....:::: 04-07 và những người bạn ::::.... Offline box 04-07 lần III

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hum nay em phải ở nhà dọn nhà..con mai cuối cùng tưởng đi đc cũng bị hai bác bắt ở nhà,con hương cũng không đi nốt->đại diện 10p1 không còn một nhân nào->bùn qué

Nhưng mà các bác thông cảm không phải tại bọn em không mún đi đâu mà là do hoàn cảnh nó đứa đẩy đấy nhá..có lòng thành mún đi là đủ để dc cộng 2 dm rùi mod nhẩy..cần rì phải có mặt mới gọi là đi họp đâu

Thế cuộc họp lofline 04-07 này diễn ra thế nào. Có vấn đề gì nổi bật ko?

Tình hình là hôm nay anh & Hiếu Minh phải về sớm, không bít mọi người đi chơi đâu ???

Hôm nay mọi việc diễn ra như sau :)
Đầu tiên là đi ra rạp QG nhưng ko có phim :D ---> chuyển sang rạp Dân chủ, đồng thời anh Vũ với anh Minh về sớm :D
Đến rạp Dân chủ cũng nỏ có gì hết, tất cả lại rủ nhau lên Vincom ăn uống và chơi trò cưỡi ngựa xem hoa :)) đến đây thì chị Trâu nhập hội :))
Xong xuôi đâu đấy lại đi ăn bánh đúc với sữa chua ( ăn lắm quá :( ), sau đó thì hẹn nhau ra Lý nam đế chụp pô ảnh rồi về :))
--> Hết rồi :D

ua, nhưng mà cũng vui đấy chứ, mày đèo tao suốt chắc mệt lắm
bạn Đỏ mới cắt tóc, ngại nên cứ đội mũ len mãi:(:p

Khà,vào câu phát...
Bọn anh đi xe chạy xăng còn hết hơi,huống j` xe chạy gạo của chúng mày:))j/k:p
Còn chú Hà thì mải chơi quên nhiêm vụ,nó vừa chạy sang nhà mắng vốn anh:"sao bỏ đi hết mà kô gọi em":))-->i học bó tay:))

:)):))Nói với nó là đi chơi ở đâu thế?? Em với con Trang chẳng hỉu nó chơi ở đâu nên bỏ qua luôn
tội nghiệp bạn ý ghê!!!!!:D

Hương Ngọc là em nào thế=P~Trâu ở đây là em Minh Châu lớp 11 Anh 2
:))Nó chơi ngay trong sân bóng rổ cạnh bọn trường Pháp:))

Cái box này là cái gì vậy , có câu được không, chắc là được không ai trả lời mình cả

Hum nay đi đói meo, các mót 04-07 chẳng chịu ăn uống gì cả, toàn giữ eo :(( về bi giờ đói wá, lên mạng rủ chả có ai đi ăn với mình cả :(( Đói meo, nhà lại không có ai :((

cái gì cơ??
Em bắt đầu ko hỉu được anh Quân roài đấy:p em thấy ăn hết cái này đến cái khác mà anh bảo là ko ăn cái gì sao:D
To hương: Ko phải là con Thảo đâu, con Thảo mà thằng Đỏ lại gọi là chị à, tao nghĩ là ko bao giờ nha!!!:D
Mà các mod cộng điểm nhanh lên, sắp sang năm mới mà đi đòi nợ, ngại qué:D:p

chị Trâu vào box lớp Pháp ca ngợi lớp Tin ý :)) vào mà xiem :)):)):))

TRÂU à thế mà cứ tưởng là CHÂU sorry nhé :p

Còn gì nữa ăn gì mà vừa "chúng ta chia tay nhau từ đây" bụng anh nó đã réo đi ăn rùi :(

Mod chết đâu hết rồi,em Trang Thư ơ,em 3T ơi,cộng cộng...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên