....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hèm hèm,sao cứ bàn lùi hoài thế nhỉ...:(
@em T Thư:chưa đủ hoành tráng:p:))

Thế nào là hoành tráng anh DŨng ui,em chưa hiểu anh đề cập đến sự hoành tráng của cia je` thế?

chọn ngày khác ko ổn, đã quyết thì cứ thế mà làm, có khi em cũng đêk đi được đâu, 29 về quê, tiếc ghê

Sao không đi vào thứ tư 02/02/05 nhỉ? Ngày đấy đẹp đấy :D

Tình hình lad 29 tao cũng ko đi được, con Mực kia, giải quyết cho tao :(( :(( :(( :(( :((

Ừm, chả hỉu nữa, nhg mờ 29 thì chắc ko được đâu, mama tớ ở nhà roài, còn 30 thì siêu bận với dọn dẹp + mua sắm :(

Oài cái con Thư này mày tốn 3 bài để cuối cùng chốt 1 câu là đi ngày 29 à? [-x Roài tao đi được 29 -> miễn ý kiến

Một cách để mos câu bài chứ sao
Mà này, rất nhiều thành viên khá ung dung với điểm 10, thế nên muốn đông người tham gia thì nên hạ điểm cả lũ đi.
Mà này, nếu 15 người rủ nhau đi thì cả 15 người được cộng điểm ah, luật này hơi bị sơ hở đấy, các mos à.

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thế nào là hoành tráng anh DŨng ui,em chưa hiểu anh đề cập đến sự hoành tráng của cia je` thế?
Của cái thư mời bên VC :))
Hèm,thế cuối cùng là 29 hở?
Mịa,28 offline HAO (đúng kô nhỉ?)29 lại offline 04-07,phen nài dễ đứt lém đây...:)))

:)) Em nè, 27 offline lớp, 28 offline HAO, 29 offline cấp II và 0407 :)) Bét nhè :))

@ Quách: anh hư lém [-( (bài thư mời bên VC)

khi lào đấu giá đc lên 5 đ? thì ngày nào cũng đi tuốt :D

Cái thư bên VC sặc sỡ màu mè thế roài còn hoành tráng j` nữa hả anh Quách:D
Còn 5 điểm thì hơi nhìu we',4 điểm cũng đủ lém roài :D
To 2 mods: thế có kế hoạch làm j` k ,hay cứ đến roài tính sau?

Trần Minh Quân đã viết:
:)) Em nè, 27 offline lớp, 28 offline HAO, 29 offline cấp II và 0407 :)) Bét nhè :))

@ Quách: anh hư lém [-( (bài thư mời bên VC)
Cái j` cơ,hư chỗ nèo đâu:eek:::p:))

Cái này tớ đã nói trong topic lần trước rùi, có thể nó đang ở page 2, còn tao thấy là 4 điểm đẹp hơn, tất nhiên về vụ cộng điểm tao sẽ hỏi cặn kẽ :D

cuối cùng là thứ 2 ,10h đến chứ gì?
Mọi người nhớ đi nhá.
Ủa mà họp cả HAO là hôm nào vậy?

trẻ con có dc một chân ko hả mod,29 Tết sợ nhiều người bận, thôi, mod chuyển sang thứ bảy tuần này đi 27 Tết ý, đi lúc đấy cho chắc ăn nhá
mod nhớ giữ cho trẻ con 1 chân đấy nhớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên