thành vậy.

mod ơi, vẫn 9h chứ, mọi người đợi nhau ở famous nhé, có gì online để gặp nhau, okie

Sao lại 9:(Muộn hơn tí đê để anh còn đi đú với chứ:p

Ăn nói dớ dẩn:nono:Hum nai quyết tâm thuộc mẹt các em:p

Rất buồn là tui ko đi được, hi vọng buổi họp diễn ra tốt đẹp và mod bỏ qua cho mình.

Chết, họp 10h à, mình bỏ 1 đóng cuộc rồi, bây giờ bỏ thêm cuộc nữa :D
Căn bản thấy họp tưởng 30 đứa là bét, ai dè thấy lèo tèo 10 đứa, mất hứng, hay tại hôm tớ đến là hôm vắng, chán quá nên chui vào hàng điện tử :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên