....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
4 điểm ---> mod treo mồi câu hơi lớn đấy. Thế đứa nào mà rủ bạn ở nhà không đi họp off nữa thì sao, mod tính xử lý thế nào hả

29 Tết thì còn bận ăn, ngủ, chơi. Họp sớm hơn được ko mod?

Vào câu bài hôi phát:D
Tình hình là em Thư sang mời VC đi,vì vậy sang vận động mạnh vào nhé,VC là hoành tráng nhất roài,hẹn chỗ cụ thể để VC tập trung cho nó...đàn áp:))

hehe lại nhớ đến hồi 03-06 off hồi lớp 10,tẻ vãi đái :)) nhưng mà các em này thì vãi hăng hái,chắc sẽ khá hay hehe :D

trời ơi, tao chắc chẳng được cộng 4 đâu, rủ được 5 đứa là giỏi roài
hiện giờ tao rủ được 2 đứa là Vy và Mai, sẽ cố gắng nhưng những đứa chưa vô HAO thì đi off cũng được đúng ko mày:D

em ơi các anh khóa trên có được tham gia ko em ;))

Thế rủ những ng` k fai? 04-07 đi thì có dc cộng điểm k?:DMod báo cho bít cái để còn bảo hội bạn:D

!!!CHỌN NGÀY XẤU VẬT!!!
Đúng hôm em chọn ngày anh cũng chọn ngày đấy đi với cấp II :( pó tay không đi được rùi. Có em nào đi cả ngày có nhã ý cho anh xin di động thì nhắn tin cho anh cái. :D THANX (Sẽ cố gắng đi, mà chắc bỏ rơi bọn cấp II nếu...)

:)) Ai cũng được tuốt mà lị.... :)) Bất kể ai, tao đã nói ở trên rùi :D Nên cứ đủ ng` thi` cộng điểm, còn rủ mà mình ko đi thì chả đc cái gi` cả :D
To anh Quân (CARO): bảo bọn nó đi cùng hoặc bỏ rơi cũng được nha anh :D
To Quang: ừm, cái này con Mực nó chọn ngày mà b-)
To anh Tú: yea, okie :D
To anh Quách: Anh có thấy cái THƯ MỜI hoành tráng của em bên VC ko ;)
To anh + : đi đi anh để bít phát!

Đúng là chọn ngày xấu vật ,sao không để trưa thứ tư 2-2 này lun đi,29 tết thì đang dọn nhà mệt nghỉ làm sao mà ông bà bô cho thoát đc cơ chứ

Thế làm cái gì hôm đó hả mày>
To all: Cà nhà mặc cả điểm thưởng đê, hôm đó 29 Tết, ai mà đi chơi được? :)) "Ăn chơi là phải chịu đựng" :)) Các Mod thấy sao! Tao là tao đòi mỗi người 5đ ! Đồng chí nào thấy ít thì cho thêm đi! Đấu già điểm thưởng! :))

Điên à..ngày ấy thì ma nào nó đi..thôi nếu trc tết không đc thì làm sau tết có sao không mod?

Cố lên, dọn trước hôm 28, xin papa và mama từ hôm 27 :D

5 d? thưởng hay đấy:)) Đồng ý lun:D
Còn đi họp off 04-07 mà toàn thấy các vị bô lão vào xin 1 chân xe ôm ,hay nhỉ?:D

Thư ơi, giả sử tớ mà đến muộn cỡ 7,8 tiếng thì có được cộng điểm ko? :D(Giả sử tớ ở nhà)

To all: Cà nhà mặc cả điểm thưởng đê, hôm đó 29 Tết, ai mà đi chơi được? "Ăn chơi là phải chịu đựng" Các Mod thấy sao! Tao là tao đòi mỗi người 5đ ! Đồng chí nào thấy ít thì cho thêm đi! Đấu già điểm thưởng!
ý kiến xuất thần
OH YEAH , thik rồi đấy
tao ra giá trc : 5 đ? như thằng Huy lói , ok chưa ? ok roài thì quất luôn , 30 Tết cũng chơi

Hôm đấy thì khó quá nhưng thế cũng hay, chọn phải ngày mà ai cũng đi được thì đông lắm.Hôm đấy chắc có khoảng 20 người đi, hoặc là chỉ có 2 mod dắt tay nhau đi dạo..

Oài, ko câu bài nhé.b-). Bạn Cường nói tớ mới để ý là tớ lên được 2004, thêm bài này là 2005(oài số đẹp:p)
MỌi người này, cố gắng đi đi, xin chắc là được thôi, hôm đấy bố mẹ vẫn đi làm mà:p

Ngày chọn khó khăn thế mod, sao không chọn ngày tốt hơn cho bà con xum họp đông đủ ???
( Nghi 2 mod hẹn với bạn trai nên chừa mỗi ngày này ra )

Đúng rùi ngày đấy là ngày Hắc Đạo :D không nên ra khỏi nhà :-SS Thui chọn ngày khác đi :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên